Về bờ - VỀ BỜ CÙNG THANSO1102( LIFE CHANGE 99 DAYS) | Page 14 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ VỀ BỜ CÙNG THANSO1102( LIFE CHANGE 99 DAYS)

Anh ơi nhờ anh giúp em với được không ạ , em nay nát quá rồi ạ
Giúp ae bằng cách nào đây. Hằng ngày úp số lên đây còn chơi hay ko là tuỳ ae chứ. Tiền của ae mình cũng ko bắt ae phải chơi đc.
Còn cách chơi mình nói mãi nó thành nhàm. Mình ko có ý chê các cao thủ ở các bát chốt trên diễn dàn nhưng thực sự mình thấy thế này:
Hàng ngày cao thủ chốt 1 bạch thủ lô. 2 con song thủ ra con bạch thủ ko nói nhưng ra 1 con trong cặp song thủ cùng lắm ae hoà ko thì lỗ. Vì bt ae phải đi tiền nhiều hơn => ko hiệu quả.
Còn đề chốt dan 1:64-65s dàn 2 36s rồi dàn bt 10s. Ra dàn bt và 36s thì quá OK.
Còn ra dàn 64s là ae mang tiếng trúng đề nhưng âm tiền. => ko hiệu quả.

Còn mình chơi pp đã chia sẻ:
+LÔ CHỈ CHƠI 2 SỐ : 1 BẠCH THỦ ĐI 60%, 1 LÓT ĐI 40% RA SỐ NÀO CŨNG LỜI.
+ ĐỀ KO CHƠI QUÁ 51s (3CHẠM), THƯỜNG MÌNH CHỈ CHƠI 2 CHẠM THEO CON ĐỀ MÌNH BẮT BẠCH THỦ. VÍ DỤ NHƯ HÔM 14/8 MÌNH BẮT ĐỀ BT 34,43 THÌ CHƠI BT ĐỀ 343, LÓT BỘ 34 CHƠI CHẠM 3,4 RA 13 KO ĂN BT MÌNH VẪN CÓ LỜI. MÀ CÓ XỊT CŨNG KO MẤT NHIỀU HÔM SAU HÚP GỠ NGAY NÊN KO PHẢI CHƠI GẤP THẾP.

ĐẦU THÁNG TRC ĐẾN HÔM 17-18 LÔ MÌNH CŨNG DƯƠNG ĐC TẦM 40M. ĐẾN CUỐI THÁNG ĐEN LÀ NGHỈ. THÁNG NÀY CŨNG VẬY ĐẾN HNAY LÔ DƯƠNG HƠN 40M CÓ THỂ NGHỈ RỒI. CÒN KO MÌNH SẼ CHƠI BÉ LẠI HÀNG NÀY ĐI BẰNG 1/2 TRC THÔI.

NÊN AE TRC KHI CHƠI NÊN TÌM HIỂU VÀ XÁC ĐỊNH THẬT RÕ CÁCH CHƠI NHÉ.

Giúp ae bằng cách nào đây. Hằng ngày úp số lên đây còn chơi hay ko là tuỳ ae chứ. Tiền của ae mình cũng ko bắt ae phải chơi đc.
Còn cách chơi mình nói mãi nó thành nhàm. Mình ko có ý chê các cao thủ ở các bát chốt trên diễn dàn nhưng thực sự mình thấy thế này:
Hàng ngày cao thủ chốt 1 bạch thủ lô. 2 con song thủ ra con bạch thủ ko nói nhưng ra 1 con trong cặp song thủ cùng lắm ae hoà ko thì lỗ. Vì bt ae phải đi tiền nhiều hơn => ko hiệu quả.

+ ĐỀ KO CHƠI QUÁ 51s (3CHẠM), THƯỜNG MÌNH CHỈ CHƠI 2 CHẠM THEO CON ĐỀ MÌNH BẮT BẠCH THỦ. VÍ DỤ NHƯ HÔM 14/8 MÌNH BẮT ĐỀ BT 34,43 THÌ CHƠI BT ĐỀ 343, LÓT BỘ 34 CHƠI CHẠM 3,4 RA 13 KO ĂN BT MÌNH VẪN CÓ LỜI. MÀ CÓ XỊT CŨNG KO MẤT NHIỀU HÔM SAU HÚP GỠ NGAY NÊN KO PHẢI CHƠI GẤP THẾP.

ĐẦU THÁNG TRC ĐẾN HÔM 17-18 LÔ MÌNH CŨNG DƯƠNG ĐC TẦM 40M. ĐẾN CUỐI THÁNG ĐEN LÀ NGHỈ. THÁNG NÀY CŨNG VẬY ĐẾN HNAY LÔ DƯƠNG HƠN 40M CÓ THỂ NGHỈ RỒI. CÒN KO MÌNH SẼ CHƠI BÉ LẠI HÀNG NÀY ĐI BẰNG 1/2 TRC THÔI.

Cám ơn bác đã chia sẻ

CÒN ĐÂY LÀ HẬU QUẢ CỦA VIỆC THÍCH CHƠI LÔ 1 CON. ÔNG E GỌI ĐIỆN HỎI CON GÌ CHO BT 23 LÓT 32 THÌ CHỈ THÍCH 32 ĐÁNH DUY NHẤT 1 CON 32 THÌ RA 23X3 ĐÃ CHẾT THÔNG 11-12 NGÀY LIÊN TỤC

CÒN 1 ÔNG E NỮA CŨNG CHỈ THÍCH ĂN THAM ĐÁNH 1 CON 500-1000 KHUYÊN BẢO ĐÁNH BÉ LẠI 200-100 KO NGHE. SONG LẠI SỢ A VÀO DÂY ĐEN CŨNG ĐI 3-400M RỒI.

Mình đang nợ quá mong ae giúp đỡ cho mình với xin cám ơn

Số chốt của CT hàng ngày ko thấy hay sao mà vô toàn cmt nhảm nhí ko vậy

CÒN ĐÂY LÀ HẬU QUẢ CỦA VIỆC THÍCH CHƠI LÔ 1 CON. ÔNG E GỌI ĐIỆN HỎI CON GÌ CHO BT 23 LÓT 32 THÌ CHỈ THÍCH 32 ĐÁNH DUY NHẤT 1 CON 32 THÌ RA 23X3 ĐÃ CHẾT THÔNG 11-12 NGÀY LIÊN TỤCView attachment 209648
CÒN 1 ÔNG E NỮA CŨNG CHỈ THÍCH ĂN THAM ĐÁNH 1 CON 500-1000 KHUYÊN BẢO ĐÁNH BÉ LẠI 200-100 KO NGHE. SONG LẠI SỢ A VÀO DÂY ĐEN CŨNG ĐI 3-400M RỒI.View attachment 209654
Nay cao thủ cho số ko ạ

Cảm ơn THANSO1102! Anh em yên tâm! Hôm nào cao thủ cũng cho số cả! Chơi như thế nào, anh em nên nghe theo lời của admin chia sẻ. Không tham chơi tất tay. Chơi từ từ thôi...kiên trì. Bộ môn số học này ko có gì là 100% cả. Do vậy hôm ăn, hôm không là chuyện bình thường. Nhưng cuối tháng tổng kết có lãi là ok. CHÚC CẢ NHÀ MÃI MÃI MAY MẮN!!!

Em cảm ơn anh

Theo mình ae chỉ theo 1 ng 1 đường cầu thôi theo nhiều loạn số đó