Phong độ của Cao thủ và Chủ tịch | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Xin chào tất cả a.e diễn đàn!
Nhằm đưa diễn đàn ngày một vững mạnh về cả chất lượng và số lượng, thay mặt đội ngũ ADMIN mình làm một bảng khảo sát để a.e đánh giá phong độ của các cao thủ và chủ tịch hiện tại. A.e thấy cao thủ ở top 1, 2 hay chủ tịch ở câu lạc bộ nào chưa ổn có thể mạnh dạn bình luận tại đây nhé! Đồng thời những cao thủ, chủ tịch nào đang có phong độ tốt a.e cũng nên có lời khen động viên nhé! Cùng với nữa nếu có Cao thủ nào phong độ đang ấn tượng a.e có thể đề xuất ở đây luôn nhé!

ae cứ xác định là nếu muốn 1 tháng ăn thông lô 25>30 ngày là k có.
mình rất quý các cao thủ vì luôn dành thời gian cho ae.
mục tiêu mình vào đây là học hỏi kinh nghiệm của các cao thủ

ae cứ xác định là nếu muốn 1 tháng ăn thông lô 25>30 ngày là k có.
mình rất quý các cao thủ vì luôn dành thời gian cho ae.
mục tiêu mình vào đây là học hỏi kinh nghiệm của các cao thủ
anh em vào được đến đây và nghĩ được như vậy là điều tôi luôn mong mỏi.

Không ai chắc chắn 100% con số mình đưa ra là trúng cả. Nên anh em kết ct nào thì theo dõi và tham khảo số cũng như cách chơi. Đừng trong mong tất cả vào người khác. Ăn không sao thua thì thái độ đi kèm lời nói. Suy nghĩ xem các ct lên số người ta đc gi từ mình không. Mình hy vọng anh em sớm học hỏi được những kinh nghiệm. Riêng mình kết nhất ct tô hùng và học hỏi rất nhiều từ bác. Xin cảm ơn bác ạ.

Quý nhất thời gian của các Admin cùng các chủ tịch,củng như các cao thủ,đã dành thời gian soi cầu,bắt những con số cho ae chơi.ae chơi thì có thua có thắng nhưng mình góp ý kiến là lúc ăn thì các thanh niên tung hô người ta.lúc thua các thanh niên củng ko nên nói những lời khó nghe.xin hết ý kiến!

Nhằm đưa diễn đàn ngày một vững mạnh về cả chất lượng và số lượng, thay mặt đội ngũ ADMIN mình làm một bảng khảo sát để a.e đánh giá phong độ của các cao thủ và chủ tịch hiện tại. A.e thấy cao thủ ở top 1, 2 hay chủ tịch ở câu lạc bộ nào chưa ổn có thể mạnh dạn bình luận tại đây nhé! Đồng thời những cao thủ, chủ tịch nào đang có phong độ tốt a.e cũng nên có lời khen động viên nhé! Cùng với nữa nếu có Cao thủ nào phong độ đang ấn tượng a.e có thể đề xuất ở đây luôn nhé!
phong độ là tạm thời,, đẳng cấp là mãi mãi,, các cao thủ của chúng ta mỗi người 1 sở trường tôi thấy đều đáng được khen

Theo mình chủ tịch là ng chia sẻ cho a e cách chơi, vs lại toàn là ng được bác Tố mời về, chúng ta ko ủng hộ gì hay trả tiền gì thì ko thế đánh giá đc
Có chăng ae học hỏi cách chơi, kinh nghiệm chơi là chính, còn số chốt đâu phải lúc nào cũng đc. Còn cao thủ top 1 .2 họ chỉ chốt cho ae con số, được ăn vô thưởng vô phạt nhưng về lâu dài ae lại chẳng học được họ những cái gì cần.
Quá chuẩn

Phong độ là nhất thời còn Đẳng Cấp là mãi mãi. Mh thấy các ct và cai thủ có ngày thông ngày gãy nhưng Đẳng Cấp thì phải nói là trên đỉnh của Đẳng Cấp. mong toàn thể ace giữ vững tâm lý, kiên trì khoing nóng vội. Chúc các ct, các cao thủ và toàn thể ace luôn rr. Tks All

theo ý kiến của em là các cao thủ đều làm đúng tâm và hết mình, đó là điều ace cần cảm.ơn và tôn trọng, còn vấn đề đỏ đen là cuộc chơi, tôi vào diễn đàn đã học hỏi đc rất nhiều các chơi của các cao thủ đó mới là điều quan trọng,rất cảm ơn diễn đàn, tôi mong diễn đàn ngày càng phát triển hơn và sẽ có nhiều kinh nghiệm và cách chơi hay để ae tham khảo, áp dụng, tôi cũng đã.có dự đoán của mình về các cao thủ sắp xuất hiện trên cương vị cao thủ và chủ tịch, và xin phép diễn đàn tôi k đủ khả năng để đánh giá các cao thủ và chủ tịch nên tôi xin vote cho tất cả các cao thủ và CT ở mức GOOD và trân trọng cảm ơn các cao thủ à CT!

Chẳng biết ae thấy thế nào còn theo ý kiến riêng của mình thì mình chỉ theo và luôn ủng hộ 3 người đó là chủ tịch hihi chủ tịch chú tiểu và chủ tịch giông bão
Mình mong các chủ tịch luôn mạnh khỏe thành công để giúp ae vào bờ an toàn

Mình thì vào diễn đàn để tham khảo và học kinh nghiệm từ các cao thủ nhưng mình thấy " Bão" có thể nói là độc cô cầu bại, chưa thấy xịt đề tuần nào, ngày trước bão chốt lô rất ok, tiếc là bây giờ bão ko chơi lô nữa,
Nhớ ông thần "bão" này quá