Tâm sự - Tâm sự của thanh niên vỡ nợ vì say bạc | Page 6 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Tâm sự Tâm sự của thanh niên vỡ nợ vì say bạc

Chào các bác, em năm nay 26 tuổi, dính vào kubet từ t2/2020, đợt covid đầu tiên ấy, mới đầu chỉ chơi nhỏ nhẹ rồi sau đó gãy là hăng máu Big big giờ nợ gần 600tr. Mất khả năng chi trả, stress ko tập trung cho công việc dẫn đến thất nghiệp. Qua đây e mong các bác tốt nhất đừng dính vào, còn không thì phải tỉnh táo. đừng như e, khổ vợ con, khổ gia đình

Rất nhiều lần m theo ct kéo bet, 99% toang, kinh vl, bet thì siêu ảo, ct cũng ảo, cứ hô húp, bú, liếm nhìn ham sốt ruột lăn phát nào chết phát đấy. Ko hiểu kiểu j, có thật hay hô bừa, chết nhất ae theo ct. Sau những lần đấy là cút, đóng cửa phòng chat. ( Mở ngoặc xíu, m thấy có nhiều ct vào bet gỡ thua xs nhg họ chơi chỉ im im và rất ngắn tgian, ít khi theo đc lắm.)

chơi thì chuẩn bị vốn đủ 3 khung nhé, nếu đánh 10k thì vốn 7.5M 1 khung, cần 30M vốn. tháng nếu ko gãy khung lãi 12M-15M.
Giờ tôi cũng ko còn vốn để theo nữa. Đành theo dõi khi nào đủ vốn sẽ chơi lại

Rất nhiều lần m theo ct kéo bet, 99% toang, kinh vl, bet thì siêu ảo, ct cũng ảo, cứ hô húp, bú, liếm nhìn ham sốt ruột lăn phát nào chết phát đấy. Ko hiểu kiểu j, có thật hay hô bừa, chết nhất ae theo ct. Sau những lần đấy là cút, đóng cửa phòng chat. ( Mở ngoặc xíu, m thấy có nhiều ct vào bet gỡ thua xs nhg họ chơi chỉ im im và rất ngắn tgian, ít khi theo đc lắm.)
ảo mà, húp vs bú rồi ra đảo hết

diễn đàn "giaimaisohoc" chưa giải mã cho ae thấy là chơi thì thua như thế nào, thật sự đáng buồn.
Cái gì nó cũng có mục đích của nó cả.chả ai làm k cho ai cái gì đầu.mà thứ 2 là nhà tài trợ la kubet mà b hiểu ý tui muốn nói chứ.

Cái gì nó cũng có mục đích của nó cả.chả ai làm k cho ai cái gì đầu.mà thứ 2 là nhà tài trợ la kubet mà b hiểu ý tui muốn nói chứ.
cái j mình cũng hiểu nhé kkk, có điều ae nghĩ mặt tích cực của nó chút. Cái j cũng có 2 mặt mà.

Giờ tôi cũng ko còn vốn để theo nữa. Đành theo dõi khi nào đủ vốn sẽ chơi lại
ae trong tình cảnh nợ nần, chuẩn là p về bờ bằng BET, nhưng BET nó quá khó, như cái chảo lửa. Ae ko có phương án cũng như phương pháp chơi, thì ko nên nhao vào nó. nó đốt lụi luôn @@

Sửa lần cuối:
vậy sao bạn vào diễn đàn để làm chi vậy cho mình biết lý do của b được không

diễn đàn cũng giúp ae chơi có tỷ lệ ăn cao, với lại ae p nghĩ nhiều hơn về cách chia vốn, đi tiền, các phương án tiếp cận khác bộ môn này như 3D 4D, giải nhất, đề đầu...

Haha. Đúng ý của t định cmt. Chơi gì rồi cũng ra đảo hết thôi.

Bữa giờ thấy nhiều Ae cùng hoàn cảnh như tôi.tại cái đợt covit mà ra kkkk
Tôi cung giống bác cũng từ đợt covit đầu tiên bjk đến kubet.để rồi đến h nay lâm cảnh nợ nần vì nó.k có lối thoát.còn chơi vs nó con chết.nhiu lúc nghi bỏ k chơi nua nhug lại nghi đến số tiền đa thua lại muốn gỡ.càng gỡ lại con thua thêm

Tôi cung giống bác cũng từ đợt covit đầu tiên bjk đến kubet.để rồi đến h nay lâm cảnh nợ nần vì nó.k có lối thoát.còn chơi vs nó con chết.nhiu lúc nghi bỏ k chơi nua nhug lại nghi đến số tiền đa thua lại muốn gỡ.càng gỡ lại con thua thêm
Theo maica 3ngày 3d gãy thông. Nay hết vốn theo thì ăn. Ae hiểu tôi nói ko. Đó là quá đen đó.