Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 235 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cả ngày nay chả thấy @trau97 đâu thế. C bùn nè. C thấy G1 tuần này k thông. Nên c đi theo nhất. May c xiên 363.494 nên đc 1 cặp gỡ lại. ChR có ai để chém
Đặc thù công việc của e là vậy chị ạ thứ 2,3,4,5,6,cn e có thể lên nói chuyện với anh chị cả ngày được nhưng riêng thứ 7 thì e lại bận phải làm cả ngày nên ko có time để lên nói chuyện với anh chị được ạ . Thế hôm nay chị ko vào đb ạ .

Kaka @maica ơi e vào theo kaka bắt đầu từ ngày mùng 6 đến nay là được 26 ngày và cũng là hết tháng . E tổng kết là dương được 12m .lẽ ra e được dương 17m nhưng vì hôm qua e thua mất 5m bet nên chỉ còn lãi 12m Với số vốn e bỏ ra ban đầu là 1,3m và tháng này e đã trả được 10tr tiền nợ vặt . E cảm ơn kaka nhiều lắm ạ . Chúc kaka nhiều sức khoẻ , bình an may mắn ạ .
Chúc mừng người ae nhé.

ĐI VAY HOAC MUA ĐT TRẢ GÓP ĐI, KIÊM VAI TRIÊU MAI LA VỐN, MINH VUA TIM RA ĐC PP MOI CHOI 3D G6 IT SỐ MA HIỆU QUẢ LẮM, AE CHUÂN BI MAI CHIÊN LUÔN NHÉ.
CÒN AE HAY TU TIN YÊU ĐỜI LÊN CAI J ĐẾN SẼ ĐẾN VÀ QUA NÓ SẼ QUA ĐÂY, CÓ NHUNG LÚC THÊ NÀY THI MỚI THẤM, MỜI LÀ BÀI HỌC CHO BẢN THÂN ĐỂ CÒN RÚT KINH NGHIỆM CHỨ, CON AI CUNG CÓ NỖI BUỒN, CHAN GAI CHỌN VEN ĐÂU AE À, MAICA HIÊN TAI VA BÂY H ĐÂY LONG ĐANG TAN NÁT CỤC BUỒN VÌ 1 CHUYÊN GIA ĐÌNH, NHHUNG BIET LAM SAO, HAY ĐẺ TƯ NHIÊN VẬY CÁI J ĐẾN SE ĐẾN, MAICA ĐANG NGỒI UONG RƯỢU 1 MÌNH ĐÂY NÈ, NHUNG NỖI ĐAU LUÔN NHÂN VÀ TỰ MÌNH GÁNH, CHỊU HẾT VỀ MÌNH CÓ NGƯƠI THAN DC BÌNH AN, MAICA ĐANG BUỒN LẮM NHƯNG MỌI CÁI VẪN PHẢI TIEP TỤC ĐÂY
Đang theo g6 của bác đều tay 1 k mà cũng quá ngon ae à

Ace động viên maica bằng cách tháng 11 này maica lên chức tổng tư lệnh nhé! Chia sẻ chia sẻ lai lai lai maica đưa ace lên núi ngắm mây !!! Kaka

ĐI VAY HOAC MUA ĐT TRẢ GÓP ĐI, KIÊM VAI TRIÊU MAI LA VỐN, MINH VUA TIM RA ĐC PP MOI CHOI 3D G6 IT SỐ MA HIỆU QUẢ LẮM, AE CHUÂN BI MAI CHIÊN LUÔN NHÉ.
CÒN AE HAY TU TIN YÊU ĐỜI LÊN CAI J ĐẾN SẼ ĐẾN VÀ QUA NÓ SẼ QUA ĐÂY, CÓ NHUNG LÚC THÊ NÀY THI MỚI THẤM, MỜI LÀ BÀI HỌC CHO BẢN THÂN ĐỂ CÒN RÚT KINH NGHIỆM CHỨ, CON AI CUNG CÓ NỖI BUỒN, CHAN GAI CHỌN VEN ĐÂU AE À, MAICA HIÊN TAI VA BÂY H ĐÂY LONG ĐANG TAN NÁT CỤC BUỒN VÌ 1 CHUYÊN GIA ĐÌNH, NHHUNG BIET LAM SAO, HAY ĐẺ TƯ NHIÊN VẬY CÁI J ĐẾN SE ĐẾN, MAICA ĐANG NGỒI UONG RƯỢU 1 MÌNH ĐÂY NÈ, NHUNG NỖI ĐAU LUÔN NHÂN VÀ TỰ MÌNH GÁNH, CHỊU HẾT VỀ MÌNH CÓ NGƯƠI THAN DC BÌNH AN, MAICA ĐANG BUỒN LẮM NHƯNG MỌI CÁI VẪN PHẢI TIEP TỤC ĐÂY
Tất cả nhug ae ở dd này ai cug có một nổi buồn riêng @maica ah .nhưg giờ ae chúng ta đã gặp nhau ở đây và giống như đag sống trog ngôi nhà chung này thì hãy động viên .giúp đỡ nhau để vượt qua mọi kk trog cs .ae cug rất cảm ơn a vì a là thuyền trưởng vững chắc để cho ae đu bám theo để đc vào bờ .ae luôn chúc cho a có thật nhiều sk .tin thần luôn lạc quan và nghiên cứu đc nhưg đg cầu hay để giúp đỡ ae a nhé .

Đặc thù công việc của e là vậy chị ạ thứ 2,3,4,5,6,cn e có thể lên nói chuyện với anh chị cả ngày được nhưng riêng thứ 7 thì e lại bận phải làm cả ngày nên ko có time để lên nói chuyện với anh chị được ạ . Thế hôm nay chị ko vào đb ạ .
hay nhể. Việc nhẹ. Lương cao. Làm mỗi t7 nhận lương cả tháng ?

Nghe giọng thấy thống tướng đang có chuyện rất buồn. Ko biết là chuyện gì nhưng mong anh hãy mạnh mẽ lên nhé

Uh. Dm ăn thông nên 2 hôm nay c đi G1. ?.

Uh. Dm ăn thông nên 2 hôm nay c đi G1. ?.
Kaka dặn rồi chị ạ các dàn khác chỉ là phụ thêm thắt thôi .chủ yếu vẫn là dàn đb ý . Dàn đb kaka mất 2h để lên được nó dàn G1 kaka lên mất có 10p thôi nên tỉ lệ sẽ ko thể bằng được dàn đb đâu ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.