Lotto Bet - PP BẮT HẬU NHỊ,NHÓM PHỨC HỢP SAU BAO NGÀY TRINH CHIẾN | Page 6 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Lotto Bet PP BẮT HẬU NHỊ,NHÓM PHỨC HỢP SAU BAO NGÀY TRINH CHIẾN

SAU BAO NGÀY NGHỈ ĐỂ CHIẾN ĐẤU VỚI LOTOBET NGÀY NÀO CŨNG KIẾM VÀI CỦ RỒI NGHỈ NGƠI UỐNG BIA.TỔNG HỢP RẤT NHIỀU CÁC PP CỦA CÁC CAO THỦ DĐ VÀ KINH NGHIỆM BẢN THÂN TÔI RÚT RA ĐƯỢC QUY TẮC CỦA NHỮNG CON SỐ HAY VỀ TAY SAU ACE TK TEST THẤY OK ACE NÊN ÁP DỤNG KIẾM TIỀN ĐỦ CHỈ TIÊU 10% THEO VỐN CỦA MÌNH LÀ NGHỈ KO THAM LAM VÀ TẤT TAY. CHÚC ACE DĐ THÀNH CÔNG VÀ MAY MẮN( áp dụng vào đánh hậu nhị đơn thức và nhóm phức hợp ace nhé)
019:$
058
247
369
TẤT CẢ ACE DĐ MÃI LÀ MỘT ĐẠI GIA ĐÌNH YÊU THƯƠNG
View attachment 31542View attachment 31543View attachment 31544
Cảm ơn bác cs

Bạn cho mình hỏi hậu nhị phức hợp nếu ra kép bằng có được ăn không vậy? Cám ơn
phức hợp thì kép bằng ra còn tuỳ vào bạn chọn con hàng đv và hàng trục có giống nhau ko, còn nhóm phức hợp thì kép bằng ra là toang bạn nhé

ACE CHƠI NHÓM PHỨC HỢP ,HẬU NHỊ SẢNH A NHÉ
Tôi lấy vd nhé: Hậu nhị về 19 thì ta đánh 1235679 bỏ 84 kỳ sau về 63
Ghi ra đây hơi khó nhưng ae quan sát thấy có những con nào về kỳ trước thì kỳ sau ae đánh những con nó hay về sau cùng những con đó
019
058
247
369
Ace dựa vào những con số tôi thống kê ra đây để đánh cho kỳ sau , áp dụng vào cả hậu nhị đơn thức và hậu nhị nhóm phức hợp ace nhé
Ace đọc kỹ và tét thử cầu và áp dụng thành công

Đơn tôi chơi hôm nay đâyView attachment 31601View attachment 31600
Ko hiểu j luôn người ae àk ?

O
Ae Ko hiểu sao nếu kỳ trước về 06 ae lấy những con hay về kỳ sau của 2 số 06 thì ta đánh 058 và 369 cộng con tâm càng và bóng dương của nó là 8 s nhé ae . Ae thấy cầu chạy thì vào cầu báo kép dừng ngay nhé
cầu báo kép thì dừng há anh? Em năm ngoái toang nhiều quá sau tết giải quyết mấy vụ nợ xấu chưa xong đang chờ đến lương để chiến tiếp đây.vào đây các bác có nhiều phương pháp rất hay. Có phòng chát của mấy anh cao thủ bên Hoàng Thiên Hội gì đó hô cũng thấy ok .em đang tham khảo kĩ hơn vì năm ngoái chơi theo tâm lí lấy tiền trả nợ nên áp lực căng đét càng đánh càng toang .lúc đầu ngày kiếm 5-7 củ tưởng ngon ăn đánh to chão tiền thường lúc đỏ đánh đến 3-4 tay đã gỡ được rồi ai ngờ dây đen lại bay. Trong này có các cao thủ chia sẻ em cảm ơn rất nhiều .bây giờ nợ nần đã vãn chỉ cần ngày kiếm mấy đồng gọi là nghề tay trái

Nói tóm lại là ae thấy:
1 ra thì bắt 019(ngược lại)
2 ra thì bắt 247(ngược lại)
3 ra thì bắt 369(ngược lại)
5 ra thì bắt 580 (ngược lại )
NHỮNG CON SỐ NÀY TÔI ĐÃ ĐÚC KẾT VÀ ÁP DỤNG RẤT THÀNH CÔNG ACE DĐ TK
Người ae cho hỏi như con ,1,2,3,5 ra ở vị chí nào cũng dc hay là pải ra ở hậu nhị người ae,??

Đính kèm

• 202.5 KB Lượt xem: 121
  • 95.8 KB Lượt xem: 121
SAU BAO NGÀY NGHỈ ĐỂ CHIẾN ĐẤU VỚI LOTOBET NGÀY NÀO CŨNG KIẾM VÀI CỦ RỒI NGHỈ NGƠI UỐNG BIA.TỔNG HỢP RẤT NHIỀU CÁC PP CỦA CÁC CAO THỦ DĐ VÀ KINH NGHIỆM BẢN THÂN TÔI RÚT RA ĐƯỢC QUY TẮC CỦA NHỮNG CON SỐ HAY VỀ TAY SAU ACE TK TEST THẤY OK ACE NÊN ÁP DỤNG KIẾM TIỀN ĐỦ CHỈ TIÊU 10% THEO VỐN CỦA MÌNH LÀ NGHỈ KO THAM LAM VÀ TẤT TAY. CHÚC ACE DĐ THÀNH CÔNG VÀ MAY MẮN( áp dụng vào đánh hậu nhị đơn thức và nhóm phức hợp ace nhé)
058
247
369
Người ae cho hỏi vd,HNDT NHÓM PHÚC HỢP , kì chuoc về hàng chục hoặc hàng dv có số,0 & 1 & 9,thì ta sẽ có 3 số đó, và tiếp theo vd hàng chục hoặc dc có,0 & 5 & 8 ,ta có tiếp 3 số nữa là 6 và lấy tâm càng + bóng dương ta dc 2 số nữa, vd trong những số này chùng thì bỏ chứ người ae mong người ae chỉ giúp ,Tks người ae!

bỏ qua đi ae vào lại toang có mỗi 1 cầu mà giải thích ko được, tốt nhất cái gì không hiểu bỏ qua! cố làm gì khi nó quá phức tạp, biết bác có ý tốt nhưng diễn tả như này tây không hiểu nổi

K đúng cầu mà cứ gấp thì bay lại đánh cả tiền hậu 2 sảnh nên bay
Tổng kết cho ae tk
1: ae ko biết chơi
2 : ae ko có pp
3: ae ko kiềm chế đc cảm xúc
4 : ae say bạc
5: ae tham + ....
=> kiếm tiền từ bet ko khó .=> nhưng ko kiếm ngay đc 1 lúc.( ae phải kiếm dần dần+ từ từ )
=> chỉ dựa vào đỏ đen vồn của ae bao nhiêu cũng hết
Nếu mình nói sai có xúc phạm đến ae thì bỏ qua chồng nhé

058
247
369
Cái này trên youtube có bác cũng chia sẻ rồi. Nhưng chưa hiểu rõ lắm. Hôm nay 1 lần nữa dc nhìn đã hiểu hơn. Cảm ơn bạn đã chia sẻ.

Cầu này viết đơn giản là khi hậu nhị ra kết quả bất kỳ con nào vd 26
Thì dựa vào các con số .
019
058
247
369
Đây là các con số côa định khi kết quả ra con j thì lấy số trong 3 con đó vd 26 thì lấy 247 và 369
Ta có 247369 dc 6 con để đánh hậu nhị phức hợp
Hay bị lẵn con 0 9 sau đếu biết ra gì