Lotto Bet - Nông dân chơi lotobet như thế nào | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Nông dân chơi lotobet như thế nào

Mới chơi thì ngắm nhiều đánh ít mà đánh mức tối thiểu cho đánh thôi bạn, ko là bay cả xác luôn đấy :)

Hit and run

Rình với chả rập kiểu gì chả cắn được 1 miếng :p

Bác @*** không ngủ à, lúc nào cũng thấy :) tôi vốn nhỏ mà ko biết xem cầu chơi hậu tam nên thích rình chứ ko oánh bất kì như bác được, t rình nó ra 2 đôi hay sám gì đó nói chung ít số mà cầu 3s5t bac nói nó đang gãy mấy tay thì t vào tiền chơi 3s5t :)

Bác @*** không ngủ à, lúc nào cũng thấy :) tôi vốn nhỏ mà ko biết xem cầu chơi hậu tam nên thích rình chứ ko oánh bất kì như bác được, t rình nó ra 2 đôi hay sám gì đó nói chung ít số mà cầu 3s5t bac nói nó đang gãy mấy tay thì t vào tiền chơi 3s5t :)
Câu 3so 5 Tinh thì nhiều lắm. Ae áp dụng 1 câu thì gãy là đúng rồi. Gãy cầu này bắt cầu khác chứ b

T xem tần suất trong 50kì nó gãy max mấy tay đợi rồi vào tiền :) hoặc đợi có ít số thì vào :) nhiều số hết nhiều ko chơi :)

T xem tần suất trong 50kì nó gãy max mấy tay đợi rồi vào tiền :) hoặc đợi có ít số thì vào :) nhiều số hết nhiều ko chơi :)
Cách rình của b mình cũng thử rồi. Ko ổn lắm b nk. Lâu lâu mới dc vài tay AK. Nên mình chuyển qua cầu khác.

Bác chuyển qua cầu nào? Mới chơi đã biết nhiều đâu bác, đành rình rập ăn ít thôi bác ạ, học từ từ, chưa bieets gi mà hốp nhiều thì học phí hơi đắt :)

Rình nó gãy là sao bác em ko hỉu