Phong độ của Cao thủ và Chủ tịch | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Xin chào tất cả a.e diễn đàn!
Nhằm đưa diễn đàn ngày một vững mạnh về cả chất lượng và số lượng, thay mặt đội ngũ ADMIN mình làm một bảng khảo sát để a.e đánh giá phong độ của các cao thủ và chủ tịch hiện tại. A.e thấy cao thủ ở top 1, 2 hay chủ tịch ở câu lạc bộ nào chưa ổn có thể mạnh dạn bình luận tại đây nhé! Đồng thời những cao thủ, chủ tịch nào đang có phong độ tốt a.e cũng nên có lời khen động viên nhé! Cùng với nữa nếu có Cao thủ nào phong độ đang ấn tượng a.e có thể đề xuất ở đây luôn nhé!

Nhằm đưa diễn đàn ngày một vững mạnh về cả chất lượng và số lượng, thay mặt đội ngũ ADMIN mình làm một bảng khảo sát để a.e đánh giá phong độ của các cao thủ và chủ tịch hiện tại. A.e thấy cao thủ ở top 1, 2 hay chủ tịch ở câu lạc bộ nào chưa ổn có thể mạnh dạn bình luận tại đây nhé! Đồng thời những cao thủ, chủ tịch nào đang có phong độ tốt a.e cũng nên có lời khen động viên nhé! Cùng với nữa nếu có Cao thủ nào phong độ đang ấn tượng a.e có thể đề xuất ở đây luôn nhé!
XIn chào tất cẢ mọi người;ý kiến của mk và cảm nhận của mk đc dành cho anh @thienha999 ;a là nguoi sống rất có tâm;nhân cách cao đẹp và luôn giúp đỡ ae xa bờ;đưa mọi người vào bờ a toàn và nhah chóng;bên cạnh số thì mình thấy cao thủ chốt số top 1 bây giờ đang có dấu hiệu đi xuống;vậy mong BQT tiến cử anh @thienha999 lên đảm nhiệm vị trí;kéo dc nhiều ace vào bờ

SẼ CÓ MỘT BÁT CHỐT THÁCH ĐẤU GIỮA CÁC CAO THỦ, NẾU CAO THỦ NÀO CHIẾN THẮNG SẼ LÊN TOP 1, TOP 2. A.E THẤY THẾ NÀO!
Rất hay đó bác Tố ah. Như vậy các cao thủ mới có thêm động lực để lựa chọn những con số đẹp nhất nhằm khẳng định vị trí của mình trên diễn đàn.

Theo mình đánh gia chuẩn,dan đe,CT truong,_stl_cua_ct_ lans,và lo mien Nam miền trung cua ct_ to hung.cac bạn xem như phải biết điểm mạnh cua ho.ma vào tiền,m tôi để nghị amin y kiến các cao thủ nên chot miền nào,lo hay đe chuẩn thì chot một đai thoi.chot tran nan 3 mien.se ko chuan.các cao thủ sẽ mất rất nhieu thoi gian soi cầu.nen ai mạnh phần nào.mien nào.chot miền do,chỉ cần chuẩn một miền là an du roi,đe ngày nào cũng quay,chợt tran nan,chỉ làm ae ra de sớm.dung nói vào bo,xin het

Cảm ơn bạn Giông Tố rất nhiều đã tạo ra sân chơi cho những AE trên mọi miền cá nhần mình đánh giá rất cao. về Cao Thủ tốp 1 và 2 có thêm 1 bát chốt các Cao Thủ thách đấu và khẳng định đẳng cấp. mình rất ủng hộ

Tôi thì có chút ý kiến như sau
1_ cái thiếu nhất của diễn đàn là thiếu hẳn những chủ tịch chuyên môn ,
- Đề nghị bổ nhiệm thêm 2 cao thủ chuyên về miền nam và miền Trung nữa là hoàn hảo ..
_ nhận xét về các chủ tịch thì miền Nam Hiệp Trương đúng là số 1 về độ ổn định lô và giàn 64 số mb ,,, miền trung và miền Bắc thì bác Tô Hùng không ai không phục ,, lớp trẻ thì Huấnhoahoo, phanbao , mỹ duyên, vvv tất cả đều là cao thủ đáng cho mn học hỏi ,,, vì vậy theo ý kiến riêng thì chỉ nên thêm chứ không nên bớt nhân tài ĐẤT VIỆT

Cho các cao thủ tốp 1 và 2 thi nhau tầm 15 ngày ,cho nó thêm phần kịch tính hehee!

Diễn đàn có thể mời được chủ tịch Mỹ Duyên trở lại chốt cho anh em thì tuyệt vời hơn nữa. Các cao thủ tốp 1 và 2 thì nên có chốt dàn đề và hạ dàn 10s và 5s nữa thì tốt hơn?

Chẳng biết ae thấy thế nào còn theo ý kiến riêng của mình thì mình chỉ theo và luôn ủng hộ 3 người đó là chủ tịch hihi chủ tịch chú tiểu và chủ tịch giông bão
Mình mong các chủ tịch luôn mạnh khỏe thành công để giúp ae vào bờ an toàn
Tôi cùng ý kiến với bạn,

Mình mới vào nên ko đánh giá dc ai, mình chỉ có nhận xét các CT điều hành tập đoàn quá chuyên nghiệp, ae vào rất văn hóa. Nói chung là chất

mình nghĩ các cao thủ top 1 thì ai cũng rất giỏi . Phong độ còn phụ thuộc vào may mắn nữa dính dây đen thì chốt số sẽ không được sáng suốt. Nên mọi người đã theo thì không nên đánh giá gì khi kết quả không được như ý. Còn ai làm chủ tịch thì admin nên tạo ra cuộc cạnh tranh trong vòng 1 tháng. Ai chốt tốt nhất trong tháng sẽ xứng đáng là chủ tịch ah. Xin hết