Về bờ - TỔNG HỢP TẤT CẢ KINH NGHIỆM VỀ BỜ CỦA THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ TỔNG HỢP TẤT CẢ KINH NGHIỆM VỀ BỜ CỦA THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

Từ lức m vào diễn đàn đã học hỏi dc rất nhiều kinh nghiệm từ ct và các cao thủ và ae trong diễn đàn hy vọng ct và các cao thủ luôn luôn rữ dc phong độ

Câc cao thủ và chủ tịch rất vất vả tìm số mà còn thường xuyên lhướng dẫn mọi người chơi, khị trượt còn động viên anh em. Mình chưa thấy diễn đàn nào các cao thủ lại có trách nhiệm như diễn đàn này. Xin cảm ơn các a chị nhiều

mình cũng đang tìm đường để vào bờ đây. cuộc chiến ko hồi kết

Hiệm tại em
Nợ 350tr, h k biết ltn. H e vốn 3tr mong các cao nhan chỉ giao e cách vao tiền dàn 3c bao lo 36s, 3c đề dan 36s . Vốn e 3tr e len. Vào ntn a

cảm ơn admin và các cao thủ, em xem lại các clip này nhiều lần và thấy vô cùng bổ ích ạ, em cảm ơn

Cảm ơn ct Phan Bảo vs dàn 64s. E theo lô từ tết thấy toang ko có lãi nên giờ chỉ theo dàn 64s mỗi ngày kiếm 1 củ là thấy đời tươi sáng lắm rồi! Cứ thế này gột vốn rồi về bờ nhanh thôi. Cảm ơn ct Bảo ạ !

Cảm ơn ct Phan Bảo vs dàn 64s. E theo lô từ tết thấy toang ko có lãi nên giờ chỉ theo dàn 64s mỗi ngày kiếm 1 củ là thấy đời tươi sáng lắm rồi! Cứ thế này gột vốn rồi về bờ nhanh thôi. Cảm ơn ct Bảo ạ !
CHÚC MỪNG BẠN NHÉ

Bạn chỉ rõ cách chơi như nào để kiếm 1tr/1 ngày k ạ, mỗi ngày đánh 1 con bao tiền ạ

Cảm ơn diễn đàn giải mã số học. Cảm ơn các bạn đã chia sẻ kinh nghiệm.

Ae cho minh hỏi cách vào tiền đề dàn 36s và 65s của a phan bảo với ạ

Cảm ơn Diễn đàn đã tạo sân chơi cho ae. Chúc A Bão và tất cả thành viên trong Diễn Đàn luôn rr

I/ CHIA SẺ KINH NGHIỆM VỀ BỜ SỐ 1

? Một người phụ nữ đã từng bị bán s,ố lừa.
Vô tình tìm đến DIỄN ĐÀN khi xem livestream s,oi c,ầu của Admin.
Nghỉ hẳn một ngày làm việc để quyết tâm tìm hiểu chơi theo cách

? Bây giờ, mỗi tháng kiếm được hơn 30 củ
Học được cách vào tiền hợp lý.
Biết được phương pháp chơi bất tử của chủ tịch.

=> Xem thêm những tâm sự của Người về bờ tại đây!
------------------------------------------------------------

II/ CHIA SẺ KINH NGHIỆM VỀ BỜ SỐ 2

??VỚI SỐ VỐN CHỈ 5TR ĐỒNG. THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN ĐÃ NHANH CHÓNG GỠ 40TR TRONG 1 TUẦN NHƯ THẾ NÀO???

--------------------------------------------------------------

III/ CHIA SẺ KINH NGHIỆM VỀ BỜ SỐ 3

??PHƯƠNG PHÁP VÀO TIỀN + ĐÁNH THEO CAO THỦ NHƯ THẾ NÀO ĐỂ MỖI THÁNG ĐỀU LÃI ĐƯỢC 20-30 CỦ.

III/ CHIA SẺ KINH NGHIỆM VỀ BỜ SỐ 4

HÀNH TRÌNH GỠ NỢ 1 TỶ ĐỒNG NHỜ KẾT HỢP PHƯƠNG PHÁP CỦA CÁC CAO THỦ

??NHỮNG KINH NGHIỆM QUÝ HƠN VÀNG SẼ ĐƯỢC TIỂU MÂY CẬP NHẬT TRONG BÀI VIẾT NÀY.

??HY VỌNG TẤT CẢ THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN ĐỀU CÓ THỂ TÌM ĐƯỢC CHO MÌNH CAO THỦ VÀ CÁCH CHƠI PHÙ HỢP ĐỂ THEO.

? MONG GIÚP ĐƯỢC NHIỀU ANH EM VỀ BỜ LÀ TÂM NGUYỆN CỦA BQT DIỄN ĐÀN GIAIMASOHOC.

YÊU THƯƠNG CẢ NHÀ ??

View attachment 17579
Cảm ơn diễn đàn và các cao thủ đã giúp đỡ. Có thể bg mình vẫn chưa phục hồi đx n gì đã mất. N từ khi tham gia diễn đàn và học hỏi. Từ số vốn 1tr mình dần dần theo nhỏ các cao thủ cũng gọi là có thêm chút dù nhỏ nhưng rất vui cả nhà ạ