Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 76 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
CHÀO AE NHÉ, CHÚC AE NAY LẠI MAY MẮN RỰC RỠ NHÉ.
AE VÀO ĐĂNG KÝ KÊNH YOUTUBE CỦA TẬP ĐOÀN
ĐỂ TỐI NAY ĐÓN XEM MAICA GIAO LƯU TRỰC TIẾP VỚI AE VÀO 21H 30 TỐI NAY NHÉ!!!
Khi nào anh lên sóng chia sẽ đường link vào post này luôn nha anh, tại kênh tập đoàn nhiều tài khoản lắm khó tìm, anh chia sẽ vào xem nhanh hơn dành cho ai không biết luôn <3 <3 s-***

Xin cúi chào các tướng lĩnh. Em đang xa bờ 250 hải lý. Hiện h vốn chỉ còn lại chưa đc đến 2m. Xin các tướng lĩnh chỉ giáo cách vào bờ với ạ
EM NUÔI DÀN 280 SÔ 3D CỦA ANH VÀO TIÊN THEO TI LỆ 1,2,3 NHÉ, EM LẤY TRÊN TRANG 1 TRONG NÀY VÀO 13 ĐẾN 15H HANG NGÀY NHÉ
Mã:

Lần trước mình cũng đi linh tinh lắm ... nhưng giờ chỉ đi 1k 455 thoii với 2d 5k hết phim... mỗi tuần chỉ tiêu 2,5-3m thoii hoặc 2m cũng ok hi
EM CƯ DC 1 HÔM HÔM SAU EM TANG 1K NỮA LÊN CHO ANH [COLOR=rgb(184, 49, 47)]AE VÀO ĐĂNG KÝ KÊNH YOUTUBE CỦA TẬP ĐOÀN ĐỂ TỐI NAY ĐÓN XEM MAICA GIAO LƯU TRỰC TIẾP VỚI AE VÀO 21H 30 TỐI NAY NHÉ!!! [/COLOR]

[COLOR=rgb(184, 49, 47)]KKKKAKAKKAA AE VÀO ĐĂNG KÝ KÊNH YOUTUBE CỦA TẬP ĐOÀN ĐỂ TỐI NAY ĐÓN XEM MAICA GIAO LƯU TRỰC TIẾP VỚI AE VÀO 21H 30 TỐI NAY NHÉ!!! [/COLOR]
Mặc dù ko dc nhìn mặt nhưng tối nay đã dc nghe giọng nói maica hihi vui quá chúc ngày mới thành công rr

TỐI NAY THỐNG MAICA LÊN SÓNG ACE HẸN GIỜ GIAO LƯU NHÉ.
AE LÊN XEM PHAI LIKE VIDEO CHO TẬP ĐOÀN NHÉ, ĐỂ CT BIẾT CAC PHAN CỦA MAICA ĐÔNG NHƯ THẾ NÀO, BAO NHIÊU NGƯƠI YÊU QUA MAICA.
MAICA ĐƯỢC DIÊN ĐANG NHẬN XÉT LÀ TOPIC HOT NHẤT ĐÔNG NHẤT DIỄN ĐÀN BÂY H ĐÓ. 2 NGÀY THÔI MÀ PHÂN 4 CỦA MAICA CÓ 60K NGUOIF XEM ĐÓ

Đính kèm

Anh Em Trong MaiCaHome, Tối Nay Lên Kênh YouTube chém gió cho vui đi, cỗ vũ cho thống soái luôn, có cmt được trên đó luôn tha hồ giao lưu nói chiện, haha, anh em phải có tài khoản YouTube nhé :$

CHÀO AE NHÉ, CHÚC AE NAY LẠI MAY MẮN RỰC RỠ NHÉ.
Em chúc mừng Thống Tướng @maica nha! Em chưa xem trực tiếp của tập đoàn bao giờ nhưng tối nay em nhất định xem từ đầu tới cuối để ủng hộ cho kaka của em ạ???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.