Về bờ Tâm sự con nghiện - tập 2 : "Chốt lời, cắt lỗ để VỀ BỜ AN TOÀN???"

KIMVALE

Hạ Sĩ
Điểm cảm xúc
495
Điểm
346
Em vào diễn đàn đã được hai năm rồi theo chủ tịch Phan Bảo chơi cả lô và Đề đá lãi được 967 triệu trả nợ 300 triệu tên làm nhà còn lại 667 triệu để trang trải cuộc sống Em cảm ơn chủ tịch Phan Bảo rất nhiều Em Chắc chủ tịch và gia đình có nhiều sức khỏe và may mắn trong cuộc sống Chúc anh luôn giữ được phong độ để đưa nhiều anh em về bờ hơn nữa một lần nữa xin chân thành cảm ơn chủ tịch
Lại hóng cách chơi, cách vào tiền các hạng mục quá ạ

NINHANH97

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
6
Điểm
103
Chủ tịch nói quá chuẩn như em đánh đề tháng lãi 200 triệu nhưng qua chơi sóc đĩa thua 300 triệu cũng bởi vì ko kìm chế được là thua đáng lẽ ăn vừa phải thì ok nhưng càng lao vào thì sẽ bị soi đánh phát nào chết phát đó ! Còn lô đề chơi đúng tỉ lệ nuôi thì sẽ ổn vẫn lãi , chơi to quất lớn ra đảo ko về được bờ ! Xin cảm ơn chủ tịch có lời khuyên ae !
Vốn tầm 5tr theo cao thủ tỉ lệ đánh như thế nào cho hợp Lý và có lãi ạ.tính em háu thắng đánh toàn mất và tất tay là bay luôn.em hay chơi bộ môn xóc đĩa với sicbo tài xỉu ạ.mong nhận được những lời chia sẻ ý nghĩa để được về bờ..

HiHi

Cao Thủ Huyền Thoại
Điểm cảm xúc
76,288
Điểm
1,580
Đồng quan điểm với anh về lô khung, nếu không nợ nần, chơi có lãi tháng thì cách đánh này rất hiệu quả. Nhưng có vẻ rất ít người để ý, đánh lô ngày là chủ yếu. Em đang theo anh lô khung. Chúc anh tháng tới rực rỡ, may mắn và sẽ chăm chút cho lô khung ngày càng tốt hơn.
Ok ae, cuối năm cũng bộn bề, tháng này t cũng ko có thời gian cho bên chăn nuôi lô khung nữa, khả năng sau tết sẽ chơi lô khung chi tiết cho a e dễ theo dõi

HiHi

Cao Thủ Huyền Thoại
Điểm cảm xúc
76,288
Điểm
1,580
Em vào diễn đàn đã được hai năm rồi theo chủ tịch Phan Bảo chơi cả lô và Đề đá lãi được 967 triệu trả nợ 300 triệu tên làm nhà còn lại 667 triệu để trang trải cuộc sống Em cảm ơn chủ tịch Phan Bảo rất nhiều Em Chắc chủ tịch và gia đình có nhiều sức khỏe và may mắn trong cuộc sống Chúc anh luôn giữ được phong độ để đưa nhiều anh em về bờ hơn nữa một lần nữa xin chân thành cảm ơn chủ tịch
Cứ theo dõi 1-2 CT là ae có thể chơi thành công rồi nhé, ko cần lan man nhiều người làm gi!

HiHi

Cao Thủ Huyền Thoại
Điểm cảm xúc
76,288
Điểm
1,580
Lại hóng cách chơi, cách vào tiền các hạng mục quá ạ
Có thể đọc qua phần 1 của serie này nhé a e, topic phần 1 ở mục người về bờ nhé

HiHi

Cao Thủ Huyền Thoại
Điểm cảm xúc
76,288
Điểm
1,580
Vốn tầm 5tr theo cao thủ tỉ lệ đánh như thế nào cho hợp Lý và có lãi ạ.tính em háu thắng đánh toàn mất và tất tay là bay luôn.em hay chơi bộ môn xóc đĩa với sicbo tài xỉu ạ.mong nhận được những lời chia sẻ ý nghĩa để được về bờ..
HIện tại thì xóc đĩa có rất nhiều a e chơi tốt ở phòng chat đó em. Còn quy định cho bản thân thì phải tự đặt ra và làm theo được. VÍ DỤ:
CHƠI KHÔNG QUÁ 10 TAY, LÃI NGHỈ SỚM, LỖ THÌ 10 TAY PHẢI DỪNG.

HONGQUAN8G

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
521
Điểm
346
Tháng lãi 200 tr thì vốn phải 2 tỷ
Nếu có 2 tỉ thì đừng nên chơi số mà đầu tư kinh doanh sẽ bền lâu ! Đánh đề cái đầu phải lạnh chốt gì là ko đc thay đổi , bạn cứ chơi đều tay thôi mỗi ngày tăng lên 1 chút có vốn càng lâu ra thì lúc nó ra bạn sẽ được nhiều tiền hơn 🧨