Cầu MB - số thay đổi ... cầu không đổi | Page 109 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Bạn làm trợ giảng cho thầy nguyenlon8 vui rồi đó! Cố gắng lên bạn nhé!
Dạ em đâu có làm trợ giảng gì đâu chị.theo cầu bác chia sẻ thảo luận với mọi người thôi ạ.vì vậy mong 1 ngày chị cũng sẽ hiểu cầu bác và thảo luận cùng em cho vui nhé

Dạ em đâu có làm trợ giảng gì đâu chị.theo cầu bác chia sẻ thảo luận với mọi người thôi ạ.vì vậy mong 1 ngày chị cũng sẽ hiểu cầu bác và thảo luận cùng em cho vui nhé
Cám ơn bạn! Mình cũng mong sớm hiểu được và nắm bắt cầu của bác nguyenlon8 để thảo luận cs với mọi người!

Cám ơn bạn! Mình cũng mong sớm nắm bắt được cầu của bác nguyenlon8 để tham gia thảo luận chia sẻ với mọi người

A
Nghĩ ngơi.ăn uống.caphe.và huởng thụ thành quả hôm này đã nào.rồi tối chén tiếp.em lo hàng hoá đã.
Chúc bác NGUYENLON8 và cả nhà buổi tối vui vẻ ạ
chả hiểu gì về cầu kèo chỉ theo các cao thủ thôi. E cố gắng bớt chút thời gian lên số a theo với nhé. Cám ơn nhiều. Nay toang quá vì ko xem dc cầu của bác kia??? già rồi vào mạng nó cũng kém. Chúc mn luôn mm và rr để ae cùng vào bờ

Tối k đc nghỉ ngơi phải đi cày bet, kiếm tí vốn mai đánh 4d. Khổ quá

Sửa lần cuối:
Topic này có thiết kế để trao PP, kiến thức GMSH cho người có thành ý rất hay! Các bạn mới vào topic hãy chịu khó đọc từ trang1 đi! Hiểu biết- Tư duy - Trưởng thành là một quá trình! Không thể “Dục tốc” được đâu các bạn ơi!

Mai con chưa nhìn ra dc lối mòn nào khả thi cả bố ạ. Đi dàn 2d full chuẩn thì nhạt nhẽo quá

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.