Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 191 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Tôi nay bận quá kg vao dc jo moi lên tui hôn nay bị sao y cop nhầm dàn g1 vào db tg hup phun 3 dàn cu mùng thế mà vài xem fut tièn thì chỉ dc an 1 dàn msy mà trung 455d tiec wa hom nay đi 10k tgr xịt ,tiec wa 2dan kia đi 5k mới đau jo kg ngủ dc tiếc

Còn 1 cầu của e tổng 49 lấy con đơn vị ngày thứ 2 làm tổng nó chạy liên tục 5 thang nay chưa gãy ace có thể test mai là khung ngày cuối hy vọng kiếm dc ttd . Có bác nào kết k nhỉ e đanh văn nghệ chủ yếu dan bác Maica.

BẠCH THỦ ĐỀ CỦA SẾP MC BIẾT ĐÂU VỀ CHẬM 1 NHỊP (53) CÒN ĐẦU 0 HAY RA ĐẦU 0,1,5,7,8,9, ƯU TIÊN ĐẦU CAO TỪ 5 TRỞ LÊN.
E vừa xem 2 cầu tổng 2-7-4-9 r a :)))) cầu phụ thì lòi chạm 5 kkk. Nhưng mai e bắt 2 bộ tổng 2,7,4,9 chơi vui vẻ ko nuối tiếc .

Chúc mừng TT MaiCa và cả nhà hôm nay đã húp full,cảm ơn bác luôn tin tưởng và theo bác,chúc bác luôn mạnh khỏe để đưa được nhiều ae về bờ?????

E vừa xem 2 cầu tổng 2-7-4-9 r a :)))) cầu phụ thì lòi chạm 5 kkk. Nhưng mai e bắt 2 bộ tổng 2,7,4,9 chơi vui vẻ ko nuối tiếc .
Em lưu ý nhé khi đb có dạng báo về một bộ như 95549 rồi lại 54905 anh sẽ đánh bộ 04 cả đề đầu và đuôi khung 3-5 ngày tỷ lệ ăn rất cao em ạ. Cầu nay anh hay bắt ở bet ứng dụng vào sxmb cũng vẫn chuẩn ví dụ đợt đầu năm vụ 23 tắt điện là rõ nhất em tét thử xem. Nó sẽ trả vào đề đầu hoặc đuôi hôm nay nó trả đề đầu luôn rồi nhưng vẫn báo tiếp bộ đó.

Em lưu ý nhé khi đb có dạng báo về một bộ như 95549 rồi lại 54905 anh sẽ đánh bộ 04 cả đề đầu và đuôi khung 3-5 ngày tỷ lệ ăn rất cao em ạ. Cầu nay anh hay bắt ở bet ứng dụng vào sxmb cũng vẫn chuẩn ví dụ đợt đầu năm vụ 23 tắt điện là rõ nhất em tét thử xem. Nó sẽ trả vào đề đầu hoặc đuôi hôm nay nó trả đề đầu luôn rồi nhưng vẫn báo tiếp bộ đó.
Bộ 04 mai chơi a chỉ cần đánh 59-90 thôi a nhé ☺️

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.