Cầu MB - THÔNG BÁO CẮT ĐIỆN KHU VỰC PHÍA BĂC..BỆT BỘ 8-1-2021 | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Bỏ đi bác mình đi nhậu đi đã,chúc bác nhậu ngon miệng???
Cảm ơn bạn..Đang ngồi cùng ae nhậu mà.. AE mình nói.. rất mm cho con bò ko óc đó là ở đây ko có lệ biết d/c.. ko nó rách việc lắm bạn ak.. Mình hnay ko giữ dc btinh nên cũng thua..Thua một cách nhớ ngẩn.. Nó tỏ ra hiểu biết công nghệ.. cay

Ko có cầu thì chơi bằng niềm tin hả bạn...Cầu gẫy là tất yếu rồi... vậy bỏ chơi số thôi chứ còn luận gì số má nữa ae..cầu hôm qua đây.. bạn có coi cầu hôm kia ko
View attachment 87621View attachment 87622
Bộ 14 a ket e nao nhat a
Rất xloi vì vụ này..nó là chó phá đám chứ ko phải con ng ae ak..hazzz..úc chế ko còn tâm cs đc nữa..ức nổ máu mà a còn mất ăn ..cay..nó đây e
View attachment 87752View attachment 87753
â oi. A chia se cho bon e theo la dc roi. Nhưng thành phan đó la thua tha quá rôu nên ko tin tương ai nua. Muốn ăn xổi BTd luôn thì ra đảo mà choei vơi khỉ ???

Bộ 14 a ket e nao nhat a
â oi. A chia se cho bon e theo la dc roi. Nhưng thành phan đó la thua tha quá rôu nên ko tin tương ai nua. Muốn ăn xổi BTd luôn thì ra đảo mà choei vơi khỉ ???
A chia se câu chua khi nao ko ăn het. Cầu kèo mà đúng 1 hướng thì làm mẹ đồng luôn chứ ngôi đây mà vắt óc suy nghĩ a nhi kk

Hnay ko lập đc kỷ lục ăn 7 ngày đề thồng :cry: đánh bộ 12 mà bỏ cái cặp 262 với 676. Nhìn chung hnay lấy đc lô bù dàn đề, ăn ít có mấy trăm. Vẫn gửi lời cảm ơn chân thành với thống tướng, cầu kèo vẫn cứ là chuẩn ko cần chỉnh

Ko sao
Hnay ko lập đc kỷ lục ăn 7 ngày đề thồng :cry: đánh bộ 12 mà bỏ cái cặp 262 với 676. Nhìn chung hnay lấy đc lô bù dàn đề, ăn ít có mấy trăm. Vẫn gửi lời cảm ơn chân thành với thống tướng, cầu kèo vẫn cứ là chuẩn ko cần chỉnh
Ok ae.. chắt lọc chơi là chuẩn.. ae mình ko thể chơi ẩu.. tiền là mồ hôi nc mắt và ko phải giấy bản..kn chơi.. híp phê.. gẫy ít vốn.. chỉ cần não nẩy sói là ae mình full mâm.. mất ko nản.. đặc biệt là ko dc say số.. tất thắng. Chúc bạn btoi vv

87793
rtat dien nua bac oi