Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 42 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chị đi giống e nhỉ . Nhưng e đi thêm cả dàn 280s nữa . Hôm kia dờ dệt vào dàn 2d . 65x10k , 40x10 chén tất , hôm qua lại dờ dệt đi 3d giải nhất 2k với 3d đb 3k lại chén
C vốn nhỏ. Chưa dám đi hạ dàn. Nhìn mọi người aen thèm ghê. Thi thoảng chộp giật vào hạ dàn lại đc tý kkkk

B cho e hỏi nếu mk đi với số điểm 1-2-4-8 thì chỉ tiêu 1 tuần là bniu vậy ak
Bạn đi thế này chỉ tiêu cao hơn nè: 1-2-5-10, cứ bình quân ngày 500k. Tuần 3,5k, tháng cũng kiếm đc 14,15m roig. Nhưng vốn phải 9,10m

Sửa lần cuối:
Uh chị thấy 2d ra đều quá em ah, ko đi phí lắm, cứ đi đều cả tháng củng ko lỗ đc. Tháng này 2d đb mới gãy có 2 ngày thôi còn lại có tuần thông đều luôn
Ko bạn tôi chuyên đánh 2d .4 tuần gần đây gãy 5 ngày cứ đi đều 100k . tính 4 tuần tôi cũng kiếm đc gần 40tr

Đánh ngoài em chơi lô của kaka hay hơn dàn 65s ấy em ạ
Ngta chỉ cho nợ bằng ấy thôi. Giờ k đỡ cho nữa rồi. Nên e đánh thì phải nhè tiền ra. E muốn đánh cái gì chắc ăn 1 chút để trừ bớt nợ đã rồi người ta cho nợ tiếp thì đánh lô. Nhưng 2D của kaka đang aen thông quá. E sợ e vào phát tay đầu mà gãy thì chủ nợ của em giẫy nảy lên ý ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.