Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 71 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
Bạn mới rơi trên giời xuống à
Bỏ chút thời gian quay về trang 1 đọc kĩ chút, Bác chủ Top đã chia sẻ cụ thể!!!
Lời lãi rõ nét
Để r xem nhé. Ăn 4-5 hôm đầu cũng chỉ là mm thôi. Vì t cũng theo tocpi này từ đầu. Theo3 hôm t ms nhận ra rằng số ăn sẽ trùng nhau. Lên hôm thứ 4 t dùng pp lọc trùng dc 23 số. T đánh 23 số ăn. Hnay t lại làm như thế. Và xịt. Lên check lại ăn 1/3 dàn. K tin m có thể check lại

Ok tấm chiếu moi. Để t ns cho cm hiểu nhá. 3 dàn tổng cộng có 130 số. Thì auto k thẻ trượt dc hết. Ít nhất là ăn 1 dàn. Vị chi đánh 5k thì sẽ lô 250k. Ăn hết 3 dàn lãi 750k. Nếu m dùng pp lọc trùng sẽ có 20-30 số. Mỗi số m đánh 5k-10k vị tri m mất 150-300k. Thế thà m đánh 30 sô trùng còn hơn m đánh 3 dàn mất công copy lâu
vậy dãy số trùng của dàn chính hôm nay là đây 04,09,13,14,18,19,28,29,31,36,38,54,59,63,64,68,69,74,78,79,81,82,83,86,87 rồi lấy gì ăn????????

Nói chuyện nghe mùi giống ông kia thật!
Chúng tôi không cần ông giải thích, ông biểu diễn học thức ở đây cho ai xem mà nói "t nói cho cm hiểu"
OK
bạn nói câu mát công coppy lâu nghe nó phũ quá bạn ơi, vậy bạn không nghĩ tới ai làm cái dàn để cho bạn coppy hả bạn, không ai tự tin là đỏ mãi không đen, thay vì bài xích người khác, hãy góp ý văn minh nghe cho nó ngọt tai tí có chết ai đâu chứ

Đúng rồi đấy bác ạ, Góp ý mà cứ như đấm vào tai người khác
Chưa cần biết đúng hay sai, chẳng ai người ta muốn nghe rồi
Nói chung kệ thôi bạn ơi, t cũng hiểu ý ông kia như nào mà, nhưng quan trọng là tự nhiên có dàn cho ông ý lọc lấy trùng thì ở đâu mà ra, câu trước bảo đánh 1/3 cho nó tiền à thì câu sau lại bảo hôm trc t ghép lấy số trùng đánh ăn, chán lắm ko rảnh tranh luận với mấy ông này hết ngày bạn ạ :)

Ok tấm chiếu moi. Để t ns cho cm hiểu nhá. 3 dàn tổng cộng có 130 số. Thì auto k thẻ trượt dc hết. Ít nhất là ăn 1 dàn. Vị chi đánh 5k thì sẽ lô 250k. Ăn hết 3 dàn lãi 750k. Nếu m dùng pp lọc trùng sẽ có 20-30 số. Mỗi số m đánh 5k-10k vị tri m mất 150-300k. Thế thà m đánh 30 sô trùng còn hơn m đánh 3 dàn mất công copy lâu
Anh cho em hỏi là nếu cùng đánh 5k thì cách nào ăn nhiều hơn ạ

Hello các ae, nay mk hơi bận, giờ mới có thời gian lên hóng với ae đây. Đợi mk đọc lại xem tối giờ ae bàn luận gì mà sao thấy tăng số trang nhanh thế
Hôm nay vẫn chưa được như ý ae nhỉ, mai cố gắng may mắn, rực rỡ hơn nhé các ae mk

Không biết ae nghĩ sao chứ riêng a cực kì tín nhiệm luôn, với lại mk cứ chia vốn dài 5-7 ngày cho chắc cú thì còn phải lăn tăn cái gì. Chỉ sợ 1 số ae thấy ăn thông nhiều nháy, thấy ngon nên đánh liều. Kiểu có bn vốn chỉ chia 1-2 tay xong theo thì chả sốt vó lên. Đấy e xem bên bát chốt chủ tịch Giông Bão ấy, gãy thông 11 ngày ae đang nháo nhác hết cả lên, vừa a sang hóng ấy. Bên nhà mk đa số ae hiểu được nên là hôm nào FULL 3 nháy thì rất rôm rả, ae chúc mừng cảm ơn nhau, còn như hôm nay ae tự hiểu, và chúc ngày mai sẽ may mắn và rực rỡ hơn đó. Cực kì thích tinh thần tất cả ae trong Topic luôn :+ :+ :+
Kết câu sang hóng đấy

Hello các ae, nay mk hơi bận, giờ mới có thời gian lên hóng với ae đây. Đợi mk đọc lại xem tối giờ ae bàn luận gì mà sao thấy tăng số trang nhanh thế
Hôm nay vẫn chưa được như ý ae nhỉ, mai cố gắng may mắn, rực rỡ hơn nhé các ae mk
Mai làm lại CT à :)

Thôi mn ạ đến nhân lãi lỗ bác ý còn nhân sai thì…

em không bênh ai nhưng em thấy bac cũng nói đúng mà anh em cố gắng tiếp thu thôi đừng căng thẳng quá ạ

Mình thấy ct chốt số khá hay bảng thống kê tháng trc đến giờ dương khá nhiều . Nhưng mọi người có xem lại dàn ct chốt k biết hnay m tháy những số trùng cả 3 dàn là. 25s còn lại những số khác ở 3 dàn là những số còn lại đủ 100s chia đều 3 dàn vậy sao k chơi 25s 10k với vào 3 dàn 5k là như nhau.

AE lưu ý giao lưu vui vẻ, không gây sự, tranh cãi nhé
Mọi cầu kèo, con số đều là để tham khảo
AE thấy kết thì chơi, không thì tham khảo các bài viết khác
Không thích nhau thì có thể bấm vào tên thành viên đó và chọn" LỜ ĐI"
Tránh các trường hợp gây sự, tranh cãi sẽ bị phạt cả 2 nhé

Hình như em chiều các bác quá nên các Bác hư đúng không?
Hây mk đùa chút cho các ae bớt căng thẳng đấy. Mk góp ý 1 chút đơn giản và thẳng thắn thế này nha. Mk thì vừa đọc hết các bình luận của ae rồi, mk thấy rất vui vì đa số ae rất đoàn kết, cởi mở thảo luận chia sẻ cùng nhau. Cơ mà sao đến cái đoạn tranh luận thấy các bác căng quá. Thôi thì nghe mk, mỗi bác nhịn một tý là ổn, còn mà ae nào k thích ae thì cứ bấm lờ nhau đi là xong, ae sẽ k nhìn thấy bài viết của nhau nữa. Topic chào đón tất cả ae nên ae cũng hãy cùng mk xây dựng phát triển sao cho vững mạnh và đoàn kết nha, không nên tranh luận quá gay gắt, gây war nha ae. Còn về Chương trình cũng Sorry ae mấy hôm nay chưa được tơi, nên chắc 1 số ae mới theo hơi nóng lòng, cái đó mk hiểu được mà. Nhưng ae cũng nên cân nhắc kĩ quyết định theo hay là không nhé, tiền là trong túi các ae, tính mk cực kì vô tư nhưng nói thật mk cũng không muốn bị ai mắng, hay trách móc đâu?.
Thôi tâm sự với ae đôi lời như vậy để ae ta hiểu nhau hơn và đoàn kết hơn nhé
Chúc tất cả ae ngày mai sẽ mắn mắn và rực rỡ hơn???

AE lưu ý giao lưu vui vẻ, không gây sự, tranh cãi nhé
Mọi cầu kèo, con số đều là để tham khảo
AE thấy kết thì chơi, không thì tham khảo các bài viết khác
Không thích nhau thì có thể bấm vào tên thành viên đó và chọn" LỜ ĐI"
Tránh các trường hợp gây sự, tranh cãi sẽ bị phạt cả 2 nhé
E cảm ơn bác Admin đã nhắc nhở ae ở Topic
Chúc bác buổi tối vui vẻ nha.

Những ng k hiểu toàn thích ăn sẵn k biết nhìn hay bảo thủ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.