Cầu MB - số thay đổi ... cầu không đổi | Page 111 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ở TRÊN LÀ DỒN SỐ THÔ MỚI MỨC 4 CÒN THỰC TẾ LÀ MỨC 7View attachment 107796
Cảm ơn bác nhiều .em chắc ăn danh ca kg bộ con nào so trượt .không có vốn em dành được 10k.Em cũng nhiều tuổi rồi kg biết xem cậu kéo .từ duy kem ,mong anh hàng ngày lên số cho em và ace điện đàn được theo anh nhé .,Chúc anh và gia đình luôn mạnh khỏe .vui vẻ ,hạnh phúc .

Dạ em bấm xóa cmt rồi.mà tại cứ thấy để đấy ko vui lắm.tự ko thích lắm cách nói chuyện của bạn đấy.
cầu chơi cho hôm nay bạn chia sẻ hôm qua đó nếu chơi 3d,4d chơi dàn full hay chơi dàn hạ dàn cái này mình không có kinh nghiệm nên hỏi bạn tư vấn dùm

??? dạ dù thế nào cũng phải công nhận Trung Quốc nó rất đẳng cấp mới ăn cắp được bản quyền đó Lão. ???
Đúng rồi bạn trung quốc rất đẳng cắp trong việc ăn cắp bản quyền.nhưng muôn đời nó cũng gánh liền với danh đấy.và muôn đời ngoài việc ăn cắp ra.thì trả bảo giờ nó tạo nên cái riêng cho nó .trong mắt toàn thế giới.cũng như những người không học không hỏi ko chịu khó nhưng lại thích đòi hỏi cao.như ngồi đợi sung rụng (thân và gửi)

NGHĨA LÀ THÍCH CÁCH NHÌN RIÊNG CÒN LỐI MÒN HAY KHE RÃNH THÌ KHÔNG MUỐN KHƠI THÀNH NGÒI,ĐÀO THÀNH SÔNG CHO NÓ TRÀO THẲNG RA BIỂN LỚN...
ngày mới chúc bố già VUI &KHỎE :coffee::coffee::coffee:
Con muốn theo cách chơi của bố lên dàn theo từng mức k chơi theo kiểu cảm hứng. Chơi theo mức lãi k cao nhưng chắc ăn k bị thâm hụt vốn. TRÍ theo sông ra biển lớn nhưng tiền k thể để theo dòng chảy ra

Sửa lần cuối:
Đơn giản lắm.coi hình sẽ rối vì phải phóng lên phóng xuống .in hắn ra giống mình rồi cứ tới đến cà cưa ngắm nghiệm.với 1 quyển vỡ trắng.là ok.
Mình dùng đt ý phóng to nó ko phòng được kích cỡ bt nó phóng to hẳn chỉ còn dính tẹo cầu mà thu nhỏ nó lại về hẳn vị trí ban đầu.vậy mới khó à chứ ko mình cũng làm pp đấy rồi.

ĐÂY LÀ ẢNH VỪA CHỤP MÀN HÌNH ĐT ...HOA HẾT MẮT VÌ CON SỐ CHOÁN HẾT CẢ
View attachment 107904
Dạ vâng bác.đt cháu phóng lên là nó như vậy mà thu lại thì nó về hẳn vị trí ban đầu.chứ nó ko phóng to thu nhỏ dần dần được bác a.nên cháu loạn ko hiểu cầu của bác lắm mong bác bỏ qua cho cháu bác nhé.cháu theo giỏi cầu kèo bác cũng khá lâu nhưng cháu ko hiểu được cầu.thú thực bác cháu ở Mt mà vùng núi nên ko có hiểu biết được như các ace khác.nhưng cháu thích học hỏi cầu kèo của bác lắm.cháu xem đi xem lại rất nhiều nhưng phần thì ko rõ cầu phần cháu chậm hiểu nên cháu khó hiểu.cháu ko biết bắt đầu từ đâu để hiểu nữa.mong bác chỉ cháu thông với ạ

Đúng rồi bạn trung quốc rất đẳng cắp trong việc ăn cắp bản quyền.nhưng muôn đời nó cũng gánh liền với danh đấy.và muôn đời ngoài việc ăn cắp ra.thì trả bảo giờ nó tạo nên cái riêng cho nó .trong mắt toàn thế giới.cũng như những người không học không hỏi ko chịu khó nhưng lại thích đòi hỏi cao.như ngồi đợi sung rụng (thân và gửi)
Mình k biết bạn có làm trong lĩnh vực công nghệ hay k? nhưng nếu nói về mánh khóe và thủ thuật thì VN mới là số 1, tất cả các trang kiếm tiền online đều rất sợ VN và khóa IP từ VN. Bạn cũng đừng nghĩ họ k bỏ công sức học hỏi chịu khó nghiên cứu mà có thể hiểu đc ( k có đẳng cấp đọc còn k hiểu chứ đừng nói là tiếp thu hay ăn cắp). Tiếp thu đc tất cả các tinh hoa, phương pháp hiệu quả nhất từ các cao thủ tổng hợp lại cho mình mới là điều đáng nói ở cái diễn đàn này. Còn đi theo người khác mãi mãi cũng chỉ là đi sau mà thôi.
p/s: Cách nói chuyện của bạn hơi nặng nề. Xin lỗi nếu mình quá lời

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.