Về bờ - VỀ BỜ CÙNG THANSO1102( LIFE CHANGE 99 DAYS) | Page 16 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ VỀ BỜ CÙNG THANSO1102( LIFE CHANGE 99 DAYS)

56 65 11 đều nổ đề.bác mà nuôi đề là hay lắm nè.

Quan điểm của mình khi chơi lô đề là ko vội.
Đề đánh 50s quay đầu, thường ngày mình hay chơi bt đề.lót bộ và lót 2 chạm.
Còn lô thì 99% lấy từ cầu bt đề. Nên tỉ lệ
nổ sẽ cao hơn ae bắt kiểu cầu ghép bthg
.

Vì ae khi đánh đề những con đề kết tỉ lệ ra lô cực cao. Vì cầu đề là ta chỉ soi cho 1 vị trí giải đặc biệt,
nên ko ra đặc biệt sẽ ra các giải khác.( tức là sẽ ra lô)

Còn 1 số ae soi đề đánh 1 đằng lô lại soi mấy cầu khác xong gãy. Ngồi soi kết quả vỗ đùi đen đét: DM đánh đề ra hết lô còn soi lô thì ko thấy bóng đâu.
Đó là kinh nghiệm ít ỏi của mình chia sẻ cho ae. Hy vọng giúp gì đó đc cho ae!!!
Rồi mình lấy đề hay lô ở đâu để theo a chỉ giúp e

Ngày 21/8: Lô bt 40 lót 04.
Hnay mà ko ra nữa mình xin nghỉ hết tháng nhé
Ngày 20/8: Lô bt 56 lót 65.
Chúc mừng ae nay húp tạm bạch thủ lô 40. Buồn là cặp hôm qua lại chậm kinh 3 nháy. Còn ra đúng đề.
Nhưng thôi môn này ko vội đã chiến tháng rồi. Ae nào theo từ đầu tháng thì cũng đủ chỉ tiêu tháng rồi đó. Nên bảo toàn vốn chơi nhỏ lại nhé. Lô đề quay quanh năm ngày tháng mà.
Cảm ơn những ae đã tin tưởng like và Comment động viên kể cả nhũng hôm xịt.
Lô đề ko thể ngày nào cũng ăn đc. Ae là người chơi ai cũng hiểu điều đó. Quan trọng pp chơi và cuối tháng...cuối năm..=> Tổng kết + hay - ? Đúng ko ae?

Chúc mừng ae nay húp tạm bạch thủ lô 40. Buồn là cặp hôm qua lại chậm kinh 3 nháy. Còn ra đúng đề.
Nhưng thôi môn này ko vội đã chiến tháng rồi. Ae nào theo từ đầu tháng thì cũng đủ chỉ tiêu tháng rồi đó. Nên bảo toàn vốn chơi nhỏ lại nhé. Lô đề quay quanh năm ngày tháng mà.
Cảm ơn những ae đã tin tưởng like và Comment động viên kể cả nhũng hôm xịt.
Lô đề ko thể ngày nào cũng ăn đc. Ae là người chơi ai cũng hiểu điều đó. Quan trọng pp chơi và cuối tháng...cuối năm..=> Tổng kết + hay - ? Đúng ko ae?
Bac cho e hỏi pp này bac chơi lâu chưa ạ cuối tháng có lãi ko để e bám đề về bờ với ạ

Bac cho e hỏi pp này bac chơi lâu chưa ạ cuối tháng có lãi ko để e bám đề về bờ với ạ
Pp này mình chơi đc từ đầu năm 2022. Trc cũng ham chơi lô nhiều số. Lúc đỏ cũng ăn ghê nhưng khi đen thì nhiều số cũng xịt hết ah. Mình thì chưa bị nhưng đã ae nào đánh 1 ngày 12 con lô mà xịt cả chưa?
Trc mình ko chơi trên trang mà hoàn toàn chơi ngoài vì chơi ngoài Họ cho mình âm. Khi đó mình thường chơi 6-8 con lô. Cặp kết đi 150đ/con các cặp ko kết đánh 100đ rồi 50đ 30đ vv.. rồi ăn lô lại đánh vào đề. Hôm ăn to là hôm húp cả lô lẫn đề, hôm đen là xịt lô...mà xịt lô thường đề kết cũng phải đánh nhỏ lại nên ăn đề thường cùng lắm chỉ hoà. Xịt đề nữa thì buồn luôn.

Sau nhiều năm vậy mình đã đúc rút ra đc pp chơi mà mình đã chia sẻ ở những bài trc. Và từ đầu năm nay mình áp dụng cách chơi này. Tháng dương ít cũng đc hơn 2chục , còn tháng nhiều thì hơn. Nên bjo chơi rất nhẹ đầu, chơi rất thoải mái mà tháng có xèng caffe thuốc lá.

Mình cũng theo dõi pp của bác từ trước đến giờ mình thấy cũng ok mình cũng cầu mong sao cho pp của bác cuối tháng tổng kết đạt được thành công cho ae theo với chúc bác và gia đình mạnh khỏe

AE LƯU Ý MÌNH MỞ TOPIC NÀY HÀNG NGÀY SẼ CHỐT 1 BẠCH THỦ LÔ1 LÔ LÓT.
BẠCH THỦ AE CHƠI 60%
LÓT AE CHƠI 40% VỀ BẠCH THỦ THÌ QUÁ OK RỒI CÒN VỀ LÓT CŨNG CÓ NGÀY CÔNG.
HÀNG NGÀY AE ĐI ĐỀU TIỀN. AE CHIA VỐN LÀM 5 KHUNG ( CHO 5 NGÀY CHƠI). GIẢ SỬ VỐN AE ĐI 1 NGÀY 100đ CHO 1 CẶP AE SẼ ĐI BT 60đ- LÓT AE ĐI 40đ AE CHƠI TUỲ THEO VỐN CỦA MÌNH NHÉ. HY VỌNG SẼ CŨNG NHAU VỀ BỜ THÀNH CÔNG.
HÀNG NGÀY MÌNH SẼ THỐNG KÊ CHO AE TIỆN THEO DÕI( MÌNH SẼ THỐNG KÊ THEO CÁCH ĐÁNH TRÊN TRANG NHÉ!
Em xin hỏi bác chốt lúc mấy giờ và chốt lên ở chỗ nào để em xem được ạ

Hóng ct cs theo ct chúc ct luôn khỏe đồng hành cùng ct để vb

Pp này mình chơi đc từ đầu năm 2022. Trc cũng ham chơi lô nhiều số. Lúc đỏ cũng ăn ghê nhưng khi đen thì nhiều số cũng xịt hết ah. Mình thì chưa bị nhưng đã ae nào đánh 1 ngày 12 con lô mà xịt cả chưa?
Trc mình ko chơi trên trang mà hoàn toàn chơi ngoài vì chơi ngoài Họ cho mình âm. Khi đó mình thường chơi 6-8 con lô. Cặp kết đi 150đ/con các cặp ko kết đánh 100đ rồi 50đ 30đ vv.. rồi ăn lô lại đánh vào đề. Hôm ăn to là hôm húp cả lô lẫn đề, hôm đen là xịt lô...mà xịt lô thường đề kết cũng phải đánh nhỏ lại nên ăn đề thường cùng lắm chỉ hoà. Xịt đề nữa thì buồn luôn.

Sau nhiều năm vậy mình đã đúc rút ra đc pp chơi mà mình đã chia sẻ ở những bài trc. Và từ đầu năm nay mình áp dụng cách chơi này. Tháng dương ít cũng đc hơn 2chục , còn tháng nhiều thì hơn. Nên bjo chơi rất nhẹ đầu, chơi rất thoải mái mà tháng có xèng caffe thuốc lá.
Thanh kiu anh, tôi cũng mới theo anh ít ngày, rất thích phong cách chốt số điềm đạm của anh, chúc anh khỏe, chốt những cặp số đẹp cho ae theo cùng.

Chủ tịch có thể lên số ở trang 1 và tổng kết lời lỗ ở trang 1 luôn được ko ?
Để mọi người tiện theo dõi là LiKE cho chủ tịch ^^

Giữa tháng 5 năm nay e mới bắt đầu chơi, vào mỗi cầu lô đánh 2 số một ngày mỗi con 50 điểm, nhiều khi nhìn các con khác cũng cứ lăn tăn có thể đánh nó sẽ về nhưng e nghĩ rằng đã đỏ là sẽ ra dù đánh ít, đen là ko ra dù đánh nhiều. Nên e cứ đánh vậy. May mắn sao cầu lô e theo cứ 2 ngày nổ 1 ngày xịt, đều như vắt chanh từ 17/5 đến sang đầu tháng 6 mới loạn. Cứ 2 ngày e đánh 100 điểm 2 con ngày thứ 3 e đánh 10 điểm hoặc 15 điểm, hồi ấy e mới chơi cứ hồi hộp sợ mất là chính. Nên có hôm nó về 1 con, hôm cả 2 con có hôm nó về lộn của cả 2 con thành 4 nháy( 2 con e đánh khác nhau) có hôm đc 3 nháy. Nhưng e vẫn tiếc tiền sợ ko ra là chính nên chỉ dám đánh đều 2 con chứ ko có tâm lý tiếc nó ra mà ko đánh. Đến cuối tháng e dương hơn 30 triệu. Đến đầu tháng sau nó loạn cầu. Bác cũng đã chơi lâu nên những j bác nói e cũng hiểu vì lúc loạn cầu e đánh dàn ra nhiều con, đánh nhỏ tiền đi, có hôm về gần hết thì lãi nhiều, có hôm xịt cả. Nay có bác bắt lô 2 con thôi mà tỷ lệ về cao vậy e cũng mừng quá. Thích đánh như thế hơn cho vốn đỡ mất nhiều mà về thì lãi sẽ cao hơn. Thank bác
Mỗi người 1 cách soi số. 1 cách chơi nhưng theo mình sau bao năm chơi số đã rút ra đc kinh nghiệm chơi và cách bắt số.

Ae ko nên chơi 2 con lô khác nhau (giải sử ae soi bằng pp nào đi chăng nữa thì thường cầu tay 3-4 cầu sẽ đổi ngược lại: tức là ae soi ra con lô ab thì nó sẽ ra thành con ba) ae chơi sẽ bị lộn. Vì vậy ae chơi 2 con lô của 2 cầu khác nhau tối nó lộn 2-3 nháy là bình thường.
Nên khi chơi ae hãy chọn 1 cặp số có đg cầu đặc sắc nhất ( mình lấy từ cầu đề,mã đề ae nhé...) sau đó xem xét tần suất để đưa ra bạch thủ để tối đa lợi nhuận.
Còn kinh nghiệm cộng thêm 1 chút may mắn sẽ quyết định thành công.( kinh nghiệm giúp mình tháng này chọn lô bạch thủ tỉ lệ chính xác đến lúc này là 100%. Ae thấy đó ngày đã ăn là ăn bt)
Lô đề khi quay nó rất ảo diệu.
Để trúng đc 1 con bạch thủ lô đã khó( phải biết kết hợp các yếu tố cầu kèo, tần suất, kinh nghiệm, nhất là phải biết bạc đang quay như thế nào?...)
Để trúng 1 con bạch thủ đề còn khó gấp nhiều lần, tương tự như vậy là 1 con 3 càng đề khó như lên trời luôn.
Trc đây trong nhóm Thăng Long số nhóm hơn 1000ng mình đã chia sẻ và cho ae ăn 1 lỗ 3 càng 370. Có ng đã ăn đc 2tr con đề 70 và 3c 370

Mỗi người 1 cách soi số. 1 cách chơi nhưng theo mình sau bao năm chơi số đã rút ra đc kinh nghiệm chơi và cách bắt số.

Ae ko nên chơi 2 con lô khác nhau (giải sử ae soi bằng pp nào đi chăng nữa thì thường cầu tay 3-4 cầu sẽ đổi ngược lại: tức là ae soi ra con lô ab thì nó sẽ ra thành con ba) ae chơi sẽ bị lộn. Vì vậy ae chơi 2 con lô của 2 cầu khác nhau tối nó lộn 2-3 nháy là bình thường.
Nên khi chơi ae hãy chọn 1 cặp số có đg cầu đặc sắc nhất ( mình lấy từ cầu đề,mã đề ae nhé...) sau đó xem xét tần suất để đưa ra bạch thủ để tối đa lợi nhuận.
Còn kinh nghiệm cộng thêm 1 chút may mắn sẽ quyết định thành công.( kinh nghiệm giúp mình tháng này chọn lô bạch thủ tỉ lệ chính xác đến lúc này là 100%. Ae thấy đó ngày đã ăn là ăn bt)
Lô đề khi quay nó rất ảo diệu.
Để trúng đc 1 con bạch thủ lô đã khó( phải biết kết hợp các yếu tố cầu kèo, tần suất, kinh nghiệm, nhất là phải biết bạc đang quay như thế nào?...)
Để trúng 1 con bạch thủ đề còn khó gấp nhiều lần, tương tự như vậy là 1 con 3 càng đề khó như lên trời luôn.
Trc đây trong nhóm Thăng Long số nhóm hơn 1000ng mình đã chia sẻ và cho ae ăn 1 lỗ 3 càng 370. Có ng đã ăn đc 2tr con đề 70 và 3c 370
Lên số chưa bac

Bác chốt số chưa ak . Để ae bán càng với chứ e thua quá rui , hwa bám theo bác cũng dương dc 1 củ mừng quá bác ak . Chúc bác và gđ thật nhiều sức khoẻ và may mắn để đưa ae về bờ ak