Thảo luận - PHƯƠNG PHÁP KIẾM LƯƠNG HÀNG THÁNG ??? | Page 35 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận PHƯƠNG PHÁP KIẾM LƯƠNG HÀNG THÁNG ???

Xin Chào hơn 50 nghìn ae Diễn Đàn nha. Ae có phương pháp, cách chơi nào Hay, ổn địch, kiếm lãi an toàn Hàng Tháng không ạ? Mong các ae nhiệt tình chia sẻ nha.
Cùng nhau kiếm lúa, kiếm cơm hàng tháng nào ae

135024

Sửa lần cuối:
Cả 2D, 3D à ae
Chúc mừng ae nhé
Cứ húp là mừng kkk
Mong ct Trau88 chốt thông
E đi riêng 3d thôi b ạ . Đi 2d hơi nặng vốn nên e tính chỉ chơi 3d thôi vì e thấy b ấy ăn 2d là ăn cả 3d, hi vọng là hợp duyên b ấy

E đi riêng 3d thôi b ạ . Đi 2d hơi nặng vốn nên e tính chỉ chơi 3d thôi vì e thấy b ấy ăn 2d là ăn cả 3d, hi vọng là hợp duyên b ấy
Chắc là hợp đó
Hôm đầu húp luôn
Bác SaiGon hiện tại vẫn là lãi cao nhất mảng 3d, nhưnh chắc do ae k hợp. Theo đúng dây gãy 6 ngày. Căng đét

Chắc là hợp đó
Hôm đầu húp luôn
Bác SaiGon hiện tại vẫn là lãi cao nhất mảng 3d, nhưnh chắc do ae k hợp. Theo đúng dây gãy 6 ngày. Căng đét
Vâng chắc vậy b ạ . Thôi e cứ âm thầm theo thôi k đao to búa lớn lz sợ vài bữa lại như này thì ngại lắm . Tks b đã luôn nhiệt tình với ae nhé , b có tâm quá . Có bạn đồng hành như b e cũng yên tâm phần nào vì có j k hoeeur còn hỏi đc luôn

Vâng chắc vậy b ạ . Thôi e cứ âm thầm theo thôi k đao to búa lớn lz sợ vài bữa lại như này thì ngại lắm . Tks b đã luôn nhiệt tình với ae nhé , b có tâm quá . Có bạn đồng hành như b e cũng yên tâm phần nào vì có j k hoeeur còn hỏi đc luôn
Ok ae nha
???

Bạn rất có tâm ,đoc được tâm sự của ban mình thấy rất vui và mừng chọn đúng người ,chúc bạn luôn mạnh khỏe và luôn may mắn

Bạn rất có tâm ,đoc được tâm sự của ban mình thấy rất vui và mừng chọn đúng người ,chúc bạn luôn mạnh khỏe và luôn may mắn
Trong đây nhiều ae tâm huyết lắm, người ae có phải đang cảm ơn, chúc mình sức khoẻ, may mắn không thế. Mỗi lời động viên, chia sẻ thế này ý nghĩa lắm. Cảm ơn ae nha???

Kính gửi ACE Trên diễn đàn GMSH , phương pháp kiếm lúa của e là , đặt ra mục tiêu cho riêng bản thân mình là 3m/1 tuần , e có đọc qua 1 bài viết vốn 20m kiếm 500k/1ngay , theo e là quá ok , VD , điển hình như hôm nay ngày thứ 2, ngày 26/7/2021 , vốn đầu tư của e là 1400k chưa đầu tư hết vẫn còn vốn, e đi dàn đề chạm 1,6 đi k3n ( 2d , đuôi, 2 chạm=36s ) X20K , + chơi thêm 1cham 7 đề đầu x8k số tiền lãi đã được ( 2,5m) gần đat chỉ tiêu , quản lý vốn , dùng 2 cái tk ngân hàng khác nhau , 1cai không đăng ký banking để rữ vốn , 1cai tk ngân hàng có đắng ký banking , những hay bảo trì , đối với các ace ( 3m ) chỉ bằng một cái tặc lưỡi , bằng 1con lô bạch thủ , trong trí tưởng tượng , nếu chúng thì đc nhiều thật , những nếu thua và bị cụt vốn thì phải làm sao. ????? , E cũng đã từng thua tha nợ lần rất nhiều , tham thì,,,,.? Chính vì vậy kế hoạch của e là 3m/1tuan thôi ạ

Kính gửi ACE Trên diễn đàn GMSH , phương pháp kiếm lúa của e là , đặt ra mục tiêu cho riêng bản thân mình là 3m/1 tuần , e có đọc qua 1 bài viết vốn 20m kiếm 500k/1ngay , theo e là quá ok , VD , điển hình như hôm nay ngày thứ 2, ngày 26/7/2021 , vốn đầu tư của e là 1400k chưa đầu tư hết vẫn còn vốn, e đi dàn đề chạm 1,6 đi k3n ( 2d , đuôi, 2 chạm=36s ) X20K , + chơi thêm 1cham 7 đề đầu x8k số tiền lãi đã được ( 2,5m) gần đat chỉ tiêu , quản lý vốn , dùng 2 cái tk ngân hàng khác nhau , 1cai không đăng ký banking để rữ vốn , 1cai tk ngân hàng có đắng ký banking , những hay bảo trì , đối với các ace ( 3m ) chỉ bằng một cái tặc lưỡi , bằng 1con lô bạch thủ , trong trí tưởng tượng , nếu chúng thì đc nhiều thật , những nếu thua và bị cụt vốn thì phải làm sao. ????? , E cũng đã từng thua tha nợ lần rất nhiều , tham thì,,,,.? Chính vì vậy kế hoạch của e là 3m/1tuan thôi ạ
Chính vì vậy hạ chỉ tiêu, nếu kế hoạch đạt lợi nhuận trước ngày bạn có thể dừng chơi. Đợi sang tuần chơi tiếp.

Quan trọng là cầu kèo phải chuẩn thì mới dc

@VBOYCX98 BTL T NÊN THEO WI THÌ ỔN ÔNG. HOẶC STL CŨNG ĐK
Ae Tham Khảo ct NgocLi nha. Mk thấy chốt ok
hoặc đường dài thì có Admin Phong Vân
Tháng này tính đến hôm qua là đang âm mất mấy triệu. Nhưng ai theo từ đầu năm thì đang dương tầm 4-50 triệu với khung 10-30 điểm ae nhé

Cảm ơn ae chia sẻ cách chơi, phương pháp hay cho mn nha
Cho mk hỏi thêm chút là nếu khởi động tuần đó không được may mắn, vidu đến tầm giữa tuần ae bị âm 3-4 triệu thì ae có dừng chốt lỗ, hay tiếp tục gỡ đến hết tuần
Và ae đang chơi những món gì, có cố định không, hay mỗi ngày chơi 1 kiểu.
Ae có Bn vốn, chia tổng vốn thành bao nhiêu phần để chiến đấu, hay ngày nào đánh biết ngày đó thôi
Và ae áp dụng Phương Pháp chơi này được lâu chưa, hay mới đây thế ae
Ae chia sẻ cụ thể hơn 1 chút cho các ae khác học hỏi nha???

Chính vì vậy hạ chỉ tiêu, nếu kế hoạch đạt lợi nhuận trước ngày bạn có thể dừng chơi. Đợi sang tuần chơi tiếp.
Mk thấy phương pháp đạt đủ chỉ tiêu thì nghỉ, để tuần tới chơi tiếp là rất hay
Nhưng ae đang chơi ít số, chắc là ae chơi nuôi và có chão lên. Như vậy thiên về cầu kèo, và các con số phải khá chuẩn thì mới húp được theo phương pháp này
Ae chia sẻ thêm về cách chơi 2 chạm mà ae đang áp dụng đi. Là đi khung Bao nhiêu ngày, tỷ lệ Chão là bao nhiêu, Gãy khung có chão tiếp, hay bỏ khung đánh khung mới thế

Cảm ơn ae chia sẻ cách chơi, phương pháp hay cho mn nha
Cho mk hỏi thêm chút là nếu khởi động tuần đó không được may mắn, vidu đến tầm giữa tuần ae bị âm 3-4 triệu thì ae có dừng chốt lỗ, hay tiếp tục gỡ đến hết tuần
Và ae đang chơi những món gì, có cố định không, hay mỗi ngày chơi 1 kiểu.
Ae có Bn vốn, chia tổng vốn thành bao nhiêu phần để chiến đấu, hay ngày nào đánh biết ngày đó thôi
Và ae áp dụng Phương Pháp chơi này được lâu chưa, hay mới đây thế ae
Ae chia sẻ cụ thể hơn 1 chút cho các ae khác học hỏi nha???
Rạ e xin thưa là , 1tuan e chơi 2 khung 2phuong án , đầu tuần mà bị âm, bị gãy khung , e loại bỏ khung 1,. Và chuyển sang khung 2, " đầu tuần e đã gần đạt được mục tiêu, những chưa hết khung , e vẫn bán vào khung cửa mình , và vui chơi nhẹ nhàng 1k , con số tôi thiểu nhất hạn chế rủi do , hết khung 1, trong trường hợp khung 1bi thua lỗ khoảng (5m) , thì mình còn khung 2 để gỡ , ,,,,( quan trọng nhất là phải dữ đc vốn ạ ,) e tam tinh từ đầu tháng 4 tới giờ e trả nợ đc ( 30m ), chúc Ace sớm tìm đc phương pháp ứng ý nhé