Thảo luận - Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng | Page 20 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ở đây có ae nào dính vào loto bet k. Chơi nó hay cay cú thật. Cứ chơi mb dc. Rồi lại chơi bet , lại mất. Chán. Mãi k lên dc vốn lại càng tụt đi

Đợt vừa rồi ạ đồng giã e tím cả mắt giờ còn mỗi 3 củ.. số loạn ko tự lên được nữa rồi từ mai xin được bám gót ct nhà nghèo ham chơi thôi thì 2d x 2d x 5k mong ct đừng bỏ ae giữa đường tks
Mình cũng tí tím đây. kk. ae cứ tự tin mà chơi. Ngay từ đầu đã chốt quả kèo tết cho ae rồi mà.

L

Lấy 9x bác nhé,ví dụ dàn 78s mà ép với 9x là được 73-75s luôn,9x bác nhìn ở file thống kê từ khoảng số 50 trở lên top đầu ví dụ họ ăn 8x-xx-9x là lấy dàn 9x của người đó ốp là hạ OK lắm
Lấy 9x 2 ng thì ép đc hơi ít bạn nhỉ. Bạn thử lấy 8x hoặc ép nhiều ct bao giờ chưa. Test nó nhẩy nhức mắt thật.

Cảm on bác tuấn pzorn em kết dan củ ngày 15/10 em choi hoài ngày nào cũng thắng có hôm về 88 ba lần vẫn trung đủ ba luôn kk💯🤣🤣🤣
Ối giồi. E chơi nguyên dàn đó sao. Hàng ngày thay đổi đó. Thường là ngày nào cũng sẽ có đủ kép. Mấy hôm rồi ra nhiều kép quá nên a loại đi. Mất ăn 2 ngày. Kk.

Mình xin lỗi . Mình nói như thế này hiếm khi có chủ top chân tình và tâm huyết như tuanpzotn . Mình cũng là người ở trong diễn đàn rất lâu rồi nhưng cơ bản chỉ theo dõi và ko giám nói gì vì biết mình tài hèn sức mọn . Nhưng mình thấy có rất nhiều ae lên diễn đàn ăn thì im lại thua thì nói những lời oán trách . Mình xin góp ý là ko nên . Mình chơi thì mình chiệu , còn ae giúp mình tìm đc pp hay hay là gì đó thì ơn , còn mình theo hay ko thì tùy . Còn ae góp ý cũng nên nghĩ tới cảm xúc của chủ top . Nên động viên hơn trách cứ . Trân trọng xin lỗi nếu như mình có nói gì ko phải

Ae tuyệt đối nghiêm chỉnh chấp hành nội quy diễn đàn giúp mình nhé.
1.Không gửi bất kỳ Nội dung mà có tính phỉ báng, lăng mạ, hận thù, đe dọa, thư rác hay thư rác giống như, có khả năng xúc phạm, có chứa nội dung người lớn (đồ trụy).
2.Không nói chuyện về vấn đề tài khoản.
3.Không đăng đơn cược của các trang khác ngoài ku
4.Không hỏi bất kì thông tin có chứa thông tin cá nhân của người khác (zalo fb, số điện thoại)
5.Không được vi phạm bản quyền, khuyến khích hành vi phạm pháp, hoặc vi phạm tất cả các điều luật khác.

mình cũng đồng quan điểm vớiTEDY888, Trò đỏ đen chơi lan man là chết vậy bạn nên tập trung gđb đỏ ăn thua chịu, tập trung đb và tháng kím cho ah em dc 1 tháng lưoeng cty là hp rồi chúc bạn sk hp mm
E cũng cùng quan điểm với bác, mong chỉ top 1 mảng thôi, tập chubg chuyên tâm nâng cấp là đc, cảm ơn bác chủ top, e chun bị tiền sang tháng theo bác

Mình xin lỗi . Mình nói như thế này hiếm khi có chủ top chân tình và tâm huyết như tuanpzotn . Mình cũng là người ở trong diễn đàn rất lâu rồi nhưng cơ bản chỉ theo dõi và ko giám nói gì vì biết mình tài hèn sức mọn . Nhưng mình thấy có rất nhiều ae lên diễn đàn ăn thì im lại thua thì nói những lời oán trách . Mình xin góp ý là ko nên . Mình chơi thì mình chiệu , còn ae giúp mình tìm đc pp hay hay là gì đó thì ơn , còn mình theo hay ko thì tùy . Còn ae góp ý cũng nên nghĩ tới cảm xúc của chủ top . Nên động viên hơn trách cứ . Trân trọng xin lỗi nếu như mình có nói gì ko phải
Cám ơn bạn đã đồng cảm. Mong là ae a cũng hiểu đc như b thì tốt biết bao.

À mình loại 1 số con mới ra đó bạn.

Bạn nói hay. bạn ko đánh ko ai bắt bạn chơi .tiền trong túi mình mà người ta lên số cho là tốt lắm rồi.

Lấy 9x 2 ng thì ép đc hơi ít bạn nhỉ. Bạn thử lấy 8x hoặc ép nhiều ct bao giờ chưa. Test nó nhẩy nhức mắt thật.
Mức quy định an toàn là 72-75s thì chỉ ốp 1 nhát là thôi,tham quá dễ chém vào chân bác ah,dàn 48s cũng vậy em cũng ốp một nhát với 9x được dàn 44-46s,đem ốp với 75s là ok và an toàn, ko nên nghiên cứu quá nhiều dễ loạn số, và hay đứng núi nọ lại trông núi kia,phương pháp mình đã vạch ra cứ thế đi thôi,kiểu gì cũng có dây đen dây đỏ,có pp có lúc ăn 4x hơn 10 ngày và có lúc nó cũng xịt dây thông,nên chơi là phải chuẩn bị tâm lý lúc đen tối,chứ lúc nào cũng nghĩ màu hồng và ngồi tưởng tượng mình sắp giàu rồi là rất nguy hiểm 😂

Nếu muốn làm được thì phải học thôi,vừa học và test thử vừa theo dàn chủ top ,đúc kết kinh nghiệm dần
Ý LÀ CẮT DÀN NHƯ BÁC CHỈ ẤY
MÌNH CŨNG VÔ RỒI BẤM XONG CẮT NGƯỢC THÌ NÓ KO NHẢY CHI HẾT

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.