Cầu MB - Rực rỡ nào ae!! | Page 7 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Quá giỏi chúc mừng cho b . Sởi nởi thì trời cho b ạ . Giúp đc 1 ng cũng là có phúc đây b giúp đc rất nhiều ng . B thật là tâm đức vô tư . Có những ng mình thấy nên cầu chốt lại cứ phải hẹn giờ để biết bao nhiêu ng mong ngóng rồi sát giờ mới chốt số cuối cùng vẫn chết ko có chỗ ngáp . B mới sứng đáng cao thủ thực sự . Tuy mình có theo b 2 lần nhưng đen bị xịt . Giờ thì ko còn vốn mà theo . Nhưng mong cho người như b . Luôn gặp đc may mắn b nhé . Sang tháng có tiền mình theo b .
Thank bạn cám ơn bạn ủng hộ chúc bạn sớm thành công

Vào duoc 10ngày lên thượng sĩ rồi ae ạh đà tiến thế ae ủng hộ mấy chốc mà đú dc với các ae cao thủ.?
Chúc mừng bác đc thăg quan tiến chúc nhé . Bác lên nhanh quá . Chúc bc n sk và hp ngày nào cg sáng suốt tìm ra bt cứu jup ae vào bờ . Vô cùng kính nể bác .

Vào duoc 10ngày lên thượng sĩ rồi ae ạh đà tiến thế ae ủng hộ mấy chốc mà đú dc với các ae cao thủ.?
Bác quá đỉnh. Mới dõi theo bác đã nhìn thấy hi vọng. Chúc bác luôn mạnh khoẻ, chia sẻ cho ace bạch thủ để ace cùng về bờ. Cảm ơn bác

Chúc mừng ct nhé nay minh choi 563 hơi to may đc 586

Đẳng cấp thật sự, ko thể nào phủ nhận được. Người ae cứ vững tay chèo như vậy thì giúp đc rất nhiều ae về bờ với vợ con họ. Cảm ơn người ae!!!

Đẳng cấp thật sự, ko thể nào phủ nhận được. Người ae cứ vững tay chèo như vậy thì giúp đc rất nhiều ae về bờ với vợ con họ. Cảm ơn người ae!!!
Mình như ae thôi thua tha nhiều quá ko bám dc vào ai thôi đành tự mình mang hạnh phúc cho mình thôi.muốn tìm dc những con đẹp nhất chốt cho ae.nhiều ae hỏi sao ko chốt nhiều. Chốt nhiều thì theo cao thủ rồi mình soi làm gi cho khổ. Cố lên ae sắp tới đích rôi nhé.

Mấy ngày nay có linh cảm ăn đề xuốt mình chốt những con ko ai ngờ tới bỏ qua những con đẹp. Nói với ae kép khan nổ rồi chạm 4 nổ rồi còn tổng 4 nổ tiếp. Nói vu vơ vậy chứ chua thấy cầu nào cả lại ra thật. Anh đồng đợt này hay ghé nhà mình chơi quá ae ạh. Nay ăn 86!ai ăn dc là số lộc rồi 86 phát lộc rồi ae
Mong bác còn lộc dài dài cho ae về bờ . Mình còn âm 20 củ nữa . Phải bám chặt bác về đất liền thôi . Cảm ơn bác n n .

theo cầu tổng hôm nay đang chạy thì tiếp là tổng 1 chắc ae cũng rõ điều đó.thấy cả làng cả xóm ai báo tổng 1 nhưng mai mình bắt tổng 4.7 nhé ae bthu ngày mai mình chơi 86 luôn ae ạh. Như nói với ae là kép thả chạm 4 thả ko có lý do gì tổng 4 còn ko nổ nữa.mai rực rỡ ae nhé.
BTĐ
86
STĐ 59.86
TTĐ 52.89.59.86
lót: 25.98.95.68.56.29.83
phát lộc nào ae 1lỗ 86 thì ngon
Giờ mói nhìn thấy xong vẫn sướng cám ơn bạn quá giỏ.

Chúc mừng ductrinh nha....

Minh lên đây mới dc 9bài viết rực rỡ rất nhiều bài thấy cũng nhiều ae theo nay những ae theo dõi mình từ trước chắc ăn cả chứ. Mình đang âm 180tr mấy hôm nay còn âm 40tr nua thôi ae ạh. Tình hình ae sao nhỉ sắp dc lên núi rồi ae ạh. Yên tâm bám chặt nhé. 3 ngày nay mình ăn thông đề rồi.1 tuần may mắn mai còn ngày cuối của tuần húp tiếp ae nhỉ.
Hóng ct