Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 314 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
Em đang tính dàn 64s bằng cách loại 1 đầu khan. 1 đít khan. 1 tổng khan. Loại thêm bộ đề vừa về hôm qua. Loại thêm đề khan nữa. Không biết có hợp lý hay ko vì dạo bận nên em cũng ko có thời gian test những tháng trước đây. Ae mình cũng nhau thảo luận nàoView attachment 145811
ae lấy thống kê ở web khác à, ae đổi qua xem thống kê trong web diễn đàn luôn ấy
Đăng web khác như này bị admin nhắc nhở đó

*** anh ạ, chắc do lỗi đánh máy bác ah.
Nhưng em vừa kiểm tra rồi mấy đài VIP đó chỉ có *** là cược được 3 gải kia thôi ạ
Còn các đài khác k có giải nhất mà chỉ có đề đầu giải nhất thôi ạ.
Ủa Sao em cứ gõ Hồ Chí Minh VIP là nó lại ra *** là sao ta ??
Đây là những từ nóng không sử dụng tại diễn đàn (vì Ku không có những đài này, hoặc như ngày trước khi Kubet chưa có hạng mục Lô trượt thì tất cả các bình luận có từ "lô trượt" sẽ bị mã hóa thành *** hết )
Admin từng lưu ý vấn đề này rồi

Đây là những từ nóng không sử dụng tại diễn đàn (vì Ku không có những đài này, hoặc như ngày trước khi Kubet chưa có hạng mục Lô trượt thì tất cả các bình luận có từ "lô trượt" sẽ bị mã hóa thành *** hết )
Admin từng lưu ý vấn đề này rồi
À thì ra là vậy, các đài k có sẽ bị mã hóa như thế.
Ku bổ sung thêm mấy đài đó nữa thì trọn bộ bác nhỉ.

À thì ra là vậy, các đài k có sẽ bị mã hóa như thế.
Ku bổ sung thêm mấy đài đó nữa thì trọn bộ bác nhỉ.
Đúng rồi đó ae
Mà viết có dấu cách thì bình thường, vẫn nhìn được, k bị mã hóa

Trong Topic này chỉ thấy bàn luận chơi Đb mà không thấy bàn luận chơi G1 nhỉ? Chưa thấy ai thống kê cách chơi G1. Liệu G1 có dễ ăn hơn Đb không hỡi các anh em số học?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.