Về bờ - Nhật Ký Về Bờ vs TRUONGKULL | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Nhật Ký Về Bờ vs TRUONGKULL

A... Chỉ em phương pháp chơi cụ thể giúp em vs ạ
Nếu bạn là 1 người kiếm miếng cơm manh áo từ bộ môn ku này thì mình k có gì để nói nữa hihi
Còn nêua bạn là 1 người đang thua tha xa bờ thì hãy bình tĩnh. Và xác định kiếm 1 công việc ổn định làm ăn nói đến đây chắc bạn k muốn đọc nữa nhỉ 🤪
Thứ nhất nêua bạn là người đang bị nợ lãi thì bạn đi làm sẽ coa 1 khoản thu để đóng lãi hàng tháng ( đây là khoản cố định sẽ k mất đi đâu đc.)
Thứ 2 bạn đi làm để tâm lý thoải mái có tiền tiêu vặt vãnh hàng ngày . Khi bạn đã coa tâm lý vững vàng rồi thì vào ku chơi sẽ k bị tâm lý là ngày hôm nay k đạt đc mục tiêu là sẽ có đồng nào tiêu.
Khi bạn coa công việc ổn định và thu nhập hàng tháng đều đặn cho dù bạn có vào ku chơi thua 1 2 kèo sẽ k ảnh hưởng gì đến kinh tế của gia đình bản thân.
Nếu bạn còn quan tâm bạn cho tôi 1 tín hiệu tôi sẽ chia sẻ cách tôi vực dậy sau đại nạn vỡ nợ 500tr và giờ thì tôi k còn vướng bận gì đến nợ lần gì nữa.

Vốn 500k
Mục tiêu mỗi ngày 50% số vốn
Ngày bắt đầu 6/4 bắt đầu.
Chúc ae nhiều may mắn và rực rỡ nhé!

View attachment 188031
Theo dõi người ae này 10 ngày xem sao rồi theo cũng chưa muộn mọi người ạ . Từ sau 8/4 đến nay k thấy đăng rút và nạp nũa rồi ... Chẳng có lẽ ... Cụ đi chân lạnh toát rồi cũng lên ....?

Theo dõi người ae này 10 ngày xem sao rồi theo cũng chưa muộn mọi người ạ . Từ sau 8/4 đến nay k thấy đăng rút và nạp nũa rồi ... Chẳng có lẽ ... Cụ đi chân lạnh toát rồi cũng lên ....?
Việc tôi đi hay k đi thì cũng chẳng ảnh hưởng gì tới ai.
Và tôi k port kết quả hằng ngày của tôi nữa vì có 1 số thành phần bất mãn với bài viết nên tôi sẽ ngừng chia sẻ.
Cảm ơn bạn đã theo dõi

Cs đi người ae.tôi đây cũng lên với xuống chó hứa với bản thân bảo nhiêu lần rồi mà ko dc.ku nó nuôi mình béo rồi nó thịt.giờ chỉ còn mỗi cái nịt.CÒN CÁI NỊT là thật ae à

Nếu bạn là 1 người kiếm miếng cơm manh áo từ bộ môn ku này thì mình k có gì để nói nữa hihi
Còn nêua bạn là 1 người đang thua tha xa bờ thì hãy bình tĩnh. Và xác định kiếm 1 công việc ổn định làm ăn nói đến đây chắc bạn k muốn đọc nữa nhỉ 🤪
Thứ nhất nêua bạn là người đang bị nợ lãi thì bạn đi làm sẽ coa 1 khoản thu để đóng lãi hàng tháng ( đây là khoản cố định sẽ k mất đi đâu đc.)
Thứ 2 bạn đi làm để tâm lý thoải mái có tiền tiêu vặt vãnh hàng ngày . Khi bạn đã coa tâm lý vững vàng rồi thì vào ku chơi sẽ k bị tâm lý là ngày hôm nay k đạt đc mục tiêu là sẽ có đồng nào tiêu.
Khi bạn coa công việc ổn định và thu nhập hàng tháng đều đặn cho dù bạn có vào ku chơi thua 1 2 kèo sẽ k ảnh hưởng gì đến kinh tế của gia đình bản thân.
Nếu bạn còn quan tâm bạn cho tôi 1 tín hiệu tôi sẽ chia sẻ cách tôi vực dậy sau đại nạn vỡ nợ 500tr và giờ thì tôi k còn vướng bận gì đến nợ lần gì nữa.
Vg... Giờ em cũng nợ nần 200tr... Mà em cũng di làm công nhận... Chi tiêu tiền nhà cũng k đủ em cung. Choi lo de... Mà càng ngày cang vay nợ thì cứ lên.... Nêm em mong anh giúp chỉa sẽ cách chơi của anh và em áp dung đó... Để trả nơi.. Em cung mới vào diễn dàn... Nên em cung chưa hiểu cho lắm mà cách chơi kiểu nào là hợp kí... Nên mong anh dẫn dắt và chỉ em cách choi tốt nhất để em trả nơ... Nếu anh dông ý...em. cam on ạ

Sửa lần cuối:
Việc tôi đi hay k đi thì cũng chẳng ảnh hưởng gì tới ai.
Và tôi k port kết quả hằng ngày của tôi nữa vì có 1 số thành phần bất mãn với bài viết nên tôi sẽ ngừng chia sẻ.
Cảm ơn bạn đã theo dõi
Chính vì bạn k post nên nũa lên người ta mới nghi ngờ đó . Nói được làm được mọi người mới phục . Chúc bạn thật nhiều mây mắn . Post lên đi nhiều người muốn thấy kq lắm luôn ý....

Vg... Giờ em cũng nợ nần 200tr... Mà em cũng di làm công nhận... Chi tiêu tiền nhà cũng k đủ em cung. Choi lo de... Mà càng ngày cang vay nợ thì cứ lên.... Nêm em mong anh giúp chỉa sẽ cách chơi của anh và em áp dung đó... Để trả nơi.. Em cung mới vào diễn dàn... Nên em cung chưa hiểu cho lắm
Xóa số dt ngay neu ko nik ban se bi khóa nhé

Cảm ơn bạn đã quan tâm còn vấn đề ăn 10 hay 50tr của bạn là việc của bạn mình đăng lên không phải khoe thành tích chủ yếu cốt lõi là để ae chơi và giữ vững lập trường biết điểm dừng bảo toàn tiền lãi chống say bạc
Và mình biết đến ku cubg k phải mới mình chơi từ 2017 bạn ạ.
Đúng là phải mất tiền khi nhập môn là đúng mình cũng đã lợ hơn 500tr nhưng giờ mình chơi để văn nghệ thôi k làm giàu bạn nhé
Khi nào có dịp mời ae qua xưởng tôi uống rượu bạn nhé.
View attachment 188597
Cần ng làm hú e nhá bác .

Vg... Giờ em cũng nợ nần 200tr... Mà em cũng di làm công nhận... Chi tiêu tiền nhà cũng k đủ em cung. Choi lo de... Mà càng ngày cang vay nợ thì cứ lên.... Nêm em mong anh giúp chỉa sẽ cách chơi của anh và em áp dung đó... Để trả nơi.. Em cung mới vào diễn dàn... Nên em cung chưa hiểu cho lắm mà cách chơi kiểu nào là hợp kí... Nên mong anh dẫn dắt và chỉ em cách choi tốt nhất để em trả nơ... . cam on ạ

Vg... Giờ em cũng nợ nần 200tr... Mà em cũng di làm công nhận... Chi tiêu tiền nhà cũng k đủ em cung. Choi lo de... Mà càng ngày cang vay nợ thì cứ lên.... Nêm em mong anh giúp chỉa sẽ cách chơi của anh và em áp dung đó... Để trả nơi.. Em cung mới vào diễn dàn... Nên em cung chưa hiểu cho lắm mà cách chơi kiểu nào là hợp kí... Nên mong anh dẫn dắt và chỉ em cách choi tốt nhất để em trả nơ... Nếu anh dông ý... Zalo em 0777482829.em. cam on ạ
Thứ nhá
Xóa số dt ngay neu ko nik ban se bi khóa nhé
chuaanr bác à bạn ấy muốn về bờ thì tham khảo thêm mục về bờ của bá vương nhé

Bạn theo dõi bảng lô tô theo 3 CT đang đứng đầu nhé chia đều vốn đủ 30 ngày theo đều cặp số trùng nhau và ghép 15 cặp xiên không chão nhé
Bạn chơi pp này lâu chưa

Chia sẻ kinh nghiệm cho mình với bạn ơi mình đang nợ ngập đầu mà vốn còn ít quá

Bác có phương pháp chơi nào có thể chia sẻ kinh nghiệm cho e đc k

3 ct =9 con lô mà ra 15 cặp xiên. vậy mà ông cũng tin =))
Bạn đọc kỹ nhé 3 CT lấy cặp số trùng nhau của 3 CT chứ không phải lấy đủ cả nhé còn xiên 15 cặp thì bạn lấy của cả 3 hay không thì tùy theo vốn làm sao ghép đủ 15 cặp thì thôi