Về bờ - Thêm 1 người về bờ nữa nhờ a Phan Bảo | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Thêm 1 người về bờ nữa nhờ a Phan Bảo

Mn oi.e la nguoi moi choi nen kg biết cach nen thua cung nhiều. Cho e hoi dan 64s cua ct phan bao la dan hang ngay ct chot phai kg ah.va mn cho e xin cach vao tien voi ah von e con 5tr

Mjh Jo dag nợ 40tr.ma đây lại còn sinh lãi nữa.jo có 3tr vốn.jo phải làm sao để hết nợ đây mọi ng.neu a bảo doc đk cho e lời khuyên và chỉ dạy e với nhé.than moi nguoi

Mjh Jo dag nợ 40tr.ma đây lại còn sinh lãi nữa.jo có 3tr vốn.jo phải làm sao để hết nợ đây mọi ng.neu a bảo doc đk cho e lời khuyên và chỉ dạy e với nhé.than moi nguoi
3tr vốn thì bạn chỉ có thể chơi dàn 64s của PB mỗi ngày 10k thôi. Gột trả hơi lâu nhưng an toàn hơn chứ vốn nhỏ quá cũng khó. 3tr may ra vào dây đỏ chứ nhảy vào phát mà dây đen toang độ 2 ngày là run lắm rồi. Chúc bạn may mắn.

Mn oi.e la nguoi moi choi nen kg biết cach nen thua cung nhiều. Cho e hoi dan 64s cua ct phan bao la dan hang ngay ct chot phai kg ah.va mn cho e xin cach vao tien voi ah von e con 5tr
Dàn chốt hàng ngày trên bát chốt top2. Tầm 17h50 bạn vào là có nhé. 5tr mình nghĩ bạn có thể đánh 10k -15k là an toàn. Vốn bạn cứ chia làm 10p đánh 1 phần thôi đề phòng dây đen. Có vốn rồi lại gột tiếp đánh to kiếm lời.

3tr vốn thì bạn chỉ có thể chơi dàn 64s của PB mỗi ngày 10k thôi. Gột trả hơi lâu nhưng an toàn hơn chứ vốn nhỏ quá cũng khó. 3tr may ra vào dây đỏ chứ nhảy vào phát mà dây đen toang độ 2 ngày là run lắm rồi. Chúc bạn may mắn.
Dah ko chao hả b

Ae cho mình hỏi là đánh dàn 64 r thì đánh dàn 36 kiểu gì nữa ạ
Thanks
Dàn 36s là dàn thu gọn của dàn 64s ( đã có 36s trùng nhau) nên vẫn đánh được nhé. Nếu dàn 36s khác vs dàn 64s thì ko thể cược được bạn ạ.

Dah ko chao hả b
Ko. Bạn có 3tr mà chão thì sau 1 ngày toang bạn phải chão gấp 3 vậy lấy đâu tiền để chão. Vs những người ít vốn và cần độ an toàn cao thì đánh đều tay tính cuối tháng có lương là ok rồi. Tháng 1 dàn gãy 5 ngày liền thì sao. Cần phải tính đến độ rủi ro bạn ạ. Còn nếu có vốn thích lãi cao thì bạn chão theo tỉ lệ 1:3:8:24.
Mình thì chọn đều tay thôi. Như tháng 2 có bạn thống kê đánh đều 20k, bạn ấy lãi hơn 10tr. Mức đó mình nghĩ là thu nhập ổn định vs người lao động bình thường bạn ạ.

Em viết bài này mong muốn được gửi lời cảm ơn chân thành đến a Phan Bảo vì em nhắn trong nhóm tn bị trôi, mà trong bát chốt của anh thì chỉ đc like với thả tim ?
Ngày trước e mới vào diễn đàn, chưa có kinh nghiệm nên bị loạn số các bác ạ, mỗi cao thủ theo 1 tí, nhưng số nhọ toàn húc vào dây đen của các ct, nên toác mất mấy chục, xong lại quay ra học đòi bắt số, soi cầu này lọ chai, nhưng cũng chả đi đến đâu vì cầu gãy cho vài lần sấp mặt luôn.
Giờ chả có tính toán làm gì nhọc đầu, cũng chừa đến già ko dám đứng núi này chông núi nọ nữa.
Cứ trung thành với dàn 64s của a Bảo, nao dàn bị gãy thì hôm sau chão gấp 3 lên, ( thậm chí căn vốn cả cho phương án chão gấp 8 lần phòng dàn gãy 3 ngày ) nhưng trộm vía dàn 64s của a Bảo chưa gãy quá 2 ngày ???. ( nói luôn em cũng ko chơi lô, ko chơi 36s ?, thực ra quá khứ đã húc lô và bê xê nê vì lô rồi nên ẻm giờ hốt lắm, )
Đến hnay sau 20 ngày theo a Bảo e gỡ hết món nợ mấy chục kia rồi, mừng quá, giờ túc tắc theo anh kiếm thêm món thu nhập hàng tháng thôi.
Em cảm ơn a Phan Bảo thật nhiều nhé, chúc a có thật nhiều sức khỏe và tiếp tục là cao thủ có tâm có tầm giúp đỡ cứu vớt những đứa thua tha như em. ?
Chúc mừng người anh em đã về bờ

VỀ RỒI THÌ GHÉ XEM ANH EM NÀO CHƯA RÕ CÁCH CHƠI MÀ CHỈ HỌ THÊM
TÔI NHIỀU LÚC CŨNG BẬN RỘN, LÂU LÂU MỚI GHÉ ĐỌC BÀI CÁM ƠN CỦA ANH EM ĐƯỢC.
XIN CHÚC MỪNG
Mình cũng đang theo ct đây hy vong có ngày về bờ để dc chi s vối ace kinh nghiêm

Bác cho em hỏi em nợ 10 tr mà có vốn tầm 3 tr thì đánh dàn 64s như thee nào cho hợp lý ạ
Bác cứ đánh 10k một con. Nhỏ nhẹ mà bon. Khi nào gãy thì hôm sau chão lên 3. Vốn 3tr đánh vậy là an toàn. Chúc bác thành công

Quan trọng là phải bình tĩnh cơ cay lên là hỏng.tôi hôm nọ có 4 tr vào bét 6 tay húp dc 2 tr nghỉ rút tiền .Mai chơi tiếp đẹt lúc đầu nhẹ nhàng thua 5 tay hết nạp tiếp vào cay lên 20p đi tổng 6 tr giờ thì " chó xem tát ao rồi "
Giống tôi cũng vậy.vao bet nó hút máu thôi rồi

Em viết bài này mong muốn được gửi lời cảm ơn chân thành đến a Phan Bảo vì em nhắn trong nhóm tn bị trôi, mà trong bát chốt của anh thì chỉ đc like với thả tim ?
Ngày trước e mới vào diễn đàn, chưa có kinh nghiệm nên bị loạn số các bác ạ, mỗi cao thủ theo 1 tí, nhưng số nhọ toàn húc vào dây đen của các ct, nên toác mất mấy chục, xong lại quay ra học đòi bắt số, soi cầu này lọ chai, nhưng cũng chả đi đến đâu vì cầu gãy cho vài lần sấp mặt luôn.
Giờ chả có tính toán làm gì nhọc đầu, cũng chừa đến già ko dám đứng núi này chông núi nọ nữa.
Cứ trung thành với dàn 64s của a Bảo, nao dàn bị gãy thì hôm sau chão gấp 3 lên, ( thậm chí căn vốn cả cho phương án chão gấp 8 lần phòng dàn gãy 3 ngày ) nhưng trộm vía dàn 64s của a Bảo chưa gãy quá 2 ngày ???. ( nói luôn em cũng ko chơi lô, ko chơi 36s ?, thực ra quá khứ đã húc lô và bê xê nê vì lô rồi nên ẻm giờ hốt lắm, )
Đến hnay sau 20 ngày theo a Bảo e gỡ hết món nợ mấy chục kia rồi, mừng quá, giờ túc tắc theo anh kiếm thêm món thu nhập hàng tháng thôi.
Em cảm ơn a Phan Bảo thật nhiều nhé, chúc a có thật nhiều sức khỏe và tiếp tục là cao thủ có tâm có tầm giúp đỡ cứu vớt những đứa thua tha như em. ?
Bac oi vay la bac chi chơi dan 64s thoi chu ko choi lô đúng ko ạ ?

bac cho e hoi gio e dang bi toan 150tr gio von co it thi theo bac len vao dan 64 hay 36

Ko. Bạn có 3tr mà chão thì sau 1 ngày toang bạn phải chão gấp 3 vậy lấy đâu tiền để chão. Vs những người ít vốn và cần độ an toàn cao thì đánh đều tay tính cuối tháng có lương là ok rồi. Tháng 1 dàn gãy 5 ngày liền thì sao. Cần phải tính đến độ rủi ro bạn ạ. Còn nếu có vốn thích lãi cao thì bạn chão theo tỉ lệ 1:3:8:24.
Mình thì chọn đều tay thôi. Như tháng 2 có bạn thống kê đánh đều 20k, bạn ấy lãi hơn 10tr. Mức đó mình nghĩ là thu nhập ổn định vs người lao động bình thường bạn ạ.
Mình đang no 40tr

lời đầu tiên xin chân thành cảm ơn a Phan bảo và đặc biệt cảm ơn diễn đan
e cũng mới vào dđ đc vai tháng trước khi vào dđ e cũng thua tha mất hơn 200tr nhưng từ ngày e theo cao thủ Phan bảo dàn đề 64 số e cũng trả đc gần hết số nợ và bây h chỉ còn hơn 50tr hy vọng tháng 3 này theo a Phan bảo xẽ trả đc số nợ còn lại
e chơi 100k /1 số hôm nào trượt thì hôm sau e chơi gấp 3 nên rất may là a Pb chưa trượt quá 2 ngày bao h thật sự cảm ơn a rất nhiều
e xin chúc cho tất cả ban quản lý dđ .a Phan bảo mạnh khỏe để giúp đỡ những ae thua tha nợ lần như e nhanh chóng đc vào bờ. xin chân thành cảm ơn

Chúc mừng người ae đã về bờ an với dàn đề của phan bảo nhé

Mình cũng muốn chơi dàn 64s của a Phan Bảo nhưng mà ct lên muộn mạng lang quá e k thể vào xem đc.có hôm vào xem đc thì cũng chỉ cược đc tầm 5k vì quá tải.k biết nên làm ntn để về bờ các bác ạ