Về bờ - Muốn vào bờ thật sự | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Muốn vào bờ thật sự

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Bác tự chơi hay theo ct nào đấy
chú e khéo nghe nó nổ, đéo có dàn nào tháng ăn đủ 24 ngày, ngày chơi hơn 2tr5 tháng ăn 20 củ như nó nói đâu, cao thủ trong này cũng k ai đảm bảo chắc chắn như nó

Ông bạn nói như lồl
Ae đang nói chính bản thân mình đi so sánh thằng khác vkl. Còn trên mạng này lấy thằng buồi nào đánh lô đề cả tỉ bạc! Đánh max dàn đề cùng lắm hết 200tr chứ mấy. Đi bốc phét tỷ bạc bố cụ chém gió kinh quá
đọc k hiểu tiếng người à? t nói xsNN mà m cãi ccc j vậy

chắc là bác ấy chơi cả lô, chơi cả 3 càng rồi xiên xủng các thứ nữa, em cũng chơi dàn đề đây, tháng được, tháng lỗ, khó nói lắm bác ơi, nói chung là may hơn là hay
nói như e là chuẩn rồi đấy, chơi đề dàn khó nói lắm 64s mà nó chắc chắn 1T lãi 20 củ thì t cũng nể, mà nếu thật thì nhà nó chắc cũng có vài tỷ🤣🤣🤣mấy chủ tịch trong này chưa ai từng nói có dàn nào 64s mà ăn chắc 24 ngày như nó, 20 ngày thì nhìu

Tao cần đéo gì mày phải tin tao cho mày xem hôm nay tao còn ăn 2 số đây này! Đã ngu còn tỏ vẻ nguy hiểm!
Mày chỉ nghĩ mấy ông cao thủ trong này bắt giỏi ak! Lô đề đầy thằng bắt giỏi mày nhé! Chứ cỡ đánh 6x ăn 20 ngày thì hoà tiền chơi làm chó gì
t đọc làm chó j mấy thứ đây mà m flex, đầy rẫy trên mạng. Stop! nhớ giữ cái nhà

Thế tao với mày đang nc mày lôi ng khác vào ăn lồl à! Tóm lại mày muốn biết về tao thì ra phòng chát nc trực tiếp! Còn mấy thằng vào hóng số thì đéo đủ tuổi nc về số má nhé
đúng là cái thằng như ccc thật😂

Ae giúp nhau về bờ mà lại chửi nhau là sao các bác, các bác giúp được ai thì giúp chứ hơn thua nhau làm gì. Chúc các bác năm mới an lành

Ae giúp nhau về bờ mà lại chửi nhau là sao các bác, các bác giúp được ai thì giúp chứ hơn thua nhau làm gì. Chúc các bác năm mới an lành
mấy thằng tinh tướng này nó thua rồi tìm người chửi thôi chứ ai trên này chả khổ bạn, k ông nào thong thả mà mần ăn trên này cả

mấy thằng tinh tướng này nó thua rồi tìm người chửi thôi chứ ai trên này chả khổ bạn, k ông nào thong thả mà mần ăn trên này cả
Bạn ạ, mình theo dõi bác @mrthai1987 lâu rồi ở topic bác mrpha1, bác @mrthai1987 cũng là 1 cao thủ, thường xuyên ăn Ttd, std và btd. Nên là ở đây ai cũng thua tha vì bet cũng vì lòng tham ko kiềm chế nổi, t đã từng chỉ có vốn 750k lên 130tr nà tham ko dừng để rồi thua sạch, cay cú nạp liên tiếp bn cũng mất. Đúng là thua chỉ vì lòng tham. Hic.

Bạn ạ, mình theo dõi bác @mrthai1987 lâu rồi ở topic bác mrpha1, bác @mrthai1987 cũng là 1 cao thủ, thường xuyên ăn Ttd, std và btd. Nên là ở đây ai cũng thua tha vì bet cũng vì lòng tham ko kiềm chế nổi, t đã từng chỉ có vốn 750k lên 130tr nà tham ko dừng để rồi thua sạch, cay cú nạp liên tiếp bn cũng mất. Đúng là thua chỉ vì lòng tham. Hic.
uhm b nhưng m tin ai có kiến thức, trước
Bỏ di ae! Cho nó bám ct diễn đàn rồi ra bờ đê mà ở!
thằng này xl thật, đã k muốn nhắc mà dai hơn giẻ rách. Cút

Anh chị chưa rõ về cầu kèo - cách chơi - chia vốn từ cao thủ cần tư vấn hay chia sẻ nhắn về Facebook cho Tiểu Mây nha: 👉 Tiểu Mây Facebook: http://m.me/tieumay6868/
( ở messenger tin nhắn của facebook tìm từ khóa tieumay6868 là ra em ạ )

500m cơ
500m ảo à
Mình chỉ là 1 hạt cát trên xa mạc bao La thôi. Đừng nghĩ mình có giám mình k có mà người khác cũng k có và k giám. Đã ở đây rồi thì tôi nghĩ 90_% ae là thua tha vs nợ lần. Ae khuyên vậy là cá nhân tôi thấy là rất chân thành.

Mình chỉ là 1 hạt cát trên xa mạc bao La thôi. Đừng nghĩ mình có giám mình k có mà người khác cũng k có và k giám. Đã ở đây rồi thì tôi nghĩ 90_% ae là thua tha vs nợ lần. Ae khuyên vậy là cá nhân tôi thấy là rất chân thành.
Đúng rồi anh/chị nè, giúp đỡ nhau là chính và không ngừng học hỏi. Khi mình mở lòng thì may mắn và lộc lá cũng sẽ tới <3

mrthai1987 Anh ơi nếu mình thấy thành viên nào nói chuyện mang ý chống phá, thiếu đóng góp anh vui lòng làm theo 1 trong 2 cách sau:
1. Chặn thành viên đó, họ sẽ không thấy tin nhắn từ anh và ngược lại.
2. Chụp màn hình tin nhắn quấy rối, chống phá và gửi về cho Admin để xử lý.
Hiện Admin đã ghi nhận anh có lời nói không đúng theo quy định diễn đàn mình chú ý nhé <3

NỘI QUY DIỄN ĐÀN.jpg

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.