Tâm sự - Tâm sự của thanh niên vỡ nợ vì say bạc | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Tâm sự của thanh niên vỡ nợ vì say bạc

Chào các bác, em năm nay 26 tuổi, dính vào kubet từ t2/2020, đợt covid đầu tiên ấy, mới đầu chỉ chơi nhỏ nhẹ rồi sau đó gãy là hăng máu Big big giờ nợ gần 600tr. Mất khả năng chi trả, stress ko tập trung cho công việc dẫn đến thất nghiệp. Qua đây e mong các bác tốt nhất đừng dính vào, còn không thì phải tỉnh táo. đừng như e, khổ vợ con, khổ gia đình

Bác phongthoi cho mình hỏi. Bác chơi dàn 64s chão 3 tay như vậy gãy khung

Thấy bạn giống mình nhưng mình nợ ít hơn bạn một nửa. Mình theo ai là người đó gãy thông. Cứ nói theo tỉ lệ. Đợt 7 ngày của Bác Phan Bảo mình cũng dính. Sau một thời gian mình theo robetto cũng chết thông 4 ngày. Thấy ae theo maica mình cũng theo đúng đợt gãy thông 5 ngày mà mình chỉ theo đến ngày 4 là hết vốn. Nay có tí vốn lại theo tiếp maica thì bạn cũng biết rồi đó. Nay ngày 3 cũng tạch luôn rồi. Chính thức sạch sẽ. Nay mình nghĩ ăn tết sớm. Chứ còn theo là ko có tết luôn. Qua tết sẽ chơi theo bác Phongthoi. Nghĩ mà nản cuộc đời.
Uh ae trên diễn đàn các oonh cứ bảo phải biết chia vốn cách vào tiền nhưng hỏi rằng nếu vốn có tẹo mà gãy thông thì chia trời cũng chết ae ak chứ mình đâu vốn vài trăm như các cao thủ. Nhìn các ct chơi như là các ổng chỉ có tiền để chơi lô đề thế thì bao giờ chết hẳn dk. Mình vốn ít gãy 3,4 ngày xong đời

Chia vốn là ntn.tôi có cách chơi mà ae chỉ cần it vốn cung dc tuỳ vào ae muốn ngày kiếm bn thi vốn nó se tương đương như vậy.còn cầu kèo pp thì chỉ có 3 càng là về bờ thôi các b nhé .đánh 2D cũng chả ăn thua đâu

Bác nói e vẫn chưa hiểu. Ví dụ ngày đầu e vào 10đ là 650k gãy. Ngày 2 30đ là 1950k. Ngày 3 80đ là 5200k. 3 ngày là 7800k. Chờ ăn lại đi mức 10đ. Vậy phải ăn thông 24 ngày mới hoà vốn
chơi thì chuẩn bị vốn đủ 3 khung nhé, nếu đánh 10k thì vốn 7.5M 1 khung, cần 30M vốn. tháng nếu ko gãy khung lãi 12M-15M.

mình tìm hiểu và đánh theo pp bạn mun180 chia sẻ , có cải biên cải tiến để có thể win, tuy nhiên vẫn đang thua vì tâm lý và quản lý vốn chưa tốt. Pp này thắng, những hôm thua là do đánh sang cái khác.

Đính kèm

• 804.4 KB Lượt xem: 0
diễn đàn "giaimaisohoc" chưa giải mã cho ae thấy là chơi thì thua như thế nào, thật sự đáng buồn.
Bạn xem lai đi. Các CT luôn nhắc ae chơi có điểm dừng kìa.
Thắng thua là tự do bản thân thôi,
bất kể môn kinh doanh/đầu tư nào đều có rủi ro. Lô đề là bộ môn kinh doanh có tỷ suất lợi nhuận lớn nhất nên rủi ro cũng là lớn nhất thôi.

Xem
mình tìm hiểu và đánh theo pp bạn mun180 chia sẻ , có cải biên cải tiến để có thể win, tuy nhiên vẫn đang thua vì tâm lý và quản lý vốn chưa tốt. Pp này thắng, những hôm thua là do đánh sang cái khác.
xem pp ở đâu vậy bác

bất kể môn kinh doanh/đầu tư nào đều có rủi ro. Lô đề là bộ môn kinh doanh có tỷ suất lợi nhuận lớn nhất nên rủi ro cũng là lớn nhất thôi.
chơi là thua rồi bạn ơi, chơi văn nghệ 1-2k ko ảnh hưởng tới gdinh công việc thì ok. Ae vào diễn đàn này thì 95% là nợ nần rồi mới vào.

Xem

xem pp ở đâu vậy bác
xem các bài viết bạn ấy chia sẻ cách đây 6 tháng rồi nhé. Lotobet thấy có pp của bạn ấy là ok nhất, tư duy cũng ok. Nhưng để chơi thì p tìm hiểu, thống kê kĩ mới chơi dc.

bạn cứ nhìn các cuộc thi của ct ấy, số người có lãi dc 15-20% ko? bao nhiêu người sau cuộc thi thì ra đảo :D, vui vậy thôi, để hiểu là rất khó nhé!

xem các bài viết bạn ấy chia sẻ cách đây 6 tháng rồi nhé. Lotobet thấy có pp của bạn ấy là ok nhất, tư duy cũng ok. Nhưng để chơi thì p tìm hiểu, thống kê kĩ mới chơi dc.
Căng vậy. Lâu quá

Căng vậy. Lâu quá
mình tóm tắt lại nhé vì vẫn nhớ
- BET có thuật toán, ae bỏ thời gian tìm hiểu.
- bác ấy bắt 245s hậu tam, 36s hn ghép 7 càng, bỏ kép
- tạo các dàn cho các chạm 05-16-27-38-49 (bác ấy chỉ chơi 05-49)
- thấy có đôi , xám, + chạm nào đang bệt thì mang dàn vào ốp khung 4 tay.
- nạp cố định 1 lần bn tiền, chơi thua hết thì nghỉ hôm sau chơi, ko nạp thêm để gỡ. thắng thua bn đó thì dừng (ngụ ý p kiểm soát )
cốt lõi là vậy, nếu cắm mặt đánh theo cách này vẫn thua, nên bạn p tìm hiểu xào xáo thêm mới ra dc vde. nhưng tư duy theo hướng này là ok nhé.

Sửa lần cuối:
a chia se ro hon di ban

mình tóm tắt lại nhé vì vẫn nhớ
- BET có thuật toán, ae bỏ thời gian tìm hiểu.
- bác ấy bắt 245s hậu tam, 36s hn ghép 7 càng, bỏ kép
- tạo các dàn cho các chạm 05-16-27-38-49
- thấy có đôi , xám, + chạm nào đang bệt thì mang dàn vào ốp khung 4 tay.
cốt lõi là vậy, nếu cắm mặt đánh theo cách này vẫn thua, nên bạn p tìm hiểu xào xáo thêm mới ra dc vde. nhưng tư duy theo hướng này là ok nhé.
Cảm ơn bác

ae chơi thì p bỏ công sức tìm hiểu thêm, đánh nháp đo đếm qua excel trước, thấy ổn mới chơi thật nhé. Mình cũng p tìm hiểu nửa năm, trả giá, đốt tiền, thấm đòn rồi.

chia sẻ với bác 1 chút là em cũng là người nợ nần vì cờ bạc cũng phiêu bạt 4 năm nay rồi gia đình bạn bè người yêu coi như mất trắng k còn ai không còn gì...cố gắng làm ăn nhưng rồi cũng k dứt được với cờ bạc lại đâm đầu vào rồi tìm đếm Ku cũng thua tha nợ bạn bè quay đi quay lại rồi cũng vào diễn đàn..e đọc em nghe hết những chia sẻ của các cao thủ rồi chọn người phù hợp để theo mong sao có thể có chút hi vọng cho cuộc sống..và giờ e từ 1m cũng lên được 10m sau 1 tuần giờ đây e cảm thấy hy vọng hơn bao giờ hết..

chia sẻ với bác 1 chút là em cũng là người nợ nần vì cờ bạc cũng phiêu bạt 4 năm nay rồi gia đình bạn bè người yêu coi như mất trắng k còn ai không còn gì...cố gắng làm ăn nhưng rồi cũng k dứt được với cờ bạc lại đâm đầu vào rồi tìm đếm Ku cũng thua tha nợ bạn bè quay đi quay lại rồi cũng vào diễn đàn..e đọc em nghe hết những chia sẻ của các cao thủ rồi chọn người phù hợp để theo mong sao có thể có chút hi vọng cho cuộc sống..và giờ e từ 1m cũng lên được 10m sau 1 tuần giờ đây e cảm thấy hy vọng hơn bao giờ hết..
Cố lên