Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 75 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Bác có nghiện các con số k ạ. Em thề là chỉ đi 455 vs 280 thui. Dư mờ hay ngứa tay. Đá thêm vài cặp xiên mí nị con bạch thủ. Nên đến tối ra dàn mà xịt xiên là e tiếc lăm ý ?
Lần trước mình cũng đi linh tinh lắm ... nhưng giờ chỉ đi 1k 455 thoii với 2d 5k hết phim... mỗi tuần chỉ tiêu 2,5-3m thoii hoặc 2m cũng ok hi

Tán thế cho có chuyện. Giờ bố nó đang tán lại từ đầu. Biết đâu đấy tim lại loạn nhịp c iu ak?.
Mà e cũng k còn hi vọng bố nó thành công nữa c ak. Còn chơi như kiểu ấy còn chết. Em chỉ cần k chơi nữa là oki. Mình e cân tất ?

Mai caca nói đúng đấy em, cố gắng xoay mấy triệu đi gỡ em ạ, nói thật cho em vay đc chị củng cho, nhưng trên này ko cho cập nhật thông tin cá nhân nên chị chịu thôi. Em cố xoay mấy triệu ròi chỉ đi dàn cho chắc chứ cứ đi lung tung khó ăn quá em ạ
Hihi em cám ơn chị nha rất cảm ơn chị điều quý giá nhất ma tù lúc ngã đêm lúc liên ko phải là tiền bạc mà là sự đông viên tình cảm của con người dành cho cho Thank chị @rubys anh @maica <3

Đính kèm

Lần trước mình cũng đi linh tinh lắm ... nhưng giờ chỉ đi 1k 455 thoii với 2d 5k hết phim... mỗi tuần chỉ tiêu 2,5-3m thoii hoặc 2m cũng ok hi
Mới đầu lên tầu thì em cũng cứng rắn và quyết tâm lắm. Nhưng giờ lên đc tý. Có tiền sẵn trong tk đâm ra cứ ngứa tay hihi

Mới đầu lên tầu thì em cũng cứng rắn và quyết tâm lắm. Nhưng giờ lên đc tý. Có tiền sẵn trong tk đâm ra cứ ngứa tay hihi
Hơ... trước mình cũng thế gãy cái lại vào Bét nhưng giờ gãy vào chơi BUPG

Xin cúi chào các tướng lĩnh. Em đang xa bờ 250 hải lý. Hiện h vốn chỉ còn lại chưa đc đến 2m. Xin các tướng lĩnh chỉ giáo cách vào bờ với ạ

Tán thế cho có chuyện. Giờ bố nó đang tán lại từ đầu. Biết đâu đấy tim lại loạn nhịp c iu ak?.
Chuyện ấy củng bt mà em, nhiều khi vk ck số phận trắc trở phải qua mấy lần lận đận mới yên ấm đc với nhau. Với lại vk ck em có phải chia tay vì 1 trong 2 có tình khác đâu mà chỉ vì lối sống ko hợp nhau, xa nhau 1 thời gian thấy nhớ nhau lại cố gắng thay đổi quay lại với nhau thôi. Hết tc mới khó chứ hết tiền, tính cách ko hợp nhau đều có thể giải quyết đc, vấn đề chỉ là thời gian thôi em ạ?

Xin cúi chào các tướng lĩnh. Em đang xa bờ 250 hải lý. Hiện h vốn chỉ còn lại chưa đc đến 2m. Xin các tướng lĩnh chỉ giáo cách vào bờ với ạ
Nếu đủ can đảm bản lĩnh bốc bát họ cho nó tự tin roi theo khẩu lệnh ở trang 1 cho từng mức vốn Rồi bắt đầu chiến đấu OK chưa

Hihi em cám ơn chị nha rất cảm ơn chị điều quý giá nhất ma tù lúc ngã đêm lúc liên ko phải là tiền bạc mà là sự đông viên tình cảm của con người dành cho cho Thank chị @rubys anh @maica <3
Xăm hay vẽ mà nhiều thế em, tay em à hay tay mượn đấy???

Em di dan 2d . Tới lúc kha khá lên 455 3d có ổn ko ạ
Cái này như anh thấy 2 d anh maica tháng này mới gãy có 2 lần còn 3d có gã nhưng bên cầu đường sửa chữa lại ngay lên thông xe suốt còn theo vốn của em nếu em đi 3d hay 2 d cũng chuẩn bị vốn 5 ngày Cho 3d nếu có thi sẽ là gấp thếp còn ko đi 2d cũng phải gấp lên tính toán sao cho có lãi là ok

choi nuôi 1 dan 280 số của a cung dc mà, noi vay lắm khó họ, ho ko thê vay thêm dc 2 tr nữa chứ ko noi đến 15 tr, vây nên cứ nuôi dan 280 số ti lệ 1.2.3.4 la ok
Sếp ơi cho em hỏi vốn 7tr nếu thua thông 4 ngày thì hết vốn ...cho em hỏi tế nhị là tỉ lệ hết vốn cao ko ạ ...tức tỉ lệ thua thog6 4 ngày

Đời nó in lên người em nhưng em lại Không chọn con đường mà đời nó muônS
Có nghị lực vượt qua đc cám dỗ là tốt rồi. Lô đề cờ bạc rượu chè gì cho vui thôi. Nó chỉ ảnh hưởng đến kinh tế tí nhưng tiền bạc là vật ngoài thân, hết rồi lại có mà có nhiều cũng ko để làm gì. Còn mấy thứ khác tránh đi đc thì quá tốt em ạ. Chúc em sớm trả đc nợ và ổn định cuộc sống nhé!!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.