Lotto Bet - Mr Cù (Hoàng Thiên Hội) - Kinh nghiệm xương máu về Tài Xỉu Chẵn Lẻ | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Mr Cù (Hoàng Thiên Hội) - Kinh nghiệm xương máu về Tài Xỉu Chẵn Lẻ

Cám ơn b đã có bài cs rất hay .đây là vấn đề mà nhiều người đang mắc mà ko thể khắc phục đc
Bản thân mình cũng đg ko gỡ đc mong b cs cho mình
Nói thì rất dễ,xong thực hiện đc lại vô cùng khó khăn
Ban đầu mình đặt ra chỉ tiêu kiếm 1tr/ngày .mình đã thực hiện đc 1 thời gian ngắn sau đó tự mình phá vỡ chỉ tiêu của mình .nói thật kiếm lã 1tr/ngày ko khó. Thường thì m chơi khoảng 15 phút là đạt chỉ tiêu.rồi mình nghĩ tại sao kiếm dễ như vậy mà lại ko làm ,thúc đẩy lòng tham của m,m tăng thời gian chơi,đức biệt tg này ko làm gì có khi mình chơi cả ngày
Kết quả là ko những kiếm đc mà âm đi rất nhiều .tại thời điểm m viết bài này trong tk của m còn 1tr .chơi 2 ngày từ 35tr => 1tr
Vậy thành quả sau bai ngày cố gắng trở về điểm xuất phát.giờ bắt đầu lại từ đầu
Lòng tham đã làm mất đi ý chí sự kiên định của
Mong ae đóng góp ý kiến .đừng gạch đá
e xin cảm ơn mn
Đã từng như bạn.

Xin chào tất cả anh em. Mình là Mr Cù đẹp zai của Hoàng Thiên Hội đây. Chiều qua thấy ae chơi TX trên khung chát GMSH thấy 1 điều rất nguy hiểm! Đây là yếu tố sống còn và quyết định thành bại của anh em trong bộ môn Tài Xỉu. Đó là CHIA VỐN NTN và ĐI TIỀN ra sao! Ăn và Thua ntn thì nghỉ.Anh em thảo luận đưa ra cách đi tiền của mình, Cù và ae sẽ phân tích lợi hại của mỗi ng nhé. Sau đó Cù sẽ chia sẻ KN của Cù.
Chúc anh em cuối tuần rực rỡ!

HOÀNG THIÊN HỘI
Trao niềm tin - Nhận cơ hội
Mr Cù đẹp zai ???
Cảm ơn chủ tịch cs

Cảm ơn các ae cao thủ đã chia sẻ kinh nghiệm xương máu !!!

Cầu này chủ thớt đã cs cầu chưa vậy mn sao m tìm hoài k thấy

Xác định kiếm ăn từ nó thì không thể có chuyện chơi cầu may đc. Thứ nhất phải biết mình chơi theo pp gì? Thứ 2 pp đó trong mấy tay thì ăn. Đánh cái ăn ngay nó là 50/50 may rủi
Làm sao mà biết là trong mấy tay là ăn đc nhiều khi xác đinh chơi 3 tay nhưng phải đến tay 4 nó mới về khó mà khác đinh đc lắm

Cám ơn b đã có bài cs rất hay .đây là vấn đề mà nhiều người đang mắc mà ko thể khắc phục đc
Bản thân mình cũng đg ko gỡ đc mong b cs cho mình
Nói thì rất dễ,xong thực hiện đc lại vô cùng khó khăn
Ban đầu mình đặt ra chỉ tiêu kiếm 1tr/ngày .mình đã thực hiện đc 1 thời gian ngắn sau đó tự mình phá vỡ chỉ tiêu của mình .nói thật kiếm lã 1tr/ngày ko khó. Thường thì m chơi khoảng 15 phút là đạt chỉ tiêu.rồi mình nghĩ tại sao kiếm dễ như vậy mà lại ko làm ,thúc đẩy lòng tham của m,m tăng thời gian chơi,đức biệt tg này ko làm gì có khi mình chơi cả ngày
Kết quả là ko những kiếm đc mà âm đi rất nhiều .tại thời điểm m viết bài này trong tk của m còn 1tr .chơi 2 ngày từ 35tr => 1tr
Vậy thành quả sau bai ngày cố gắng trở về điểm xuất phát.giờ bắt đầu lại từ đầu
Lòng tham đã làm mất đi ý chí sự kiên định của
Mong ae đóng góp ý kiến .đừng gạch đá
e xin cảm ơn mn
Bỏ đi bác ạ, ko chiến thắng dc bản thân thì ko thể chơi môn này

Mình cũng mới xem qua chuyên mục XSTG này đc 1 tuần, cũng xem xét nghiên cứu cầu kèo của các cao thủ. Mình chỉ chơi 2 pp là rồng - hổ và chạm khi ra 1 đôi. Cứ rình có dấu hiệu thì nhảy vào đớp 3 tay, thua 3 tay thì nghỉ, ăn phát cũng nghỉ luôn. Lao động buổi chiều 1h đc hơn 2 củ, vốn bỏ ra 2 củ.
Theo mình thì a e chỉ nên theo 1-2 pp chơi và kiên trì chơi theo pp đấy, hàng ngày chơi 1h thôi cho đỡ mụ đầu, say bạc, ko quá tham. Như vậy ae sẽ về bờ dần dần và có thóc ăn chống đói mùa covid 19.
Chúc ae may mắn và kiên trì thành công!
Xin cao thủ chia sẻ thêm hai pp cao thủ đang chơi với mình đang chưa tìm được pp chơi hợp lý. Cảm ơn

Xin cao thủ chia sẻ thêm hai pp cao thủ đang chơi với mình đang chưa tìm được pp chơi hợp lý. Cảm ơn
Pp chơi rồng hổ theo Phong Vân nhé bạn. Xem các bài viết của PV ấy mà chơi. Chỉ chơi theo 1 pp duy nhất. Đánh 3-5 tay là nghỉ

vào tiền sao b chia sẻ giúp ae với

Xin chào tất cả anh em. Mình là Mr Cù đẹp zai của Hoàng Thiên Hội đây. Chiều qua thấy ae chơi TX trên khung chát GMSH thấy 1 điều rất nguy hiểm! Đây là yếu tố sống còn và quyết định thành bại của anh em trong bộ môn Tài Xỉu. Đó là CHIA VỐN NTN và ĐI TIỀN ra sao! Ăn và Thua ntn thì nghỉ.Anh em thảo luận đưa ra cách đi tiền của mình, Cù và ae sẽ phân tích lợi hại của mỗi ng nhé. Sau đó Cù sẽ chia sẻ KN của Cù.

HOÀNG THIÊN HỘI
Mr Cù đẹp zai ???
Chia sẻ thêm đi bác ơi

HOÀNG THIÊN HỘI
Mr Cù đẹp zai ???
hay quá học dc nhiều kn từ bác

Cán ơn bác Cù chia sẻ pp chơi