Lotto Bet - Mr Cù (Hoàng Thiên Hội) - Kinh nghiệm xương máu về Tài Xỉu Chẵn Lẻ | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Mr Cù (Hoàng Thiên Hội) - Kinh nghiệm xương máu về Tài Xỉu Chẵn Lẻ

Tiền ai mà chả tham. Ko tham Ko đc. Vì nó có nhiều mục đích để thỏa mãn nhu cầu của từng người. Ví như có 10 triệu. Kiếm thêm 1 ngày 1 triệu là vui lắm rồi. Còn đây đi vay 10 tr để chơi. Thì phải làm sao xoay cho đc 10 triệu trả người ta. Rồi mới kiếm ra đc 1 triệu mỗi ngày. Càng muốn càng cuống. Điềm tĩnh để kiếm 1 triệu/ ngày. Phải mất 10 ngày. Ví như vn lạc hậu so với mấy nc khác hàng thế kỉ vậy. Nói ra thì kiếm 1 triệu / ngày cù thì dễ rồi. Vì đi trước và phát triển trước. Còn ae phải cố để lo cho xong. Nên càng cố càng chết. Ví như mấy cao thủ chơi dàn 64 số đến 500/1000₫ 1 con. Đó là chuyện bình thường. Vì họ có vốn đến 2 tỉ. Còn ae. Có bn vốn?chỉ cần 1 cái nhấp chuột họ có vài chục củ. Vậy 1 ngày chỉ cần nhấp 1-2 cái thôi là đủ tiêu rồi.Ace có 10 trịu. Gãy 1 phát là sót rồi. Gãy tiếp phát thứ 2 là cuống lên rồi. Vì vậy muốn gỡ lại. Ai nhè run tay chơi bằng tiền hay hết vốn rồi. Sao gỡ đây? Cố cày thêm tháng lương sau nhé hay lại đi bốc? Khó lắm. Vì mình cùng cảnh. Xắp bán nhà rồi. Cân nhắc trước khi nhấp ae nhé!

Tiền ai mà chả tham. Ko tham Ko đc. Vì nó có nhiều mục đích để thỏa mãn nhu cầu của từng người. Ví như có 10 triệu. Kiếm thêm 1 ngày 1 triệu là vui lắm rồi. Còn đây đi vay 10 tr để chơi. Thì phải làm sao xoay cho đc 10 triệu trả người ta. Rồi mới kiếm ra đc 1 triệu mỗi ngày. Càng muốn càng cuống. Điềm tĩnh để kiếm 1 triệu/ ngày. Phải mất 10 ngày. Ví như vn lạc hậu so với mấy nc khác hàng thế kỉ vậy. Nói ra thì kiếm 1 triệu / ngày cù thì dễ rồi. Vì đi trước và phát triển trước. Còn ae phải cố để lo cho xong. Nên càng cố càng chết. Ví như mấy cao thủ chơi dàn 64 số đến 500/1000₫ 1 con. Đó là chuyện bình thường. Vì họ có vốn đến 2 tỉ. Còn ae. Có bn vốn?chỉ cần 1 cái nhấp chuột họ có vài chục củ. Vậy 1 ngày chỉ cần nhấp 1-2 cái thôi là đủ tiêu rồi.Ace có 10 trịu. Gãy 1 phát là sót rồi. Gãy tiếp phát thứ 2 là cuống lên rồi. Vì vậy muốn gỡ lại. Ai nhè run tay chơi bằng tiền hay hết vốn rồi. Sao gỡ đây? Cố cày thêm tháng lương sau nhé hay lại đi bốc? Khó lắm. Vì mình cùng cảnh. Xắp bán nhà rồi. Cân nhắc trước khi nhấp ae nhé!
Tôi mất luôn nhà rồi bạn ơi

Chuẩn roi bạn

Cám ơn b đã có bài cs rất hay .đây là vấn đề mà nhiều người đang mắc mà ko thể khắc phục đc
Bản thân mình cũng đg ko gỡ đc mong b cs cho mình
Nói thì rất dễ,xong thực hiện đc lại vô cùng khó khăn
Ban đầu mình đặt ra chỉ tiêu kiếm 1tr/ngày .mình đã thực hiện đc 1 thời gian ngắn sau đó tự mình phá vỡ chỉ tiêu của mình .nói thật kiếm lã 1tr/ngày ko khó. Thường thì m chơi khoảng 15 phút là đạt chỉ tiêu.rồi mình nghĩ tại sao kiếm dễ như vậy mà lại ko làm ,thúc đẩy lòng tham của m,m tăng thời gian chơi,đức biệt tg này ko làm gì có khi mình chơi cả ngày
Kết quả là ko những kiếm đc mà âm đi rất nhiều .tại thời điểm m viết bài này trong tk của m còn 1tr .chơi 2 ngày từ 35tr => 1tr
Vậy thành quả sau bai ngày cố gắng trở về điểm xuất phát.giờ bắt đầu lại từ đầu
Lòng tham đã làm mất đi ý chí sự kiên định của
Mong ae đóng góp ý kiến .đừng gạch đá
e xin cảm ơn mn
Em cx bị như bác vì sáng mở ra ăn đc 500k đủ chỉ tỉeu r, song lại nghĩ tại sao ta ko giả sử như bây giờ mới bắt đầu ngày khak vì nó quay nhiều lần mà thế là e bị toang ngay tay đầu của lần 2 đất thế là lỗ hết

Xin chào tất cả anh em. Mình là Mr Cù đẹp zai của Hoàng Thiên Hội đây. Chiều qua thấy ae chơi TX trên khung chát GMSH thấy 1 điều rất nguy hiểm! Đây là yếu tố sống còn và quyết định thành bại của anh em trong bộ môn Tài Xỉu. Đó là CHIA VỐN NTN và ĐI TIỀN ra sao! Ăn và Thua ntn thì nghỉ.Anh em thảo luận đưa ra cách đi tiền của mình, Cù và ae sẽ phân tích lợi hại của mỗi ng nhé. Sau đó Cù sẽ chia sẻ KN của Cù.
Chúc anh em cuối tuần rực rỡ!

HOÀNG THIÊN HỘI
Trao niềm tin - Nhận cơ hội
Mr Cù đẹp zai ???
Cảm ơn b. Mình ít vốn chỉ nạp 1 triệu, chơi nhỏ, cứ vào bệt tài là mình gấp chão tiền, gãy bỏ vài tay lại phang lại, nên cũng kiếm được ngày vài triệu. Mình nói rất thật, mong mn đừng ném đá.

Cảm ơn b. Mình ít vốn chỉ nạp 1 triệu, chơi nhỏ, cứ vào bệt tài là mình gấp chão tiền, gãy bỏ vài tay lại phang lại, nên cũng kiếm được ngày vài triệu. Mình nói rất thật, mong mn đừng ném đá.
Cứ thấy bệt là đánh à bạn, mình Đang tìm cách chơi An toàn ngày kiếm 1tr b CS giúp mình nhé

Mình đã đọc rồi ,đôi khi vẫn ko làm chủ đc.
Giờ mình phải tập cách kiềm chế,ko lên qua ham hố,nhãn lại thấy mình quá nông nổi,bồng bột
Nhận ra khuyết điểm để sửa chữa mới là vấn đề
Vấn đề là ko kiên nhẫn và nhẫn lại dk???

Chuẩn luôn b.ko kiềm chế đc bản thân ,cảm xúc,cay cú chỉ có 1 cái kết thôi b.
Nói ra thì khó tin .ban đầu ình cũng nạp có 1tr thôi ăn lên đc 35tr mình thấy kiếm dễ lên chơi .vì ko có pp kiểm soát đồng tiền.hơn nữa đây lại là tiền ảo ,khi chơi ko run tay. và khi thua thì tâm lý muốn gỡ lên chơi to
Với vốn 1tr => 35tr 1 cách dễ dàng .mình nghĩ kiếm 100tr ko khó .cuối cùng chính tâm lý đó đã giết m
Bây giờ mình phải học cách kiểm soát vốn.và kiềm chế bản thân sao mà khó quá b ak
Tham thì thâm mà b.
A,e hãy làm theo câu này:
BẠC GIÀ KHÔNG BẰNG GÀ SON
GÀ SON KO BẰNG ĂN NON RỒI PHẮN
TIỀN TRONG GAME CHỈ LÀ TIỀN ẢO
HÚP ĐC LÀ RÚT RA TK CỦA MÌNH RỒI CHI TIÊU CHO CÁ NHÂN,GIA ĐÌNH VÀ THANH TOÁN CÁC KHOẢN NỢ MỚI LÀ TIỀN THẬT
THAM THÌ THÂM-ĐA DÂM THÌ ĐAU THẬN

A,e hãy làm theo câu này:
BẠC GIÀ KHÔNG BẰNG GÀ SON
GÀ SON KO BẰNG ĂN NON RỒI PHẮN
TIỀN TRONG GAME CHỈ LÀ TIỀN ẢO
HÚP ĐC LÀ RÚT RA TK CỦA MÌNH RỒI CHI TIÊU CHO CÁ NHÂN,GIA ĐÌNH VÀ THANH TOÁN CÁC KHOẢN NỢ MỚI LÀ TIỀN THẬT
THAM THÌ THÂM-ĐA DÂM THÌ ĐAU THẬN
kn xương máu của ae thật đáng quý

Cứ thấy bệt là đánh à bạn, mình Đang tìm cách chơi An toàn ngày kiếm 1tr b CS giúp mình nhé
Đúng rồi b. Cứ thấy bệt 3 tay là vào nhỏ, trên 4 tay vào to dần tùy vào vốn b nhé . Chú ý từ tay thứ 7 trở đi lại chơi về mốc đầu tiên, ko nên tham. Được ăn thì nghỉ, rình cầu lại vào tiếp. Tx nó đã bệt thì hay ra nhiều. Chúc b may mắn.

Chuẩn luôn b.ko kiềm chế đc bản thân ,cảm xúc,cay cú chỉ có 1 cái kết thôi b.
Nói ra thì khó tin .ban đầu ình cũng nạp có 1tr thôi ăn lên đc 35tr mình thấy kiếm dễ lên chơi .vì ko có pp kiểm soát đồng tiền.hơn nữa đây lại là tiền ảo ,khi chơi ko run tay. và khi thua thì tâm lý muốn gỡ lên chơi to
Với vốn 1tr => 35tr 1 cách dễ dàng .mình nghĩ kiếm 100tr ko khó .cuối cùng chính tâm lý đó đã giết m
Bây giờ mình phải học cách kiểm soát vốn.và kiềm chế bản thân sao mà khó quá b ak
Tham thì thâm mà b.
E càng đọc thấy càng thấm. Bỏ bao nhiêu thời gian và công sức để học tài xỉu k hiểu sao tự nhiên lại sang bên GM chơi xóc đĩa , ăn đc ít rồi ham cuối cùng lại về mo... kiên trì theo cách thức và pp gần 1 tuần xong lại đi trong 1,2 tiếng... từ nay thề k bén mảng sang GM live . Làm lại từ đầu... cảm ơn A Cù.❤

Mình đã đọc rồi ,đôi khi vẫn ko làm chủ đc.
Giờ mình phải tập cách kiềm chế,ko lên qua ham hố,nhãn lại thấy mình quá nông nổi,bồng bột
Nhận ra khuyết điểm để sửa chữa mới là vấn đề
Bác nói chuẩn ạ. Em chơi tài xỉu 1dem vốn có 600k thắng lên 2tr. Mà gặp dây bệt Thua sạch bác ạ.

TX lên nhanh nhưng đi còn nhanh hơn, ae cày cả buổi nhiều khi bị hút lại trong 6 tay, vậy nên theo mình, ae chơi hn đi, lựa keno mà chơi cho an toàn, k lo bịp