Cầu MB - số thay đổi ... cầu không đổi | Page 110 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
TÔI CÓ THÓI QUEN SAU KHI ĐỀ NỔ LỰƠN VÀO KHU VỰC CAO THỦ CHỐT SỐ ĐỂ CHIÊM NGƯỠNG NHỮNG THÀNH QUẢ HIỂN NHIÊN MÀ HỌ ĐÃ CỐNG HIẾN CHO DIỄN ĐÀN. TỐI MUỘN THÌ NGÔI ĐỌC SUY LUẬN TẤT CẢ CÁC COMENT KHÔNG SÓT CÁI NÀO TRONG TOPIC NÀY VÀ TẤT NHIÊN SẼ VẪN CÒN NHIỀU COMENT KHÔNG THỂ NHẤN NÚT LIKE. RƠI VÀO AI TỰ NGƯỜI ĐÓ VÀ MN BIẾT. CÒN TẠI SAO CHẮC KHÔNG CẦN GIẢI THÍCH. TÍCH LẠI ĐÓ CÁ NHÂN AI LIÊN TỤC Ko CÓ LIKE LIÊN TỤC CỦA TÔI ĐỒNG NGHĨA TÔI ĐANG DẦN LÃNG QUÊN NGƯỜI ĐÓ./.

TÔI CÓ THÓI QUEN SAU KHI ĐỀ NỔ LỰƠN VÀO KHU VỰC CAO THỦ CHỐT SỐ ĐỂ CHIÊM NGƯỠNG NHỮNG THÀNH QUẢ HIỂN NHIÊN MÀ HỌ ĐÃ CỐNG HIẾN CHO DIỄN ĐÀN. TỐI MUỘN THÌ NGÔI ĐỌC SUY LUẬN TẤT CẢ CÁC COMENT KHÔNG SÓT CÁI NÀO TRONG TOPIC NÀY VÀ TẤT NHIÊN SẼ VẪN CÒN NHIỀU COMENT KHÔNG THỂ NHẤN NÚT LIKE. RƠI VÀO AI TỰ NGƯỜI ĐÓ VÀ MN BIẾT. CÒN TẠI SAO CHẮC KHÔNG CẦN GIẢI THÍCH. TÍCH LẠI ĐÓ CÁ NHÂN AI LIÊN TỤC Ko CÓ LIKE LIÊN TỤC CỦA TÔI ĐỒNG NGHĨA TÔI ĐANG DẦN LÃNG QUÊN NGƯỜI ĐÓ./.
Hihi con cũng giống bác. Và có nhiều cái hay.

Mai con chưa nhìn ra dc lối mòn nào khả thi cả bố ạ. Đi dàn 2d full chuẩn thì nhạt nhẽo quá
NGHĨA LÀ THÍCH CÁCH NHÌN RIÊNG CÒN LỐI MÒN HAY KHE RÃNH THÌ KHÔNG MUỐN KHƠI THÀNH NGÒI,ĐÀO THÀNH SÔNG CHO NÓ TRÀO THẲNG RA BIỂN LỚN...

cầu sửa kiểu cảm hứng không khuyến khích chơi..!
dàn tổng hợp

Mức: 1 (1 5 số)

11,33,35,39,44,46,53,55,59,64,69,93,95,96,99
Mức: 2 (2 2 số)
01,03,04,05,09,10,13,14,15,30,31,34,40,43,45,49,50,51,54,90,94
Mức: 3 (3 số)
00,19,91
BTĐ

41
ĐÃ CẬP NHẬT ĐỦ CẢ 34D
View attachment 107293
Cầu ngày mai. Em sẽ dựa vào cầu này của bác nguyenlon8 ạ. Mọi người ai mới vô chịu khó nhìn cầu bác và thay đổi ngày tương ứng thích họp tiếp theo ạ.
" Số thay đổi - Cầu không Đổi " ???

bạn phải lội từng còm mà bố già chia sẻ mới hiểu đc lời bố nói
Cầu ngày mai. Em sẽ dựa vào cầu này của bác nguyenlon8 ạ. Mọi người ai mới vô chịu khó nhìn cầu bác và thay đổi ngày tương ứng thích họp tiếp theo ạ.
" Số thay đổi - Cầu không Đổi " ???
Mình nhìn sao rối quá bạn ơi.ko hiểu 1 tí xíu là cầu ăn như thế nào lun.bạn hiểu thế nào có thể truyền đạt lại cho mình 1 tí kinh nghiệm để hiểu cầu bác ý ko bạn.mình dùng đt xem cầu số nó pé tẹo nhìn hoa cả mắt mà vẫn ko khá lên được

Do em dùng bằng điện thoại để làm. Nên mọi người chịu khó giúp em nhé.
Theo cầu mình ngày mai
Đầu: 6,8,0 (cứng) lót 5,4,9,2,7
Đuôi: 2,7,8 (cứng) lót 1,6
(Em lót thêm đầu 2,7 tâm giải nhất ngày 5/4 theo cầu 8/3 của bác NGUYENLON8 )
( Còn lót 1,6 là giải đặc biệt 4/4 vừa khớp bạc nhớ GDB 5/4 (06)800 => nuôi khung 1 tuần đuôi 1,6)
Như vậy. Sẽ có dàn 40 số
Hạ dàn sẽ có 15 số
3D: 1,8,0,9 lót 2,7,4 ( Giải 2.2 ngày 2/4)
4D: 6,8,0 lót 3
Mong Bác NGUYENLON8 và anh chị góp ý thêm

Sửa lần cuối:
107900
107901
107902
107903

Mình nhìn sao rối quá bạn ơi.ko hiểu 1 tí xíu là cầu ăn như thế nào lun.bạn hiểu thế nào có thể truyền đạt lại cho mình 1 tí kinh nghiệm để hiểu cầu bác ý ko bạn.mình dùng đt xem cầu số nó pé tẹo nhìn hoa cả mắt mà vẫn ko khá lên được
ĐÂY LÀ ẢNH VỪA CHỤP MÀN HÌNH ĐT ...HOA HẾT MẮT VÌ CON SỐ CHOÁN HẾT CẢ
107904

Bạn có thể chỉ cho mình hiểu 1 tí xíu về cầu của bác nguyen lon8 mà bạn học được ko bạn.mình lạ lẫm quá nên ko biết hiểu như nào
Đơn giản lắm.coi hình sẽ rối vì phải phóng lên phóng xuống .in hắn ra giống mình rồi cứ tới đến cà cưa ngắm nghiệm.với 1 quyển vỡ trắng.là ok.

Lão post rõ ràng hơn chút, con sẽ tự viết ra 1 chương trình lọc số được. Thanks
CÓ BIẾT LÀ CẢ THẾ GIỚI TẨY CHAY THÓI ĂN CẮP BẢN QUYỀN CỦA TRUNG QUỐC NHƯ THẾ NÀO NHỈ
NHIỀU CHỦ ĐỀ VÀ CON BẠC Ở HN ĐỔI CHO BỐ CĂN HỘ CAO CẤP ĐỂ LẤY CÁI CÁI FILE ĐÓ GIÁ NGẤT

CÓ BIẾT LÀ CẢ THẾ GIỚI TẨY CHAY THÓI ĂN CẮP BẢN QUYỀN CỦA TRUNG QUỐC NHƯ THẾ NÀO NHỈ
NHIỀU CHỦ ĐỀ VÀ CON BẠC Ở HN ĐỔI CHO BỐ CĂN HỘ CAO CẤP ĐỂ LẤY CÁI CÁI FILE ĐÓ GIÁ NGẤT
??? dạ dù thế nào cũng phải công nhận Trung Quốc nó rất đẳng cấp mới ăn cắp được bản quyền đó Lão. ???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.