Cầu MB - MAICA - KHU CHĂN NUÔI - CHẠM TỔNG 48 SỐ VÀ LÔ KHUNG 3 NGÀY | Page 46 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - KHU CHĂN NUÔI - CHẠM TỔNG 48 SỐ VÀ LÔ KHUNG 3 NGÀY

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Anh @MaiCa ơi em vốn 30m có chơi được 4D ko anh?Mong anh tư vấn em phương pháp chơi hiệu quả nhất với số vốn 30m với ạ,Em xin cảm ơn anh nhiều!Chúc anh nhiều sức khỏe và thành công ạ.
qua dc,ngày 1 em vào 1k, ngay 2 cung thế choi theo ti lên nay nhé
1,1,1,2,2,3,4 = 28 tr, hoac có thể bo qua ngay thứ 2, thứ 3 ngày thú 4 hãy vào choi

Thật sự ad chốt bài kiểu này khó tìm. Chả biết là ad chốt lúc nào ở đâu. Thà ad cứ chốt theo ngày là ok nhất. Tìm bài lại quay về trang 1. Đã thế lô hết k3n cũng ko thấy cập nhật. Lúc thấy cập nhật thì qua rồi. Chịu
từ ngày a chua lên bat chốt ThẦN Tượng a đã chốt nhu thế này roi nhé, ai ai cung quen kiêu này, va đây là kiêu cách tiện dung nhất, ko phai ai cung nghi ra dc đâu, nếu chotts ngày trên bat chót ko phai ai cũng cung dc, mà chot theo trang thi cang khó tìm,VÌ đã có vài tháng nhiều ae kêu ko thể tìm dc dan trên đó, nên mới nghi ra cách nhu bây h, , ko biet phai hỏi, se có ae chỉ dẫn, h chotts đã thông báo, la do em ko nắm dc, a còn công viẽc và cuộc sông với gia đình anh, ko phai lúc nào cũng đâm đầu vao số mà dc, ma ko còn lâu nữa đâu, sang tháng a nghi rồi nên tot nhat đung theo, ko lỡ dở đấy. 1 năm qua maica đã công hiến hết mình vì ae roòi.
h a phải nghi ngới thôi.

Thật sự ad chốt bài kiểu này khó tìm. Chả biết là ad chốt lúc nào ở đâu. Thà ad cứ chốt theo ngày là ok nhất. Tìm bài lại quay về trang 1. Đã thế lô hết k3n cũng ko thấy cập nhật. Lúc thấy cập nhật thì qua rồi. Chịu

Chốt tnay là dễ nhất cho ae tìm rồi, cả năm nay a ý chốt như thế mng vẫn tìm đc, b chưa tìm đc do b k biết tìm. 6h kém vào lấy lúc nào chẳng có lô và dàn đề, bác sang toppic khác xem có mỏi mắt tìm k. Muốn cop sẵn về chơi thì nên tìm hiểu kỹ 1 chút b ah
chưa thấy 1 ai thắc mắc cách của maica chốt luôn để trang 1, mà ông ẻm này mới vào mà ko chịu hoi ai trả trách mình ròi, sợ ổng em quá

từ ngày a chua lên bat chốt ThẦN Tượng a đã chốt nhu thế này roi nhé, ai ai cung quen kiêu này, va đây là kiêu cách tiện dung nhất, ko phai ai cung nghi ra dc đâu, nếu chotts ngày trên bat chót ko phai ai cũng cung dc, mà chot theo trang thi cang khó tìm,VÌ đã có vài tháng nhiều ae kêu ko thể tìm dc dan trên đó, nên mới nghi ra cách nhu bây h, , ko biet phai hỏi, se có ae chỉ dẫn, h chotts đã thông báo, la do em ko nắm dc, a còn công viẽc và cuộc sông với gia đình anh, ko phai lúc nào cũng đâm đầu vao số mà dc, ma ko còn lâu nữa đâu, sang tháng a nghi rồi nên tot nhat đung theo, ko lỡ dở đấy. 1 năm qua maica đã công hiến hết mình vì ae roòi.
h a phải nghi ngới thôi.
Anh nói nghĩ mà e thấy buồn buồn đó.

h a phải nghi ngới thôi.
Anh nghỉ thì bọn em theo ai được ???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.