Về bờ - TÍNH TỈ LỆ, LÃI,LỖ CHO AE CHƠI SỐ | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ TÍNH TỈ LỆ, LÃI,LỖ CHO AE CHƠI SỐ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ad tính giúp e thử giờ e chơi Tam thủ lô miền Bắc tháng e ăn dc bao nhiêu lô là có lãi ạ

hi ad tính giúp mình , mình đánh đề đầu và đề đuôi 1 lần dàn 38s thì đi tỉ lệ bao nhiêu để có lãi

a cho e hỏi với chơi sxmb theo 1 cao thủ thì vào tỉ lệ tiền như nào mới lãi ạ

A chớp cho em hỏi.nếu mình chơi đề,lô tháng 30 ngày thì tầm về bao nhiêu ngày thì có lãi ạ

fAnh em có thắc mắc gì về tỉ lệ, lỗ, lãi khi chơi XSMB, XSMN, XSMT hay các món nào bất kỳ cứ bình luận. Tia Chớp sẽ tư vấn cho anh em từng trường hợp cụ thể nhé
a voi sô von 4tr thi chơi sao co lai ạ chơi dan 64s thi vao tien ra sao

Anh em có thắc mắc gì về tỉ lệ, lỗ, lãi khi chơi XSMB, XSMN, XSMT hay các món nào bất kỳ cứ bình luận. Tia Chớp sẽ tư vấn cho anh em từng trường hợp cụ thể nhé

Anh ơi cho em hỏi : em muốn chơi 3D lô và 3D đề thì cách vào tiền như thế nào cho hợp lý ah?

Anh em có thắc mắc gì về tỉ lệ, lỗ, lãi khi chơi XSMB, XSMN, XSMT hay các món nào bất kỳ cứ bình luận. Tia Chớp sẽ tư vấn cho anh em từng trường hợp cụ thể nhé

Anh ơi cho em hỏi : em muốn chơi 3D lô và 3D đề thì cách vào tiền như thế nào cho hợp lý ah

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.