MẤT PHƯƠNG HƯỚNG CẦN LỜI KHUYÊN | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

MẤT PHƯƠNG HƯỚNG CẦN LỜI KHUYÊN

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Lập nick từ đầu năm đến giờ mà vẫn lên đây hóng mà chả đóng góp được tý kiến thức nào cho diễn đàn mà vẫn ra vẻ như đúng rồi
nhà nó thừa tiền, cho lên nó chão dàn 4 chạm 10 tay vẫn là bình thường. chứ có kiếm rau dưa qua ngày như ae chúng ta đâu

Bác bỏ bét là tốt nhất em đây chỉ vì muốn gỡ 15m, mà nợ thêm 50m, và em cũng bỏ bét , chấp nhận thua 50m coi là bài học đắt giá, còn mb em vẫn chơi nhỏ xem có gỡ dc ít một, chỉ có người nhiều tiền thì k sợ thua, pp, cũng khá ổn tại thời điểm này em đang chơi nhưng nó là cầu nuôi theo 7 ngày nhiều nhất là 32s, 24s,hoạc , 20s, 300 ngày gần đây gãy 1 khung ạ ,

Em cũng gỡ dc 1/3, số âm .nhờ cầu này , em đi nhỏ.

Bác bỏ bét là tốt nhất em đây chỉ vì muốn gỡ 15m, mà nợ thêm 50m, và em cũng bỏ bét , chấp nhận thua 50m coi là bài học đắt giá, còn mb em vẫn chơi nhỏ xem có gỡ dc ít một, chỉ có người nhiều tiền thì k sợ thua, pp, cũng khá ổn tại thời điểm này em đang chơi nhưng nó là cầu nuôi theo 7 ngày nhiều nhất là 32s, 24s,hoạc , 20s, 300 ngày gần đây gãy 1 khung ạ ,
B chia sẻ cầu nuôi đc ko

bạn lấy số đơn vị g1 ngày mai ghép với giải biệt dc bao bộ nuôi từ thứ 2-đến chủ nhật-

tuần qua có 4 bộ 00-01-03-04- nổ bộ 04

Khuyên chân thành bác dừng lại đi . Bác không nghe là đi luôn cái ê tô và còn nợ nhiều hơn nữa đấy .

Về bản chất , không chơi dừng lại là bác đã thắng rồi . 200tr bác làm sẽ hết . Hãy nói chuyện với vợ một lần duy nhất . Đừng bao giờ nói dối vòng quanh . Nợ ở đâu nói hết mất bao nhiêu nói hết rồi làm lại .
Đừng để đến lúc không còn gì , tình cảm gia đình , vợ con , bạn bè
Mất tất cả nếu bác cứ nôn nóng gỡ , hay có ý định vay mượn để gỡ ,
Còn cái nịt thôi đó bác .

Bác chơi pp này lâu chưa
tuần này còn dàn tổng đủ cầu quốc dân chưa ra . ghép vòng đc dàn 25s chưa ra ae tham khảo 2 ngày cuối tuần
33,34,35,37,39,43,44,45,47,49,53,54,55,57,59,73,74,75,77,79,93,94,95,97,99

Mấy ngày nay tôi cảm thấy vô cùng mết mỏi không muốn làm gì cả. Không ngủ được. Năm nay tôi 32 T . biết đến Ku từ năm 2019 thông qua GMSH. Trước giờ tôi chỉ chơi 1 vài tr miền bắc thắng thua ko ảnh hưởng tới mình. Sau đấy biết chơi môn 27lo . đầu chơi bé. Đầu tháng 9 do thị trường chứng khoán sập nên mình đã bán hết 200 tr để tiền mặt thế là mình vào chơi 27lô chơ 1 tuần mình đã lãi 370 tr cộng với 200tr tiền vốn là có 570 tr . trong đâu nghĩ thôi ko chơi nữa . nhưng cách đây 2 ngày mình nghĩ nạp 50 tr vào tính kéo thêm 30 tr. Thế là 2 ngày đen tối đã bay cả gốc lẫn lãi. Sáng nay còn 25 tr mới nhận lương cũng vào bay hết. Chiều mượn e gái 15 tr đã kéo lên 50 tr. Ko nghỉ đc . và thế là lại bay luôn. Giờ đang ko biết làm sao vì số tiền 200 tr kia là mình vay 100 tr ngân hàng. Giờ chưa biết giải thích sao với vợ khi vợ hỏi 200 tr. Tối giờ 2 lần mình đã tính đi cắm xe ô tô để lấy vốn gỡ , mong mọi người cho 1 lời khuyên
Nghỉ thôi a gỡ gì nữa gỡ sao dk

Mấy ngày nay tôi cảm thấy vô cùng mết mỏi không muốn làm gì cả. Không ngủ được. Năm nay tôi 32 T . biết đến Ku từ năm 2019 thông qua GMSH. Trước giờ tôi chỉ chơi 1 vài tr miền bắc thắng thua ko ảnh hưởng tới mình. Sau đấy biết chơi môn 27lo . đầu chơi bé. Đầu tháng 9 do thị trường chứng khoán sập nên mình đã bán hết 200 tr để tiền mặt thế là mình vào chơi 27lô chơ 1 tuần mình đã lãi 370 tr cộng với 200tr tiền vốn là có 570 tr . trong đâu nghĩ thôi ko chơi nữa . nhưng cách đây 2 ngày mình nghĩ nạp 50 tr vào tính kéo thêm 30 tr. Thế là 2 ngày đen tối đã bay cả gốc lẫn lãi. Sáng nay còn 25 tr mới nhận lương cũng vào bay hết. Chiều mượn e gái 15 tr đã kéo lên 50 tr. Ko nghỉ đc . và thế là lại bay luôn. Giờ đang ko biết làm sao vì số tiền 200 tr kia là mình vay 100 tr ngân hàng. Giờ chưa biết giải thích sao với vợ khi vợ hỏi 200 tr. Tối giờ 2 lần mình đã tính đi cắm xe ô tô để lấy vốn gỡ , mong mọi người cho 1 lời khuyên
Khuyên b chân thành là nên dừng lại thôi, đừng để lúc mất hết là ko cứu nổi b ạ, còn vợ con và gđ nữa mà

Nếu k có chỉ tiêu. Thắng k biết điểm dừng thì bao nhiêu cũng bay thôi bác ơi.

Khuyên, khuyên gì bây giờ, tôi hno cũng viết bài đấy, xong vay thêm 20 củ của thèng bạn thân, kéo lên dc 30, xong chiều nay lại hết sạch rùi, khó gỡ lắm bạn à, nghỉ khoảng 1-2 tháng vào chơi lại khéo mới đủ tỉnh táo, tôi giờ coi như mất 100 triệu mấy tháng vừa rồi, nghỉ 1 thời gian đã, vì thắng giờ cũng ko giữ dc, thua cũng lại cùn, nhiều lúc mình cứ ko tự tin mình, dc thì lại sợ mất, mất thì lại mất nhiều hơn, nghỉ 1 thời gian đi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.