Về bờ - MÌNH XIN CẬP NHẬT THỐNG KÊ LỖ/LÃI THEO ANH PHAN BẢO MIỀN BẮC THÁNG 2 /2021 | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ MÌNH XIN CẬP NHẬT THỐNG KÊ LỖ/LÃI THEO ANH PHAN BẢO MIỀN BẮC THÁNG 2 /2021

96753

Mọi ng cho e hỏi xem a ý chốt số ở đâu vậy ạ e cám ơn

View attachment 97837

TRÊN ĐÂY LÀ BẢNG THỐNG KÊ LỖ / LÃI THÁNG 2 NHÉ MỌI NGƯỜI , MÌNH SẼ CẬP NHẬT TỪNG NGÀY.
MÌNH CHỈ MUỐN KHUYÊN MỌI NGƯỜI , NẾU THEO ANH @PHANBAO NÊN HỌC TÍNH KIÊN TRÌ VÀ ĐÁNH ĐÚNG PHƯƠNG PHÁP VÀ ĐÚNG TỈ LỆ NHƯ ANH Ý ĐÃ GHI RÕ , TUỲ THEO SỐ VỐN MÌNH CÓ. MÌNH ĐÃ HỌC ĐƯỢC TÍNH KIÊN TRÌ CỦA ANH Ý , KHÔNG NÓNG VỘI , KO CAY BẠC , CỨ ĐỀU TAY HẰNG NGÀY. VÀ GẦN 1 THÁNG THEO ANH ẤY , MÌNH LÃI 50 TRIỆU TƯƠNG ĐƯƠNG 1/4 SỐ NỢ CỦA MÌNH.

Mình thấy tính ra lỗ gần -20 triệu 999 mà sao bạn lại bảo lãi 50tr là thế nào nhỉ ?

người ae cho góp ý tý,phần thống kê ,thêm thêm mục kết quả của các tháng trước,để ae mình theo dõi năm luôn ạ :))
mong tất cả các ae trên thuyền PHANBAO có thu hoạch đều đều

98412

TỔNG KẾT THÁNG 2 NHÉ MỌI NGƯỜI. THÁNG NÀY CHÚNG TA ÂM NHẸ , THÁNG SAU LẤY LẠI NHÉ ANH EM.

NẾu tháng 1 ai vào đều dàn 3 mỗi ngày 2k là cũng có lãi rồi. Hôm qua ngày đầu tiền của năm 2021 tiếc là nó về chập. Mong ngày hôm nay sẽ rr cả nhà ạ.
Cho mh hội vào đầu để xem đc anh Phan bao chốt sổ hàng ngày vay

Ct phan bao chốt ở bát chốt tập đoàn ae nhé mình vào diễn đàn cũng khá lâu rồi thấy ct phan bảo rât có tâm vs ae diễn đàn chia sẻ dìu dắt ae một con người có tâm và có tầm thật sự. Mình biết trên diễn đàn còn có rất nhiều người tài giỏi về bộ môn này nhưng theo cá nhân mình đánh giá thì chưa ai có tâm và có tầm như ct phan bảo với ct giông bão

View attachment 98413

TRÊN ĐÂY LÀ BẢNG THỐNG KÊ LỖ / LÃI THÁNG 2 NHÉ MỌI NGƯỜI , MÌNH SẼ CẬP NHẬT TỪNG NGÀY.
MÌNH CHỈ MUỐN KHUYÊN MỌI NGƯỜI , NẾU THEO ANH @PHANBAO NÊN HỌC TÍNH KIÊN TRÌ VÀ ĐÁNH ĐÚNG PHƯƠNG PHÁP VÀ ĐÚNG TỈ LỆ NHƯ ANH Ý ĐÃ GHI RÕ , TUỲ THEO SỐ VỐN MÌNH CÓ. MÌNH ĐÃ HỌC ĐƯỢC TÍNH KIÊN TRÌ CỦA ANH Ý , KHÔNG NÓNG VỘI , KO CAY BẠC , CỨ ĐỀU TAY HẰNG NGÀY. VÀ GẦN 1 THÁNG THEO ANH ẤY , THÁNG 1 MÌNH LÃI 50 TRIỆU TƯƠNG ĐƯƠNG 1/4 SỐ NỢ CỦA MÌNH.
Tháng 2 của bác âm nhiều thế ??