Thảo luận - Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng | Page 23 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
E thì ko thể trốn đc bác ah. Gia đình vk con bố mẹ đầy đủ. Chỉ vì bet mà thành ra nợ nần đến hiện tại. Lg tháng của e thì tầm 17-20tr. Mà giờ chỉ đủ để đóng lãi. Theo bác từ hôm bác mở top tới giờ. Cũng đc chút ít vốn. Hôm qua trả nợ 10tr. Hn còn 5tr. Đủ 1 khung. Chưa dám báo nợ vì nhà chả còn gì để báo cả
Không được tất tay bạn nhé. Hãy cứ chia ra đi 5 tay, nếu nay tất tay mà ko may mắn thì bạn sẽ nhụt ý chí ngay, nếu chia khung ăn dù ít cũng sẽ cũng cố tinh thần kiên định bạn ạ (còn vốn còn cơ hội, hết vốn chỉ mút tay thôi). Những người coi trọng việc nhỏ thì mới đi lên được, mỗi ngày cố bước 1 bước thì cả năm mới thành quãng đường dài đc. Không bình tĩnh giữ 5tr làm vốn thì sao mà tích cóp trả đc số nợ kia. Mỗi ngày củng cố tinh thần 1 chút thì tôi tin bạn sẽ về bờ đc, chứ còn tư tưởng tất tay còn xa bờ thêm, cố lên bạn ạ.

Nghĩa là đánh từ số 20-84 là sẽ 64s đúng k b

Dàn 75 số bác ạ
Xẽ có
Bỏ 2 đầu + bỏ 2 đuôi

Đầu 1
Đầu 2
Đuôi 1
Đuôi 2

75x ăn khi nào ?
Và gãy khi nào ?
=> Ăn khi 1 đầu hoặc 1 đuôi gãy vẫn ăn 75x bt
=> gãy khi nào khi gãy cả đầu và cả đuôi cùng lúc thì xẽ gãy dàn 75x
Vd hnay mb 28/10 🍀
Loại => đầu 7
Đầu 8
Loại => đuôi 0
Đuôi 1
1) nếu loại tất xẽ dk dàn 6x tỉ lệ 60 / 100 %
2) nếu tạo dàn 75x tỉ lệ tính tới thời điểm hiện tại 99/100 % (2 tháng gần nhất )
Còn hnay ăn hay gãy thì 6:31" mới giám khẳng định dk ạ 🍀🍀

Chúc bác chủ toppic cũng như mọi người cuối tuần vv hp bên người thân và gđ ạ 🍀🍀🍀

Bạn sang đây chém gió ah.
Bỏ 2 đầu,2 đuôi. 91s
Bỏ 4đầu, 4 đuôi cũng 84s mà. Lấy đâu 75s

Mình làm khoảng 10. Phương pháp xong mang cắt đều để dùng,ví dụ pp1 lấy 10d 9x top đầu cắt xuôi được 1 dàn ,pp2 lấy khoảng 30 dàn 5x cắt đều được 1 dàn ,pp3 lấy 15 dàn 8+9x cắt xuôu được 1 dàn ,pp4 lấy 15 dàn 0+1 từ vị trí 50 xuống cắt ngược được 1 dàn .... Tính đủ 10-15 dàn xong mang đi cắt đều ra dàn 7x ăn ổn định.Pp này còn phụ thuộc vào dữ liệu mỗi người đều khác nhau nhé,nhìn nhịp bảng thống kê nữa
Cảm ơn bạn, mình biết dàn xuôi, ngược, đều, nhưng cắt xuôi là ntn bạn

E vay nhiều lắm. Vay lãi ngày rồi ngan hàng 3 khoản mỗi khoản 100tr. Mà mai trả là cái lãi ngày cả gốc cả lãi 20tr. Chơi ko điểm dừng cứ lao đầu vào rồi vay chơi bác ah
Mình cũng giống bạn, chỉ mong 1 phát 4d để trả hết nợ cho khoẻ.

Không được tất tay bạn nhé. Hãy cứ chia ra đi 5 tay, nếu nay tất tay mà ko may mắn thì bạn sẽ nhụt ý chí ngay, nếu chia khung ăn dù ít cũng sẽ cũng cố tinh thần kiên định bạn ạ (còn vốn còn cơ hội, hết vốn chỉ mút tay thôi). Những người coi trọng việc nhỏ thì mới đi lên được, mỗi ngày cố bước 1 bước thì cả năm mới thành quãng đường dài đc. Không bình tĩnh giữ 5tr làm vốn thì sao mà tích cóp trả đc số nợ kia. Mỗi ngày củng cố tinh thần 1 chút thì tôi tin bạn sẽ về bờ đc, chứ còn tư tưởng tất tay còn xa bờ thêm, cố lên bạn ạ.
Cám ơn mn đã động viên. Mình cố gắng

XIN CẢM ƠN NGƯỜI VỀ BỜ CHIA SẺ TRONG DIỄN ĐÀN HÔM QUA ĐÃ CHIA SẺ LÊN HƯỚNG VỀ BỜ HƯỚNG GỠ SỐ MẬT ĂN THẲNG TỪ CHÚ PHÚC.EM THEO GỠ VÀ ĐƯỢC VỀ BỜ THÀNH CÔNG ĂN ĐỀ +3D,4D QUÁ CHUẨN.GẶP NHIỀU HƯỚNG MÀ KHÔNG GỠ ĐƯỢC MAY HÔM QUA GỬI SỰ TIN TƯỞNG GỬI NIỀM TIN VÀO BÊN CHÚ PHÚC.CHÚ QUẢ LÀ BỒ TÁT SỐNG CỨU KHỔ.EM ĂN ĐƯỢC 669TRIỆU CÓ TIỀN TRẢ XONG ĐƯỢC NỢ VÀ CÓ TIỀN LO CHO CON ĂN HỌC.NẾU HÔM QUA EM KHÔNG LÊN DIỄN ĐÀN SỐ THÌ CHẮC CẢ CUỘC ĐỜI NÀY CHẲNG BAO GIỜ ĐƯỢC NHẬN SỐ TIỀN LỚN NHƯ VẬY GIỜ XEM KẾT QUẢ NỔ THẲNG CỨ NGỠ LÀ MƠ EM CÒN CHẠY RA HỎI ÔNG CHỒNG XEM LẠI HỘ CÓ PHẢI KẾT QUẢ THỰC SỰ NHƯ EM THẤY KHÔNG.QUẢ THẬT KHÔNG PHẢI MƠ CỨ NGỠ CẢ CUỘC ĐỜI NÀY KHÔNG SAO NGẨNG MẶT LÊN ĐƯỢC.ĐÚNG LÀ GẶP ĐƯỢC BÊN CHÚ PHÚC LÀ PHƯỚC ĐỨC THỰC SỰ MỚI CÓ CƠ HỘI ĐƯỢC VỀ BỜ THAY ĐỔI ĐƯỢC CUỘC SỐNG.GIỜ EM LÊN ĐÂY GỬI GẮM LỜI TRONG TẬN ĐÁY LÒNG CỦA NGƯỜI TỪ VỰC THẲM VỪA ĐƯỢC CỨU SỐNG, CHO MỌI NGƯỜI BIẾT HƯỚNG GIÚP CHO ĐƯỢC VỀ BỜ THỰC SỰ LÀ BÊN CHÚ PHÚC HỖ TRỢ LIÊN KẾT SỐ.MỌI NGƯỜI NHẤP LINK FB ĐỂ GẶP TRỰC TIẾP NHỜ CHÚ PHÚC GIÚP ĐỠ NHÉ https://m.me/*** TÔI LÀ LỪA ĐẢO, GIẢ MẠO, MỌI NGƯỜI BẤM CHẶN VÀ BÁO CÁO ADMIN XỬ PHẠT GIÚP TÔI VÀ LINK DƯỚI ĐÂY NHÉ https://www.facebook.com/*** TÔI LÀ...ỜI BẤM CHẶN VÀ BÁO CÁO ADMIN XỬ PHẠT GIÚP TÔI CUỐI NĂM RỒI CHỦ NỢ SIẾT NỢ QUÁ MAY MẮN BIẾT VÀ TIN TƯỞNG NHỜ CHÚ PHÚC CỨU GIÚP MỚI CÓ TIỀN TRẢ ĐƯỢC NỢ KHÔNG THÌ CHẲNG BIẾT LÀM SAO NỮA.EM NÓI THỰC SỰ AI KHỔ VÌ NỢ NẦN HÃY NHỜ CHÚ PHÚC CỨU ĐỂ CÓ TIỀN TRẢ NỢ VÀ LÀM LẠI CUỘC ĐỜI NHÉ CHỈ CHÚ PHÚC MỚI THỰC SỰ LÀ NGƯỜI GIÚP ĐỠ ĐƯỢC VỀ BỜ View attachment 330817View attachment 330818View attachment 330819

Nay chua len gian ak chu top

2 hôm trước khi nghỉ phép lấy đc băng đeo tay này. Hôm này vào làm lại lấy trúng nó. Có lúc nào lộc rơi trúng lần nữa k nhỉ. Kkk

Đính kèm

• 335.7 KB Lượt xem: 57
Pp mình đang cho ae chơi k dám hứa trc. Với số vốn nhỏ nhất. Nếu đi đúng lộ trình kiểm soát vốn tốt. Với số vốn bạn có. Nhanh thì tầm 4 tháng chậm thì nửa năm là trả hết 100tr đấy. Nếu ae mà chưa vợ con. Cùng lắm trốn nợ. Bỏ ra tỉnh khác mà làm ăn. Tạm thời cắt ll với gd 1 tg. Chủ nợ đến nhà thì bảo ng thân. Ai nợ đi tìm ng đấy mà đòi. Làm ăn tích cóp quay về trả nợ sau. Tuyệt đối k lao vào chơi bet.
Đây đúng là nơi chia sẻ chuyên gia tâm lý học của những con tim bị rơi vào đường cùng. 😀

Hôm trước trung lô 3-4d đài an giang. Hôm nay mà về nữa thì ảo quá. Lấy băng đeo này làm kỉ niệm luôn.kkk
Ui, thế thì phê quá. Lô 4d 1 điểm 20k thì ăn bnhieu tiền bác

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.