Phong độ của Cao thủ và Chủ tịch | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Xin chào tất cả a.e diễn đàn!
Nhằm đưa diễn đàn ngày một vững mạnh về cả chất lượng và số lượng, thay mặt đội ngũ ADMIN mình làm một bảng khảo sát để a.e đánh giá phong độ của các cao thủ và chủ tịch hiện tại. A.e thấy cao thủ ở top 1, 2 hay chủ tịch ở câu lạc bộ nào chưa ổn có thể mạnh dạn bình luận tại đây nhé! Đồng thời những cao thủ, chủ tịch nào đang có phong độ tốt a.e cũng nên có lời khen động viên nhé! Cùng với nữa nếu có Cao thủ nào phong độ đang ấn tượng a.e có thể đề xuất ở đây luôn nhé!

Anh em có đề cử ai cứ bình luận tên tài khoản diễn đàn ở đây, mình sẽ đối chứng kết quả của 7 hoặc 10 ngày gần nhất để cân nhắc thêm nhé!
Đẳng cấp của chủ tịch hihi chủ tịch chú tiểu và chủ tịch giông bão vẫn là mãi mãi

Sông có khúc người có lúc đẳng cấp mới là mãi mãi.nếu mà các CT chốt ngày nào cũng chúng thì không có diễn đàn này
Mọi người vào đây não sẽ bị teo hhhi

CẢ DIỄN ĐÀN CÓ HÀNG NGÀN THÀNH VIÊN MÀ CHỈ CÓ HƠN CHỤC NGƯỜI Ý KIẾN, Ý CÒ, XEM RA MỌI NGƯỜI VÀO ĐÂY KHÔNG QUAN TÂM NẮM VIỆC CAO THỦ NÀO CHỐT SỐ HAY KO.
U MÊ........................
Mình thì thấy có ct hi hi , giông bão , hiệp trương và huấn hoa hồng là ổn định nhất , con các cao thủ khác mình k theo dõi nên k có ý kiến , xin cảm ơn!

Chào admin Tố. Minh co ý kiên nhỏ. Cao thu top 1 chốt lô thi tôi ko co ý kiên. Về phần chủ tịch clb thi minh ko biết ý của admin nói về clb dan chơi gì đề giải nhất hay đầu va đuôi cua đặc biệt nen ko biet y kien the nào. Vì trong dien đàn cơ rất nhiều anh em hay. Ma mỗi anh em một người một sở trường. Nên chưa biết ai. Tui co 2 ý kiến
1) đề: thi co trunghaha
2) lô trình726
3) hien tại trang ku mở thêm la đề đầu giải đặc biệt ( 2 con đầu vào ) va 2 con cuối đặc biệt. Mong admin mở thêm clb dan chơi này nua.
@ nếu co được clb này nữa toi ainh đề cử NGuoisoi07 lam chủ tịch clb này
NHIEU anh em cung quan tâm ve đề đẩu đặc biệt. Mong các admin mở thiện clb này.
XIN CHÚC CÁC ADMIN MẠNH KHỎE VA TAP ĐOÀN NGÀY CÀNG LỚN MẠNH NHA.

Các cao thủ và các chủ tịch đều là những người đầy tâm huyết. Đã có đóng góp cho diễn đàn ngày càng vững mạnh. lô đề đều có dây đỏ dây đen. Dó là chuyện rất bình thường Tôi rất cảm ơn các Admin đã cho Tôi có duyên đc vào đây để học hỏi được nhiều điều. Gần đây tôi thấy bác @trinh2726 có phong độ ổn định. Tôi bình chọn cho bác ấy 1 lá phiếu

Theo mình k nên thay. Tất cả các ct đều đã rất cố gắng để giúp mng rồi. Còn theo ai là quyền lựa chọn của mỗi ng. Có thêm ct thì thêm thôi k nên thay. Chúc tất cả mng sức khoả và may mắn

Nhằm đưa diễn đàn ngày một vững mạnh về cả chất lượng và số lượng, thay mặt đội ngũ ADMIN mình làm một bảng khảo sát để a.e đánh giá phong độ của các cao thủ và chủ tịch hiện tại. A.e thấy cao thủ ở top 1, 2 hay chủ tịch ở câu lạc bộ nào chưa ổn có thể mạnh dạn bình luận tại đây nhé! Đồng thời những cao thủ, chủ tịch nào đang có phong độ tốt a.e cũng nên có lời khen động viên nhé! Cùng với nữa nếu có Cao thủ nào phong độ đang ấn tượng a.e có thể đề xuất ở đây luôn nhé!
Tôi xin đưa ra ý kiến riêng của cá nhân tôi. Mắc dù bác Trình2726 không phait là cao thủ. Một phần do bận nên bác ấy không tham gia thường xuyên vào đua bât chôt. Không đuợ vinh danh là cai thỉ tô 1 hay 2. Nhung cao thủ thường ẩn danh. Vô danh tăng trong Thiên Long Bát Bộ lag ví dụ điển hình ??. Các bác nào theo cầu song thủ lô đánh sập chủ lô thì đều biết. Còn bản thân tôi tình cờ gặp bác trên diễn đàn cũng nhờ theo cầu kèo bác mà lên. Mong anh em nào được ăn theo bác Trình2726 hãy vote cho chủ tịch một lá phiếu. Nhận lại rồi thì hãy cho đi. ??

Cao thủ @tuyen hôm nay không chốt cũng không báo ae , admin ơi

Tôi xin đưa ra ý kiến riêng của cá nhân tôi. Mắc dù bác Trình2726 không phait là cao thủ. Một phần do bận nên bác ấy không tham gia thường xuyên vào đua bât chôt. Không đuợ vinh danh là cai thỉ tô 1 hay 2. Nhung cao thủ thường ẩn danh. Vô danh tăng trong Thiên Long Bát Bộ lag ví dụ điển hình ??. Các bác nào theo cầu song thủ lô đánh sập chủ lô thì đều biết. Còn bản thân tôi tình cờ gặp bác trên diễn đàn cũng nhờ theo cầu kèo bác mà lên. Mong anh em nào được ăn theo bác Trình2726 hãy vote cho chủ tịch một lá phiếu. Nhận lại rồi thì hãy cho đi. ??
Bác ấy hay chốt ở đâu thế b?

Rất mong các admin có thể tìm được những cao thủ chất lượng tốt nhất để có thể giúp đỡ mọi người

Đồng ý với quan điểm của a Tố

Theo mình thì ad nên làm 1 cuộc bình chọn để các CT và mn cùng biết, cũng giống như Quốc hội lấy phiếu tín nhiệm ấy.

CẢ DIỄN ĐÀN CÓ HÀNG NGÀN THÀNH VIÊN MÀ CHỈ CÓ HƠN CHỤC NGƯỜI Ý KIẾN, Ý CÒ, XEM RA MỌI NGƯỜI VÀO ĐÂY KHÔNG QUAN TÂM NẮM VIỆC CAO THỦ NÀO CHỐT SỐ HAY KO.
U MÊ........................
Admin đừng buồn
Chắc là ae chưa biết thôi