Thảo luận - PHƯƠNG PHÁP KIẾM LƯƠNG HÀNG THÁNG ??? | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận PHƯƠNG PHÁP KIẾM LƯƠNG HÀNG THÁNG ???

Xin Chào hơn 50 nghìn ae Diễn Đàn nha. Ae có phương pháp, cách chơi nào Hay, ổn địch, kiếm lãi an toàn Hàng Tháng không ạ? Mong các ae nhiệt tình chia sẻ nha.
Cùng nhau kiếm lúa, kiếm cơm hàng tháng nào ae

135024

Sửa lần cuối:
Thé bác ổn áp ko co bị nợ ko mong ae trong này ai có tiền thì chơi ô co thi thôi đừng vay lai nhanh lm , e sợ 2 từ lãi ngày lắm rồi
Trước giờ thấy Lô khung là ổn áp nhất Bác à
e thì k nợ nần gì, chơi lúc được lúc mất, giờ phải thay đổi thôi, k lan man đánh linh tinh nữa

Thé bác ổn áp ko co bị nợ ko mong ae trong này ai có tiền thì chơi ô co thi thôi đừng vay lai nhanh lm , e sợ 2 từ lãi ngày lắm rồi
Thấy nhiều ae thua tha, nợ nần quá, dạo này rảnh nên hay lướt diễn đàn đọc các bài viết của các ae. thấy thương ae quá nên muốn lập topic này mong kiếm tìm được những nhân tài ẩn giật, và những phương pháp chơi, quản lý vốn hiệu quả nhất

Xin Chào hơn 50 nghìn ae Diễn Đàn nha <3VN Ae có phương pháp, cách chơi nào Hay, ổn địch, kiếm lãi an toàn Hàng Tháng không ạ? Mong các ae nhiệt tình chia sẻ nha. Còn rất rất nhiều ae nơi biển đảo xa xôi lạnh lẽo cần giúp đỡ lắm. Xin chân thành cảm ơn<3VN
ae nhóm cao thủ nhiều lắm , chú em thích thi có thê chon sư phu @THAYDO , chuyên săn xiên ,

bỏ bet vs sóc đi .chỉ chơi xs 3 miền. chơi 3d 455s với stl khung 2 ngày. vốn 10tr. tháng cũng kiếm trên được 1 khoản lương lao động. chúc b thành công. đây là hướng đi của mình đã và đang thành công

1 cái tên cho bác nhớ , ao thủ @PHANBAO
kkk cả 1 thời oanh tạc cùng nhau mà, quên sao được a Bảo
mk tham gia diễn đàn ngót nghét 2 năm rồi, nick cũ do đợt lọc tài khoản hồi tết nên k vào được nữa, nên mới lập nick này đó ae

Muốn kiếm được giờ phải học cách chia vốn chơi lô khung hoặc đề dàn đều được không được cay cú các chủ tịch chia sẻ rất nhiều nhưng mấy ai làm được cũng chỉ vì nợ nần nên tâm lý mình cứ có tiền là vào lotobet nôn nóng xong lại bay acc cũng chỉ vì lo trả lãi nợ hơn 300tr mà mãi ko gỡ được đây . Mình thấy cách tốt nhất là ko chơi bét ăn được cũng ko giữ được .nên theo 1 cao thủ đặt chỉ tiêu lỗ lãi đủ nghỉ hoặc chơi bé

Người lạ ơi , có chơi thi theo dại ca @ChuTieu
CT Chú Tiểu cũng rất hay
mk thấy cao thủ, chủ tịch nào cũng có dây đen dây đỏ. Ai cũng có cái hay riêng Cơ mà nhiều ae cần 1 phương pháp hơn là 1 người để theo ae ạ