Về bờ - Thêm 1 người về bờ nữa nhờ a Phan Bảo | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Thêm 1 người về bờ nữa nhờ a Phan Bảo

M cũng toang nặng quá rồi từ mai theo dàn 64s của phan bảo thôi

Quan trọng là phải bình tĩnh cơ cay lên là hỏng.tôi hôm nọ có 4 tr vào bét 6 tay húp dc 2 tr nghỉ rút tiền .Mai chơi tiếp đẹt lúc đầu nhẹ nhàng thua 5 tay hết nạp tiếp vào cay lên 20p đi tổng 6 tr giờ thì " chó xem tát ao rồi "
Tôi là tôi cạch bét ông ạ, nó thả cho tí xong nó ngoạm tiền của mình kinh lắm ????, nhoằng phát đi cả tảng ko kịp trở tayy

Em viết bài này mong muốn được gửi lời cảm ơn chân thành đến a Phan Bảo vì em nhắn trong nhóm tn bị trôi, mà trong bát chốt của anh thì chỉ đc like với thả tim ?
Ngày trước e mới vào diễn đàn, chưa có kinh nghiệm nên bị loạn số các bác ạ, mỗi cao thủ theo 1 tí, nhưng số nhọ toàn húc vào dây đen của các ct, nên toác mất mấy chục, xong lại quay ra học đòi bắt số, soi cầu này lọ chai, nhưng cũng chả đi đến đâu vì cầu gãy cho vài lần sấp mặt luôn.
Giờ chả có tính toán làm gì nhọc đầu, cũng chừa đến già ko dám đứng núi này chông núi nọ nữa.
Cứ trung thành với dàn 64s của a Bảo, nao dàn bị gãy thì hôm sau chão gấp 3 lên, ( thậm chí căn vốn cả cho phương án chão gấp 8 lần phòng dàn gãy 3 ngày ) nhưng trộm vía dàn 64s của a Bảo chưa gãy quá 2 ngày ???. ( nói luôn em cũng ko chơi lô, ko chơi 36s ?, thực ra quá khứ đã húc lô và bê xê nê vì lô rồi nên ẻm giờ hốt lắm, )
Đến hnay sau 20 ngày theo a Bảo e gỡ hết món nợ mấy chục kia rồi, mừng quá, giờ túc tắc theo anh kiếm thêm món thu nhập hàng tháng thôi.
Em cảm ơn a Phan Bảo thật nhiều nhé, chúc a có thật nhiều sức khỏe và tiếp tục là cao thủ có tâm có tầm giúp đỡ cứu vớt những đứa thua tha như em. ?
VỀ RỒI THÌ GHÉ XEM ANH EM NÀO CHƯA RÕ CÁCH CHƠI MÀ CHỈ HỌ THÊM
TÔI NHIỀU LÚC CŨNG BẬN RỘN, LÂU LÂU MỚI GHÉ ĐỌC BÀI CÁM ƠN CỦA ANH EM ĐƯỢC.
XIN CHÚC MỪNG

XIN CHÚC MỪNG

XIN CHÚC MỪNG
Cách vào tiền thế nào bạn

Em viết bài này mong muốn được gửi lời cảm ơn chân thành đến a Phan Bảo vì em nhắn trong nhóm tn bị trôi, mà trong bát chốt của anh thì chỉ đc like với thả tim ?
Ngày trước e mới vào diễn đàn, chưa có kinh nghiệm nên bị loạn số các bác ạ, mỗi cao thủ theo 1 tí, nhưng số nhọ toàn húc vào dây đen của các ct, nên toác mất mấy chục, xong lại quay ra học đòi bắt số, soi cầu này lọ chai, nhưng cũng chả đi đến đâu vì cầu gãy cho vài lần sấp mặt luôn.
Giờ chả có tính toán làm gì nhọc đầu, cũng chừa đến già ko dám đứng núi này chông núi nọ nữa.
Cứ trung thành với dàn 64s của a Bảo, nao dàn bị gãy thì hôm sau chão gấp 3 lên, ( thậm chí căn vốn cả cho phương án chão gấp 8 lần phòng dàn gãy 3 ngày ) nhưng trộm vía dàn 64s của a Bảo chưa gãy quá 2 ngày ???. ( nói luôn em cũng ko chơi lô, ko chơi 36s ?, thực ra quá khứ đã húc lô và bê xê nê vì lô rồi nên ẻm giờ hốt lắm, )
Đến hnay sau 20 ngày theo a Bảo e gỡ hết món nợ mấy chục kia rồi, mừng quá, giờ túc tắc theo anh kiếm thêm món thu nhập hàng tháng thôi.
Em cảm ơn a Phan Bảo thật nhiều nhé, chúc a có thật nhiều sức khỏe và tiếp tục là cao thủ có tâm có tầm giúp đỡ cứu vớt những đứa thua tha như em. ?
Bác ơi, em là mem mới tinh hnay mới vào dd nhưng đã nghe và nghiên cứu nhiều thông tin về bác Phan Bảo nên cũng rất muốn theo bác ấy. Nhưng vì mới nên chưa hiểu j cả. Bác có thể dành chút time chỉ e chơi theo cách bác PB đã đưa ra được ko ạ? Em cảm ơn bác rất nhiều!

Tôi là tôi cạch bét ông ạ, nó thả cho tí xong nó ngoạm tiền của mình kinh lắm ????, nhoằng phát đi cả tảng ko kịp trở tayy
GÓP Ý VỚI CÁC AE LÀ KO NÊN CHƠI NHIỀU TAY CÙNG 1 LÚC, DÃN RA MẤY TIẾNG RỒI LẠI VÀO. SẼ KO BỊ NÓ ĐỂ Ý

XIN CHÚC MỪNG
Ối giời ơi, anh Bảo ghé qua tường nhà em rồi, sung sướng quá ???, e cảm ơn anh, chúc anh luôn khoẻ mạnh và phong độ để chốt số đều đặn cho chúng e theo anh nhé,??? em luôn tin tưởng và 1 lòng ủng hộ anh ????

Bác ơi, em là mem mới tinh hnay mới vào dd nhưng đã nghe và nghiên cứu nhiều thông tin về bác Phan Bảo nên cũng rất muốn theo bác ấy. Nhưng vì mới nên chưa hiểu j cả. Bác có thể dành chút time chỉ e chơi theo cách bác PB đã đưa ra được ko ạ? Em cảm ơn bác rất nhiều!
Rất sẵn lòng, bạn cứ đọc kĩ bài chia sẻ của mình, rồi chỗ nào ko rõ cứ hỏi thêm, mình sẽ trả lời ngay ?

này lần đầu theo dàn 64s của thầy Phan Bảo.cảm ơn thầy,hi vọng đầu xuôi đuôi lọt. chúc cả nhà thành công

này lần đầu theo dàn 64s của thầy Phan Bảo.cảm ơn thầy,hi vọng đầu xuôi đuôi lọt. chúc cả nhà thành công
Nay tớ cũng nhẹ nhàng húp tiếp dàn 64s của a Bảo, ko biết các anh e khác có ai theo ko

Nay em cũng theo dàn ct Phan Bảo, có thêm hộp sữa cho cháu. Cám ơn ct Phan Bảo và diễn đàn

Cho em hỏi giờ e còn 10tr. Chia vốn đánh như nào cho hợp lý ak. Em xin ý kiến của người đã từng về bờ rồi ak. Giờ em đang nợ khoảng 80tr

Cho em hỏi giờ e còn 10tr. Chia vốn đánh như nào cho hợp lý ak. Em xin ý kiến của người đã từng về bờ rồi ak. Giờ em đang nợ khoảng 80tr
Ông có 10 triệu mà nợ 80 triệu thì có 2 phương án, cách 1 hơi mạo hiểm chia vốn khung chão 2 ngày tỷ lệ 1-3, tức 10 triệu chia 4 phần mỗi ngày phang 2 triệu rưỡi, tức là chơi 40 k/con ( chót lọt thì ông húp đc 1,5 triệu/ngày), còn ko chót lọt thì hôm sau còn 7,5 triệu phang nốt ?, nghĩa là chão gấp 3 gỡ lại, còn phương án 2 an toàn hơn ông chia vốn khung 3 ngày tỷ lệ 1-3-8. Tức là 10 triệu thành 8 phần dành cho khung 3 ngày, đánh 1280 k = 20 k/con. Trúng thì lãi 700 . Ít hơn phương án 1 đồng nghĩa về bờ lâu hơn nhưng an toàn hơn ?. Tùy ông chọn nhé , chúc ông sớm về bờ an toàn

Cho mình hỏi dàn đề của a Phan Bảo có khi nào gãy quá 4 tay k? ( Cụ thể là gãy 5 tay) để mình chia vốn vào cho hợp lí.

Cho mình hỏi dàn đề của a Phan Bảo có khi nào gãy quá 4 tay k? ( Cụ thể là gãy 5 tay) để mình chia vốn vào cho hợp lí.
Trước tớ ko rõ vì ko để ý , nhưng từ tháng 2 tớ theo a Bảo thì dàn 64s chưa gãy liên tục 2 ngày bao giờ, tức là hôm nay sịt thì hôm sau lại trúng ?

Cho e hỏi ti le vào tiền 64so của bác phan bảo với ạ