Về bờ - VỀ BỜ CÙNG THANSO1102( LIFE CHANGE 99 DAYS) | Page 12 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ VỀ BỜ CÙNG THANSO1102( LIFE CHANGE 99 DAYS)

Lại có nháy rồi cảm ơn bác
Quan điểm của mình khi chơi lô đề là ko vội.
Đề đánh 50s quay đầu, thường ngày mình hay chơi bt đề.lót bộ và lót 2 chạm.
Còn lô thì 99% lấy từ cầu bt đề. Nên tỉ lệ
nổ sẽ cao hơn ae bắt kiểu cầu ghép bthg
.

Vì ae khi đánh đề những con đề kết tỉ lệ ra lô cực cao. Vì cầu đề là ta chỉ soi cho 1 vị trí giải đặc biệt,
nên ko ra đặc biệt sẽ ra các giải khác.( tức là sẽ ra lô)

Còn 1 số ae soi đề đánh 1 đằng lô lại soi mấy cầu khác xong gãy. Ngồi soi kết quả vỗ đùi đen đét: DM đánh đề ra hết lô còn soi lô thì ko thấy bóng đâu.
Đó là kinh nghiệm ít ỏi của mình chia sẻ cho ae. Hy vọng giúp gì đó đc cho ae!!!

Quan điểm của mình khi chơi lô đề là ko vội.
Đề đánh 50s quay đầu, thường ngày mình hay chơi bt đề.lót bộ và lót 2 chạm.
Còn lô thì 99% lấy từ cầu bt đề. Nên tỉ lệ
nổ sẽ cao hơn ae bắt kiểu cầu ghép bthg
.

Vì ae khi đánh đề những con đề kết tỉ lệ ra lô cực cao. Vì cầu đề là ta chỉ soi cho 1 vị trí giải đặc biệt,
nên ko ra đặc biệt sẽ ra các giải khác.( tức là sẽ ra lô)

Còn 1 số ae soi đề đánh 1 đằng lô lại soi mấy cầu khác xong gãy. Ngồi soi kết quả vỗ đùi đen đét: DM đánh đề ra hết lô còn soi lô thì ko thấy bóng đâu.
Đó là kinh nghiệm ít ỏi của mình chia sẻ cho ae. Hy vọng giúp gì đó đc cho ae!!!
hay quá cám ơn ct

Hôm 13 ra 6666 theo cầu này đánh bạch thủ 11lot66 khung 3 ngày kiểu gì cũng ra
em theo con 11 từ ngày 13,14 k nổ rồi ạ, hôm nay mà đánh 11 là ngày 3, vậy vẫn bám tiếp hôm nay con 11 ạ

Buồn quá ko ăn đc thông nhỉ?chỉ có đề 2 chạm là mình thông đc hơn tuần rồi
bác bắt 2 chạm đề theo ngày mà thông hơn một tuần thì hết ý quá. mai bác lên số cho anh em theo với. cảm ơn bác nhiều

Nổ 33 ..nổ cả 78 hôm qua 2 nháy nữa..Đa tạ Bác Thanso1102 🙏🙏🙏
Ko có gì. Mình bắt số mình cũng chơi mà. Nên con số mình chốt trên này là con số tâm huyết. Hy vọng sẽ giúp đc ae về bờ như đúng chủ đề TOPIC. Chỉ cần ae tin tưởng và like mạnh mẽ cho các ae còn chưa biết đi ntn biết đến và cùng đi!