Về bờ - Phép màu là có thật | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Phép màu là có thật

Các bác chia sẻ em cáck chia vốn giải 7 được không ạ. Nếu gãy thì vẫn đi đều tiền hay chão theo khung ạ. Em cam ơn

Cao thủ ở diễn đàn thì nhiều, cao thủ top 1 top 2 lại ít, để làm chủ tịch 1 bộ môn thì lại càng ít. Chúc mừng bác đã gửi gắm đúng nơi đúng chỗ, đúng chủ tịch hợp với mình nhất để trao niềm tin.

Cao thủ ở diễn đàn thì nhiều, cao thủ top 1 top 2 lại ít, để làm chủ tịch 1 bộ môn thì lại càng ít. Chúc mừng bác đã gửi gắm đúng nơi đúng chỗ, đúng chủ tịch hợp với mình nhất để trao niềm tin.
Chào bác nhé hihi

mình mới vào nhờ máy bác chỉ hướng để về bờ ạ

Theo chủ tịch @Ngokhong nay ăn tứ thủ giải 7 , với 2 nháy giải 7 đậm đà khó quên quá , cảm ơn chủ tịch

Tôi không tâng bốc nhưng CT Ngộ Không như có phép. Quá nể và quá phục. Tôi mang ơn CT nhiều lắm. Không biết nói gì hơn chỉ biết cảm ơn và kính chúc đại gd CT luôn vui vẻ mk và hp. Và ngày càng cứu giúp đc nhiều ace xa bờ như tôi❤❤❤❤?????
Bám đúng cao thủ rồi , ăn liên tọi , anh em nào chưa biết chơi G7 thì lên theo , đánh GĐB đen quá thì qua G7 mà đánh

Tôi không tâng bốc nhưng CT Ngộ Không như có phép. Quá nể và quá phục. Tôi mang ơn CT nhiều lắm. Không biết nói gì hơn chỉ biết cảm ơn và kính chúc đại gd CT luôn vui vẻ mk và hp. Và ngày càng cứu giúp đc nhiều ace xa bờ như tôi❤❤❤❤?????
Đại thánh phép thần thông biến hóa , cầu quá ổn cảm ơn đại thánh ngày hôm nay ăn cũng to

Đúng là phép màu của đại thánh , ăn to quá , nay ăn cả tt giải 7 ấm

Chủ tịch @Ngokhong quá xuất sắc , đúng là tề thiên đại thánh