Về bờ - Mong các bác giúp đỡ | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Mong các bác giúp đỡ

Chào các cao thủ và các anh chiến hữu em có 1 thắc mắc mong các bác đi trước có thể cho em lời khuyên . Thực ra em nghe các cao thủ tâm sự về bờ đa số là nhờ đánh dàn 64s với đánh kèm 3đ và cách thức các bác ấy là chão x1,x3x9 . Còn em vốn cũng khoảng 100tr nếu em nghĩ đánh đều tiền thì không Hiệu quả lắm ạ .các bác đưa ra lời khuyên cho em được không .còn các chủ tịch thì khuyên là không chão . Em băn khoăn quá ạ mình các bác chỉ giáo Em Cám Ơn ạ
Khuyên thật ông một câu vốn k nên để vào một chỗ mà chia ra làm 4 mức vốn 10 10 20 25 35, ông dùng vốn 10tr trước chơi kiếm theo tháng ổn định 3d hoặc lô khung theo mỗi một chủ tịch, tuyệt đối không chão tháng cũng kiếm lương ổn định, còn 100tr với cờ bạc thì không nhiều đâu bạn tôi đây đã từng ra đi cả mấy tỷ vì môn xóc điawx và lotobet, lời khuyên chân thành gửi đến người anh em, thuyền to thì sóng to, đủ bản lĩnh là giữ được vốn

Theo mình nghĩ bạn theo đề dàn,3d,4d một CT hoặc chủ tịch nào đó mà bạn cảm thấy đang dây thông,ko thì chơi lô khung bám theo các CT.100tr thì nhju nhưng gấp chão tất tay cũng chỉ vài s là đâu mất rồi nhỉ!!! Chúc b thành công...

Tôi chơi 5D 2 hôm ăn gần 30tr song 1 ngày đẹp trời nó hốt lại của tôi gần 50tr ... khóc cạn 1 dòng sông ... ?‍♂️?‍♂️?‍♂️
Tôi là sự trả nghiệm đây bác. Tôi chơi cả tháng lãi 41tr. Tính ra trả đc hết nợ rồi. 1 buổi trưa nó lấy hết đi. Tôi giờ hoang mang Ko dám chơi gì hết. Hiện tại hai đnag nghỉ ngơi.

Vốn 100tr thì Ok quá chứ còn j,đánh theo 1 CT và đi đúng PP k đánh lung tung và k chơi bét thì quá okkk,chẳng sợ thua