Thảo luận - PHƯƠNG PHÁP KIẾM LƯƠNG HÀNG THÁNG ??? | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận PHƯƠNG PHÁP KIẾM LƯƠNG HÀNG THÁNG ???

Xin Chào hơn 50 nghìn ae Diễn Đàn nha. Ae có phương pháp, cách chơi nào Hay, ổn địch, kiếm lãi an toàn Hàng Tháng không ạ? Mong các ae nhiệt tình chia sẻ nha.
Cùng nhau kiếm lúa, kiếm cơm hàng tháng nào ae

135024

Sửa lần cuối:
Căng thế bác. Giờ tình hình thế nào rồi. Lo lắng vấn đề này thật. Vì cứ trên 5 củ là dính hình sự rồi. Mà thực sự lmj có ae nào chơi vài trăm đâu. Tính ra là đứt hết đó?
Mình vưad hoi nhân viên kudv mình đang dùng la ma đại lý bao nhiu ko nói thứ 2 bảo yeen tâm đăng ki tại philippij ko bii bắt đâu trả hiêu the nao

theo 1 ct hay ct nào đó, đi đều tiền đúng phương pháp, hok chơi linh tinh. cuối tháng chốt sổ xem như nào bác!
Cũng đã dần thực hiện được rồi bác ạ. Chơi mỗi lô khung thì ok. Tại đam mê thêm tý đề đóm đâm ra tháng trước âm riêng mười mấy củ tiền đề nuôi ít số kkk

Mình vưad hoi nhân viên kudv mình đang dùng la ma đại lý bao nhiu ko nói thứ 2 bảo yeen tâm đăng ki tại philippij ko bii bắt đâu trả hiêu the nao
Các Admin cũng bảo ae yên tâm mà. Chắc ks đâu ae. Chắc chỉ tóm mấy ông ăn to nói lớn thôi. Ae mk cả nghìn nghìn người k đết lượt mk bị gọi đâu? hi vọng nó là như thế?

Các Admin cũng bảo ae yên tâm mà. Chắc ks đâu ae. Chắc chỉ tóm mấy ông ăn to nói lớn thôi. Ae mk cả nghìn nghìn người k đết lượt mk bị gọi đâu? hi vọng nó là như thế?
Chắc mấy ổng trúng to giao dịch nhieu lan trong ngày bị nó ngi ngờ thôi thế này mình ăn 1 ty no ge hiii

Cũng khó biết cụ thể thế nào. Cơ mà cứ trúng được 1 tỷ con 4D là tê tê???
Đang nợ nhiều ko biết khi ăn 4d 100k liệu có bị nhoi máu cơ tim ko nhể chết mất, tự nhien nhiều tiền qua Đột quị ngẻo mẹ mât , khả năng vay lãi ăn chơi tập lm đại gia khi mình giàu đờ bị bất ngờ hiii

Cong an giỏi thiet choi tren trang cũng mo za dk.có khi e phải xoay vốn thoe lo khung để kiếm tiền lại từ đầu và chơi lô khung mb thui thì ngày có quay 1lần lên k nổi lòng tham như bet. E cũng vào dđ khá nau zui nhung vì thua tha nhui k có vốn mãi có một chút mới đầu cũng theo dan đề dk một thời gian thế rồi k hiu vì sao lại bít chơi bet mới thì ăn song nó an mất hình di cả 30n chan thật

Đang nợ nhiều ko biết khi ăn 4d 100k liệu có bị nhoi máu cơ tim ko nhể chết mất, tự nhien nhiều tiền qua Đột quị ngẻo mẹ mât , khả năng vay lãi ăn chơi tập lm đại gia khi mình giàu đờ bị bất ngờ hiii
Chắc 99% ae ở đây từng suy nghĩ thế?
Gian nan quá thỉnh thoảng cũng phải tự thưởng cho bản thân những suy nghĩ Táo Bạo như vậy chứ. Khổ mãi sao được?

Cong an giỏi thiet choi tren trang cũng mo za dk.có khi e phải xoay vốn thoe lo khung để kiếm tiền lại từ đầu và chơi lô khung mb thui thì ngày có quay 1lần lên k nổi lòng tham như bet. E cũng vào dđ khá nau zui nhung vì thua tha nhui k có vốn mãi có một chút mới đầu cũng theo dan đề dk một thời gian thế rồi k hiu vì sao lại bít chơi bet mới thì ăn song nó an mất hình di cả 30n chan thật
Nhiều ae đồng cảnh ngộ lắm ae ơi
Thôi tốt nhất là mất cũng mất rồi bỏ hẳn con ma Bet đó đi. Nhiều ae thua nợ mấy trăm củ, cả tiền tỷ vì nó đó. Nhiều tấm gương lắm rồi hic. Giờ làm sao tìm được hướng đi, phương pháp chơi phù hợp ở sân chơi XSVN để có lương hàng tháng một cách an toàn nhất?

E định choi lo khung .nhung vốn mỏng chỉ đi 5 15 thui k bit cả tháng có dk hộp sữa k a

thằng e này cũng chơi cò con thôi nó mà tổng hợp các đơn bấy lâu nay là to chuyện đấy

E định choi lo khung .nhung vốn mỏng chỉ đi 5 15 thui k bit cả tháng có dk hộp sữa k a
Được chứ ae
Lô khung CT Phong Vân có tháng 3 dương hơn 20 củ khung 10-30
Vậy nếu ae may mắn đi 5-15 vào tháng rực rỡ là cũng rất ok đó. Nhưng quan trọng phải giữ được cơ. Chứ lại oánh thêm cái bọ cái chai nhiều khi tổng kết tháng k có hộp sữa đâu?

thằng e này cũng chơi cò con thôi nó mà tổng hợp các đơn bấy lâu nay là to chuyện đấy
Ở Ku thì chỉ có dữ liệu đơn cược 2 tuần gần nhất thôi. Nhưng quan trọng là kb rõ thực hư câu chuyện nó như thế nào. Hiện tại ae đó có ls không? Có căng không ấy

Mấy tháng trước vợ kiểm soát gắt quá hôm nay mới bắt đầu chơi lại tối theo anh:NGƯỜI QUA ĐƯỜNG “ bên 27 lobet kiếm được tí .từ mai mình lại tiếp tục hành trình bám càng các chủ tịch về bờ thôi.mong rằng sẽ kiếm được những gì đã mất

Ae chấm tẹt ga nha
Kb ae đang có phương pháp, cách chơi nào ổn không. Hàng tháng ae có kiếm được đồng lương ổn định từ bộ môn số học này không. Đừng ngại chia sẻ cùng ae nha
Mình thấy nhiều người kiếm được lắm người anh em

Mấy tháng trước vợ kiểm soát gắt quá hôm nay mới bắt đầu chơi lại tối theo anh:NGƯỜI QUA ĐƯỜNG “ bên 27 lobet kiếm được tí .từ mai mình lại tiếp tục hành trình bám càng các chủ tịch về bờ thôi.mong rằng sẽ kiếm được những gì đã mất

Cứ liên quan đến Bet Bủng thì khuyên bạn nên thôi bạn ạ