Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 68 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
@VBOYCX98 tài năng của bác thì không phải bàn cãi nữa , nhưng em xin góp ý kiến nhỏ . 2 hôm đầu có theo bác và thành công , sau khi nhìn lại các con số bác lên , em thấy xuất hiện đủ cả 100 con số, chỉ có 20-30 con số xuất hiện ở cả 3 dàn ( tỉ lệ chén cả 3 dàn là 20-30%) , tỉ lệ khá là mong manh trong môn số học và phụ thuộc khá nhiều vào yếu tố may mắn ,nên em có đi nhỏ tiền lại . Cảm ơn những tâm huyết của bác và chúc bác có những đường cầu để giúp ae có thêm thu nhập mùa dịch ty<3ty<3

@VBOYCX98 tài năng của bác thì không phải bàn cãi nữa , nhưng em xin góp ý kiến nhỏ . 2 hôm đầu có theo bác và thành công , sau khi nhìn lại các con số bác lên , em thấy xuất hiện đủ cả 100 con số, chỉ có 20-30 con số xuất hiện ở cả 3 dàn ( tỉ lệ chén cả 3 dàn là 20-30%) , tỉ lệ khá là mong manh trong môn số học và phụ thuộc khá nhiều vào yếu tố may mắn ,nên em có đi nhỏ tiền lại . Cảm ơn những tâm huyết của bác và chúc bác có những đường cầu để giúp ae có thêm thu nhập mùa dịch ty<3ty<3
Phương pháp này theo cá nhân em thấy hay ở chỗ là kiểm soát tối ưi được nếu gãy thì sẽ mất ít hơn còn ăn thì sẽ ăn lớn. Hay hơn đánh dàn 64s sẽ mất nhiều ăn ít. Nhưng tỉ lệ đúng là 20-30% dựa và tài năng lên số của chủ Top. Mn nếu tin tưởg thì cứ theo và nên đi đều đi nhỏ. Tỉ lệ hoà vốn gãy và ăn trong thasng cũng khoảng 3:1 nên gãy liên tục cũng khó tránh khỏi.

Phương pháp này theo cá nhân em thấy hay ở chỗ là kiểm soát tối ưi được nếu gãy thì sẽ mất ít hơn còn ăn thì sẽ ăn lớn. Hay hơn đánh dàn 64s sẽ mất nhiều ăn ít. Nhưng tỉ lệ đúng là 20-30% dựa và tài năng lên số của chủ Top. Mn nếu tin tưởg thì cứ theo và nên đi đều đi nhỏ. Tỉ lệ hoà vốn gãy và ăn trong thasng cũng khoảng 3:1 nên gãy liên tục cũng khó tránh khỏi.
@VBOYCX98 Cho em mạn phép hỏi là anh đã chơi theo cách này được bao lâu rồi ạ

Nhìn tháng trước là hiểu mà
Quan trọng là Tổng kết cuối tháng phải k e
Phần thưởng dành cho ai kiên trì, theo từ đầu a vẫn còn lãi nhiều???
Đúng anh ạ. Em rất ngưỡng mộ vì 20-30% mà bác ý vẫn ăn thông được 1 tuần là quá ngon. Ăn 1 hôm bằng 3-4 hôm nên phương pháp này khá hay. Bác ý có tài năg bắt số giỏi thì quá tuyệt vời ạ.

Nhìn tháng trước là hiểu mà
Quan trọng là Tổng kết cuối tháng phải k e
Phần thưởng dành cho ai kiên trì, theo từ đầu a vẫn còn lãi nhiều???
Ak nhưng em vẫn còn 1 điều băn khoăn anh ạ. Vì thống kê tháng trước bác ý xử lý được ăn gấp 8 lần gãy. Tháng này ăn gấp 3 lần nên em hơi lo sợ không đủ hơi dài đến tận 1 tuần☹️ Vì em k theo hẳn từ đầu do mới vào

hok biết e có phải sao chổi hok nữa, nhưng từ khi vào theo cái là chỉ ăn đc 1 dàn, làm anh em mất hưng phấn quá.

Dễ hiểu mà em, tháng trước mất trắng mấy hôm đó em. Tháng này CT lên dàn cho đa số ae chơi thì cần sự cẩn trọng. E hỏi bác @LOVELY1992 xem có đúng không
Dạ hihi. Mong tháng này topic của cta sẽ rực rỡ. Là động lực và cũng giúp mn hiểu được cái hay của pp của bác @VBOYCX98

Ây ra, có thể lắm. Ae để ý xem trước khi theo Chương trình này thì ae theo ct khác có gặp tình trạng như thế không. Chắc là cũng thế phải k kiki
Đúng rồi bác, bắt đầu tháng 8 này theo ct NgoKhong và BTL khung 5 ngày của Thay, mà mấy ngày đầu bác cũng biết kết quả rồi đấy, CT NgoKhong cũng toang, BTL khung 5 ngày của THAY cũng toang, e hết vốn hok theo đc nữa thì cả 1 nổ rầm rầm, mới kiếm đc ít vốn thấy chương trình này hay, có chết thì cũng chết ngày 2-300k. Nên bắt đầu theo.

Tính sơ sơ nếu ai theo đều 10k/s hàng ngày theo cao thủ Niềm Tin thì đang âm mất hơn 4 triệu rồi
1 điều không thể phủ nhận là Bác ấy bắt số cực chuẩn. Tính ra dễ hiểu từ đầu tháng tới giờ dàn 20-30 số mà ăn thông cả tuần❤️

Dễ hiểu mà em, tháng trước mất trắng mấy hôm đó em. Tháng này CT lên dàn cho đa số ae chơi thì cần sự cẩn trọng. E hỏi bác @LOVELY1992 xem có đúng không
CT trước có nói là luôn đặt sự an toàn vốn cho ae là cao nhất lên ae thấy rằng CT đã tăng các con số cược lên để đảm bảo ae ít nhất sẽ ăn đc 1 dàn chứ không bị gãy full, do đó đương nhiên húp full sẽ lãi ít hơn, nhưng bù lại là sự an toàn, tối đa có gãy ae chỉ âm tầm 1/3 tiền cược mà thôi, kiên trì theo CT cuối tháng ae ta chốt lãi :)

Không biết ae nghĩ sao chứ riêng a cực kì tín nhiệm luôn, với lại mk cứ chia vốn dài 5-7 ngày cho chắc cú thì còn phải lăn tăn cái gì. Chỉ sợ 1 số ae thấy ăn thông nhiều nháy, thấy ngon nên đánh liều. Kiểu có bn vốn chỉ chia 1-2 tay xong theo thì chả sốt vó lên. Đấy e xem bên bát chốt chủ tịch Giông Bão ấy, gãy thông 11 ngày ae đang nháo nhác hết cả lên, vừa a sang hóng ấy. Bên nhà mk đa số ae hiểu được nên là hôm nào FULL 3 nháy thì rất rôm rả, ae chúc mừng cảm ơn nhau, còn như hôm nay ae tự hiểu, và chúc ngày mai sẽ may mắn và rực rỡ hơn đó. Cực kì thích tinh thần cả ae trong Topic luôn :+ :+ :+
Chính xác, tinh thần của toàn thể ae trong topic mình rất tuyệt vời

Ae mk theo ngay từ đầu nên hiểu rõ mà. Và ae chúng ta cũng cần có trách nhiệm với số vốn của mk, có trách nhiệm với quyết định xuống tiền của mk. Phải không các ae kiki
chúc CT và ae trong topic luôn mạnh khoẻ rực rỡ thành công :)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.