Về bờ - Về Bờ Thành Công. Hoàn Lương Thôi. Cảm ơn diễn đàn GMSH | Page 6 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Về Bờ Thành Công. Hoàn Lương Thôi. Cảm ơn diễn đàn GMSH

Nói lằng nhằng mãi cũng ko có đơn cược Ku thì ae tự hiểu rồi
Ai hiểu nào thì hiểu rồi. Tôi cần ô hiểu đâu. Tôi xa bờ cũng k xin ô. Mà tôi ăn dk tôi cũng k cho ô. Tự tìm cách mà về bờ sớm đi. Bơi mãi ngoài đảo mùa này lạnh lắm. Còn k về bờ dk thì tìm luôn cái cầu nào mà nhảy. Đỡ khổ gia đình ae

Ai hiểu nào thì hiểu rồi. Tôi cần ô hiểu đâu. Tôi xa bờ cũng k xin ô. Mà tôi ăn dk tôi cũng k cho ô. Tự tìm cách mà về bờ sớm đi. Bơi mãi ngoài đảo mùa này lạnh lắm. Còn k về bờ dk thì tìm luôn cái cầu nào mà nhảy. Đỡ khổ gia đình ae
Thế rốt cuộc vẫn ko có ảnh đơn cược chứ gì. Hỏi gì thì trả lời đó đi nói lang man mãi. Còn mình ở bờ sẵn rồi về đâu nữa :))))

Lời đầu tiên e xin cảm ơn các cao thủ và các chủ tịch đã tạo ra sân chơi này để giúp đỡ nhiều ae thua tha có cơ hội về bờ. E cũng là 1 trong số đó. E đã từng đăng 1 bài viết là hành trình 100 ngày về bờ. E có nói là e nợ 130tr và mục tiêu của e là gỡ được số tiền đó e sẽ hoàn lương. Hiện nay e đã gỡ được số tiền đó và còn dư ra được khoản này với mua thêm được 1 cây vàng nữa. Với e như thế là quá đủ và mãn nguyện rồi. Với số tiền này thì e nghĩ e sẽ làm được rất nhiều việc và có thể khởi nghiệp tự làm cho bản thân được. Hi vọng nhiều ae trong diễn đàn đang xa bờ sẽ được may mắn như e sớm ngày hoàn lương ạ. Bao ngày sống trong tăm tối cuối cùng cũng được nhìn thấy bình minh rồi. E cũng đã báo khoá tài khoản và không bao giờ động đến món KuBet nữa ạ. E biết bây giờ khởi nghiệp sẽ rất khó khăn. Nhưng những đồng tiền làm ra bằng mồ hôi công sức vất vả của mình thì mới bền lâu được. 1 lần nữa e xin cảm ơn tất cả mọi người. Chúc cho ae sớm ngày hoàn lương như e
Chúc mừng ae về bờ rồi thì cố gắng mở 1 cái tiệm nho nhỏ làm ăn nhé ae . Chúc ae luôn thành công trong mọi lĩnh vực. ❤️

Chủ top nói "Đi tiền đều thôi b. Dàn 64 thì đi tầm 20-30k thôi. Để ý tứ thủ sống thủ vs bạch thủ mà trùng máu thì vả căng thêm tí. Nếu có gãy tứ thủ hay sống thủ thì dàn 64 vẫn kéo lại dk. Lô thì vào tầm 10-20d 1 e thôi. Trước vốn mình 30m mình chia làm 10p như nhau." và chủ yếu theo CT Ngộ Không. 100 ngày kiếm lãi 630tr. Tôi xem lại bát chốt của CT Ngộ Không và cộng tiền theo cách đi của chủ tôp, cộng mãi ko ra dc 630tr các ô ạ. Còn xóa tk làm gì, để mà chơi, trừ khi thua tha quá ko còn lực thì xóa
Tài khoản ku ko xóa đc nhé. Tôi đã năn nỉ ku xóa 10 lần rùi. Các bạn hỗ trợ lại động viên ko nên nản . ngã ở đâu gỡ ở đấy

Cũng coa khi người ta làm đc chẳng hạn như hôm ct ăn 3 càng 10 số ổng đánh 200 k 1 con mới hết 1.6 củ ăn luôn gần 200 củ. Với các thể loại có thể lên 300 củ. Nhưng nói thật e cũng đang tìm cách bỏ đây.

Lời đầu tiên e xin cảm ơn các cao thủ và các chủ tịch đã tạo ra sân chơi này để giúp đỡ nhiều ae thua tha có cơ hội về bờ. E cũng là 1 trong số đó. E đã từng đăng 1 bài viết là hành trình 100 ngày về bờ. E có nói là e nợ 130tr và mục tiêu của e là gỡ được số tiền đó e sẽ hoàn lương. Hiện nay e đã gỡ được số tiền đó và còn dư ra được khoản này với mua thêm được 1 cây vàng nữa. Với e như thế là quá đủ và mãn nguyện rồi. Với số tiền này thì e nghĩ e sẽ làm được rất nhiều việc và có thể khởi nghiệp tự làm cho bản thân được. Hi vọng nhiều ae trong diễn đàn đang xa bờ sẽ được may mắn như e sớm ngày hoàn lương ạ. Bao ngày sống trong tăm tối cuối cùng cũng được nhìn thấy bình minh rồi. E cũng đã báo khoá tài khoản và không bao giờ động đến món KuBet nữa ạ. E biết bây giờ khởi nghiệp sẽ rất khó khăn. Nhưng những đồng tiền làm ra bằng mồ hôi công sức vất vả của mình thì mới bền lâu được. 1 lần nữa e xin cảm ơn tất cả mọi người. Chúc cho ae sớm ngày hoàn lương như e
Xin vía ak

Đi tiền đều thôi b. Dàn 64 thì đi tầm 20-30k thôi. Để ý tứ thủ sống thủ vs bạch thủ mà trùng máu thì vả căng thêm tí. Nếu có gãy tứ thủ hay sống thủ thì dàn 64 vẫn kéo lại dk. Lô thì vào tầm 10-20d 1 e thôi. Trước vốn mình 30m mình chia làm 10p như nhau.
Với số điểm chơi như thế thì không thể nào 100 ngày được số tiền ngần đó.

Lời đầu tiên e xin cảm ơn các cao thủ và các chủ tịch đã tạo ra sân chơi này để giúp đỡ nhiều ae thua tha có cơ hội về bờ. E cũng là 1 trong số đó. E đã từng đăng 1 bài viết là hành trình 100 ngày về bờ. E có nói là e nợ 130tr và mục tiêu của e là gỡ được số tiền đó e sẽ hoàn lương. Hiện nay e đã gỡ được số tiền đó và còn dư ra được khoản này với mua thêm được 1 cây vàng nữa. Với e như thế là quá đủ và mãn nguyện rồi. Với số tiền này thì e nghĩ e sẽ làm được rất nhiều việc và có thể khởi nghiệp tự làm cho bản thân được. Hi vọng nhiều ae trong diễn đàn đang xa bờ sẽ được may mắn như e sớm ngày hoàn lương ạ. Bao ngày sống trong tăm tối cuối cùng cũng được nohìn thấy bình minh rồi. E cũng đã báo khoá tài khoản và không bao giờ động đến món KuBet nữa ạ. E biết bây giờ khởi nghiệp sẽ rất khó khăn. Nhưng những đồng tiền làm ra bằng mồ hôi công sức vất vả của mình thì mới bền lâu được. 1 lần nữa e xin cảm ơn tất cả mọi người. Chúc cho ae sớm ngày hoàn lương như e
Ban theo cao thu nao de ve bờ ...đanh đề hay lo chia se minh voi

Số vốn ae khởi nghiệp về bờ là bn tiền vậy?
Nếu mình có số vốn 50m thì ôm eo cao thủ ngộ không hoặc ct hihi!
Chia vốn đi 5 ngày và đều tiền
Dàn 64s x 80k, 10 số x 50k và 4số x100k
3d x 10k và hạ lung tung
Còn máu me thì chơi hẳn dàn 3d 348s x 100k
Đỏ ăn 3-4 ngày là bờ kia rồi

Chia sẻ cho em vs anh?