Về bờ - TÍNH TỈ LỆ, LÃI,LỖ CHO AE CHƠI SỐ | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ TÍNH TỈ LỆ, LÃI,LỖ CHO AE CHƠI SỐ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cho e xin tỉ lệ dan 64so nuôi 4 ngày ak
64s mà chơi 4 ngày căng phết đấy

Có 5 m mà đange nợ 50 m có cách nào ngày kiểm được 300 đến, 500 k không CT chỉ giúp mình với để trả nợ bạn ơi xin cảm ơn CT nhiều ạ

Có 5 m mà đange nợ 50 m có cách nào ngày kiểm được 300 đến, 500 k không CT chỉ giúp mình với để trả nợ bạn ơi xin cảm ơn CT nhiều ạ
Bạn đánh lô hoặc đề khung 2 ngày đi 5d-10. Tháng kiếm vài ba triệu thôi chứ ngày 500 tháng 15 củ hơi căng đấy 😂. Chúc may mắn

Chào ct.e đang có ý định nuôi kép bằng khung 20 ngày đi 1k/số theo ct có ổn không.tại e thấy kép = tháng nào cung xuất hiện ít nhất 1 lần.
Xin chào CT tia chớp mình giờ nợ nhiều quá mà vốn có 5 m muốn tia chớp chỉ cách chơi kiếm ít tiền trả nợ cho vợ con đo khổ cảm ơn tia chớp nhiều lắm ngày 200 k cũng được mong CT chỉ giúp xin cảm ơn bạn nhiều

hay quá a Chớp ạ, e làm ngay bảng lãi lỗ rồi, e thấy cách chơi này vốn ko quá nhiều, mà tỉ lệ win cũng rất cao, e tính 5k/1 con vốn 20 ngày chỉ là 2tr6 thôi, nếu gan quá 20 ngày thì tùy vốn mình tăng tỉ lệ tiếp ạ

View attachment 178631
Vạy lãi có mấy trăm thôi à

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.