Về bờ - MÌNH XIN CẬP NHẬT THỐNG KÊ LỖ/LÃI THEO ANH PHAN BẢO MIỀN BẮC THÁNG 2 /2021 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ MÌNH XIN CẬP NHẬT THỐNG KÊ LỖ/LÃI THEO ANH PHAN BẢO MIỀN BẮC THÁNG 2 /2021

Sau khi theo bác phan bảo. Bạn thấy vốn cần chuẩn bị để theo là bao nhiêu vậy bạn ?
Vốn tuỳ mỗi người bác.Ít tiền hay nhiều tiền cứ chia theo tỉ lệ , ví dụ anh ấy chơi 30d/lô , 50đ/đề , mình ít tiền thì chơi 10đ/lô , 17đ/đề , và chuẩn bị vốn 5 tay

94929

ĐẾN NGÀY 07-02-2021

THEo như thống kê của bạn thì nên tập trung vào lô vào dàn 3d,4d sẽ ăn ra nhiều hơn. Đề rõ đàu tư ngang với 4d mà số lãi ko đáng kể lắm. Chúc mừng bạn nhé. Cảm ơn bạn chia sẻ. Mình vẫn đang theo a phan bảo đều. Chỉ là mình chỉ theo mỗi dàn 3d cho nó ít vốn. Mình cũng muốn theo anh pbao thêm 4d mà sợ ko theo đều đc thì dở hơi lắm. Có ngày phải gãy 5 tay với nổ sợ ko duy trì đc vốn.

Giá như bắt 4d nó cho đi 200 đồng/s thì vào tiền nó đỡ xót nhỉ mn. Ăn ít đi tí vẫn ngọt.

Bác chơi tiền cược mỗi ngày bao nhiêu? Có thể Up đơn cược lên được không?
BẠN nhì bảng tiền cược hàng ngày liệt kê ở trên là biết mà. Đề bạn ấy vào tiền 50k/số. 3d 4k/s. 4d 1k/s.