Về bờ - Về Bờ Thành Công. Hoàn Lương Thôi. Cảm ơn diễn đàn GMSH | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Về Bờ Thành Công. Hoàn Lương Thôi. Cảm ơn diễn đàn GMSH

Chủ top nói "Đi tiền đều thôi b. Dàn 64 thì đi tầm 20-30k thôi. Để ý tứ thủ sống thủ vs bạch thủ mà trùng máu thì vả căng thêm tí. Nếu có gãy tứ thủ hay sống thủ thì dàn 64 vẫn kéo lại dk. Lô thì vào tầm 10-20d 1 e thôi. Trước vốn mình 30m mình chia làm 10p như nhau." và chủ yếu theo CT Ngộ Không. 100 ngày kiếm lãi 630tr. Tôi xem lại bát chốt của CT Ngộ Không và cộng tiền theo cách đi của chủ tôp, cộng mãi ko ra dc 630tr các ô ạ. Còn xóa tk làm gì, để mà chơi, trừ khi thua tha quá ko còn lực thì xóa

Chủ top nói "Đi tiền đều thôi b. Dàn 64 thì đi tầm 20-30k thôi. Để ý tứ thủ sống thủ vs bạch thủ mà trùng máu thì vả căng thêm tí. Nếu có gãy tứ thủ hay sống thủ thì dàn 64 vẫn kéo lại dk. Lô thì vào tầm 10-20d 1 e thôi. Trước vốn mình 30m mình chia làm 10p như nhau." và chủ yếu theo CT Ngộ Không. 100 ngày kiếm lãi 630tr. Tôi xem lại bát chốt của CT Ngộ Không và cộng tiền theo cách đi của chủ tôp, cộng mãi ko ra dc 630tr các ô ạ. Còn xóa tk làm gì, để mà chơi, trừ khi thua tha quá ko còn lực thì xóa
Xin cách vô tiền

Chúc mừng bạn, nghỉ dc thì tốt, cờ bạc ko chơi là thắng, chúc bạn thành công, mình có thèng bạn 2 tháng ăn ra 800 củ, nó bị khóa tk, giờ cũng nghỉ luôn, mình thì chưa làm dc như họ, năm ngoái ăn ra dc 500, tham muốn ăn tiếp, giờ lại hết và -100 nữa hic hic
nó khóa có rút đc tiền hết ko bạn,mà nó lấy lí do gì khóa vậy

Lời đầu tiên e xin cảm ơn các cao thủ và các chủ tịch đã tạo ra sân chơi này để giúp đỡ nhiều ae thua tha có cơ hội về bờ. E cũng là 1 trong số đó. E đã từng đăng 1 bài viết là hành trình 100 ngày về bờ. E có nói là e nợ 130tr và mục tiêu của e là gỡ được số tiền đó e sẽ hoàn lương. Hiện nay e đã gỡ được số tiền đó và còn dư ra được khoản này với mua thêm được 1 cây vàng nữa. Với e như thế là quá đủ và mãn nguyện rồi. Với số tiền này thì e nghĩ e sẽ làm được rất nhiều việc và có thể khởi nghiệp tự làm cho bản thân được. Hi vọng nhiều ae trong diễn đàn đang xa bờ sẽ được may mắn như e sớm ngày hoàn lương ạ. Bao ngày sống trong tăm tối cuối cùng cũng được nhìn thấy bình minh rồi. E cũng đã báo khoá tài khoản và không bao giờ động đến món KuBet nữa ạ. E biết bây giờ khởi nghiệp sẽ rất khó khăn. Nhưng những đồng tiền làm ra bằng mồ hôi công sức vất vả của mình thì mới bền lâu được. 1 lần nữa e xin cảm ơn tất cả mọi người. Chúc cho ae sớm ngày hoàn lương như e
Bạn ơi phương pháp của bạn chơi thế nào có thể chia sẻ được ko bạn?

Bác cộng theo ct Nk lãi dc bao nhiêu

Lời đầu tiên e xin cảm ơn các cao thủ và các chủ tịch đã tạo ra sân chơi này để giúp đỡ nhiều ae thua tha có cơ hội về bờ. E cũng là 1 trong số đó. E đã từng đăng 1 bài viết là hành trình 100 ngày về bờ. E có nói là e nợ 130tr và mục tiêu của e là gỡ được số tiền đó e sẽ hoàn lương. Hiện nay e đã gỡ được số tiền đó và còn dư ra được khoản này với mua thêm được 1 cây vàng nữa. Với e như thế là quá đủ và mãn nguyện rồi. Với số tiền này thì e nghĩ e sẽ làm được rất nhiều việc và có thể khởi nghiệp tự làm cho bản thân được. Hi vọng nhiều ae trong diễn đàn đang xa bờ sẽ được may mắn như e sớm ngày hoàn lương ạ. Bao ngày sống trong tăm tối cuối cùng cũng được nhìn thấy bình minh rồi. E cũng đã báo khoá tài khoản và không bao giờ động đến món KuBet nữa ạ. E biết bây giờ khởi nghiệp sẽ rất khó khăn. Nhưng những đồng tiền làm ra bằng mồ hôi công sức vất vả của mình thì mới bền lâu được. 1 lần nữa e xin cảm ơn tất cả mọi người. Chúc cho ae sớm ngày hoàn lương như e
Chúc mừng người Anh em , mình cũng như bạn nhưng có điều là chưa dc lên bờ .Hiện rất áp lực về tài chính ...mong sớm có ngày dc hoàn lương và đoàn tụ cùng gia đình bằng chính con người thật của mình ...nỗi lòng của người thua tha.....Hy vọng sớm hoàn lương như người Anh e

Mình nghĩ là có cơ sở đấy ko hẳn là nổ đâu,lấy vd như theo cao thủ đi,anh em theo dõi các chủ tịch chốt số đi đơn cử như chủ tịch Hihi mười mấy ngày nay cứ 383 phang vào MN,MT riêng với MN thông mạch cũng đc 6,7 ngày rồi,ít nhất cũng 1 nháy nổ,đó là chỉ về lô thôi chưa tính đề các kiểu con đà điểu. Với một số hừu đủ để theo các chủ tịch thì trong một tháng trả đc hết 130 củ là điều có thể
miền nam theo 3 miền cả 3 càng chúng một nháy thì lấy đâu ra mà + bác ít nhất cũng phải 2 nháy mới coi hoà vốn 3 nháy mới có lãi

Nghe có vẻ nổ. 100 ngày ăn 630m. Mà trong khi đánh đề 30đ thì lấy đâu ra lãi đến thế
nghe có vẻ khó tin nhưng quan trọng là đỏ nữa bác nếu như bác ý theo ct ngộ không mà ăn đề thông 3 hôm btd thì có thể bác ạ, ăn như thế là ăn thông 5 nháy đề cả 64s, 36s, 10s, 4s , btd, bác tính đơn giản 64sx30k cứ x to dần lên đến btd kết đánh 500k 1tr 1 con thì được như thế là bt

Quan điểm riêng cá nhân mình dánh giàn 64 số vốn ít mà 100 ngày trả nở dư thêm 500m là ko thể tin dc trừ khi ăn may trúng con 3d hay 4d j đó , các nhân mình cũng chơi giàn 64 tự bắt tháng kiếm cốc cà phê ăn sáng thì dc chứ bảo để làm giàu thì ko thể giàn 64 tháng này ăn 13/13 ngày đến hôm nay còn mình ăn 10/13 vì xét cầu lên 3 ngày đầu tháng mình ko chơi. Ae lấy bảng kết quả tháng lấy chạm 2021 đánh cho 2022 nay chạm 0,1,4,9

Còn nói thật quan điểm riêng cá nhân mình nhé sóc đĩa vs lotobet là sảnh riêng của ku lên ae chơi lâu năm sẽ hiểu cái j của riêng mình thì mình có thể tự quyết dc đúng ko?ae lên tỉnh táo chọn những sảnh quốc tế mình có thể dùng tk trang khác nữa để so sánh kết quả xem có chính xác ko?còn ko ae mới vào diễn đàn tuyệt đối chỉ theo cao thủ chơi xsvn còn có cơ hội chứ dính vào mấy trò của ku chỉ còn cái nịt

Quan điểm riêng cá nhân mình dánh giàn 64 số vốn ít mà 100 ngày trả nở dư thêm 500m là ko thể tin dc trừ khi ăn may trúng con 3d hay 4d j đó , các nhân mình cũng chơi giàn 64 tự bắt tháng kiếm cốc cà phê ăn sáng thì dc chứ bảo để làm giàu thì ko thể giàn 64 tháng này ăn 13/13 ngày đến hôm nay còn mình ăn 10/13 vì xét cầu lên 3 ngày đầu tháng mình ko chơi. Ae lấy bảng kết quả tháng lấy chạm 2021 đánh cho 2022 nay chạm 0,1,4,9
bác ý theo 100 ngày mà đến tháng vừa rồi ct ngộ không ăn 3 ngày thông btd, mà ăn 6 nháy đề bác tinh có lên được k? tôi nghĩ là lên được.

bác ý theo 100 ngày mà đến tháng vừa rồi ct ngộ không ăn 3 ngày thông btd, mà ăn 6 nháy đề bác tinh có lên được k? tôi nghĩ là lên được.
Đơn giản ae đang đánh giàn 64s/30k thì ae có giám vào btd 1tr hôm đấy ko

Về bờ chỉ cần có đơn cược rút tiền, nộp tiền là ae tin ngay. Không nói nhiều.

Đơn giản ae đang đánh giàn 64s/30k thì ae có giám vào btd 1tr hôm đấy ko
k tranh luận nhiều nhưng tầm có vốn rồi mà ăn thông tin tay rồi thì btd đề 1tr quá bt,trừ khi đen quá rén, ai chơi lô đề tự hiểu thôi.

Cảm ơn tất cả m.n đã động viên và chúc mừng e. Ai tin e cũng dk, mà k tin cũng k s. Chỉ là e về bờ dk nên đăng lên cho m.n lấy động lực thôi