Lotto Bet - Nông dân chơi lotobet như thế nào | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Nông dân chơi lotobet như thế nào

@kimchinam chọn nhóm 6 hậu tam thì 3 số hậu tam phải trúng 3 số mình đã chọn chứ 2 số giống nhau là trượt
Vd cược 12345678 nó về 12445 là trượt 14245 là ăn
@votu nó phải xuất hiện tất 3 số mình đã chọn mới ăn, chứ 1 đôi 2 đôi hay 3 số giống nhau nó cũng chỉ tính 1 số thôi
Vd cược 1,2,3,4,5,6 mà nó về 55666 là trượt về 12312 là ăn

BAN nãy quên nói tôi hay chơi từ 4h sáng đến tầm 8,9h sáng, lúc nào rảnh vô thấy thì múc ko thì thôi nên ko biết khung giờ khác có ăn đc từ 1-5 tay ko :)
Cái này tôi cũng hay kết hợp thêm cầu số rời (đánh số rời sau sám ăn từ 1-3 tay)
Hôm nào xui ăn 5 lít nghỉ, hên ăn 1,2 củ cũng nghỉ :)
Bạn ơi cho mình hỏi bắt cầu một đôi như nào nhỉ
Mình xem video của CT chia sẻ mà bị xóa rồi, bạn có thể chia sẻ lại giúp mình được k
Cảm ơn bạn

@kimchinam chọn nhóm 6 hậu tam thì 3 số hậu tam phải trúng 3 số mình đã chọn chứ 2 số giống nhau là trượt
Vd cược 12345678 nó về 12445 là trượt 14245 là ăn
@votu nó phải xuất hiện tất 3 số mình đã chọn mới ăn, chứ 1 đôi 2 đôi hay 3 số giống nhau nó cũng chỉ tính 1 số thôi
Vd cược 1,2,3,4,5,6 mà nó về 55666 là trượt về 12312 là ăn
số rời húp. Đôi là gãy
ok em hỉu r cảm ơn 2 bác nhé

Bạn ơi cho mình hỏi bắt cầu một đôi như nào nhỉ
Mình xem video của CT chia sẻ mà bị xóa rồi, bạn có thể chia sẻ lại giúp mình được k
Cảm ơn bạn
kì trước kì sau mà có số trùng thẳng nhau như hình thì nuôi 1 đôi, t ko nhớ ct nói nuôi mấy tay chắc từ 3-5 tay thì ăn

Đính kèm

• 156.6 KB Lượt xem: 108
kì trước kì sau mà có số trùng thẳng nhau như hình thì nuôi 1 đôi, t ko nhớ ct nói nuôi mấy tay chắc từ 3-5 tay thì ăn
Ok, rất dễ hiểu, cảm ơn Ad đã chia sẻ
Chúc ad và gia đình sức khỏe và kiếm thật nhiều $$$$ :)

Cái này chơi 3 số 5 tinh trong 5 số mà trúng 3 thì ăn, trúng 4 hay 5 số thì ăn to hơn thôi.
Con chọn như nào thì cũng tùy lúc cầu chạy, có lúc thì 3 số giữa và bóng, có lúc thì số đầu số cuối số giữa với bóng, có lúc lại loại các số đã xuất hiện kì trước, nói chung là cần kinh nghiệm để phán đoán.
Vậy chúng 1,2 số có dk tiền k ah, các số đó cần đúng hàng gây thứ tự k hạ.

Vậy chúng 1,2 số có dk tiền k ah, các số đó cần đúng hàng gây thứ tự k hạ.

Chới 2số 5tinh ko cố định thì bắt 4số ra 2số ăn,3số ăn.còn bắt 3s 5tinh ko cố định ra 3s ăn,4sô an.ko cần theo thứ tự.miễn dãy số đó có số bạn chọn là ok vd như 12345 mà nó ra 34521 la vẫn ăn