Về bờ - Về bờ thành công nhờ chơi lô tô bét | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Về bờ thành công nhờ chơi lô tô bét

hao12

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
87
Điểm
226
Xu
10,000Xu
Chào tất cả admin và ae thành viên của tập đoàn, với số vốn 800k một ngày nay e đã về bờ thành công, minh chỉ chơi lô tô bét vào đêm thứ 6 và sáng sớm thứ 7 , ae vốn ít thì cứ ăn lên 4m đến 5m là nên rút về,
cảm ơn admin tạo ra sân chơi tuyệt vời.
Chúc tất cả adminh và ae thành viên sức khỏe mấy mắn, chơi gì trúng đó

Đính kèm

Chúc mừng ae về bờ thành công.
AE có thể chia sẻ thêm về cách chơi , cầu kèo ae đang áp dụng hợp lý để nhiều ae tham khảo và học hỏi cùng về bờ nhé.
Chúc ae nhiều may mắn và kiếm thêm thật nhiều nhé

:goodluck

Chào tất cả admin và ae thành viên của tập đoàn, với số vốn 800k một ngày nay e đã về bờ thành công, minh chỉ chơi lô tô bét vào đêm thứ 6 và sáng sớm thứ 7 , ae vốn ít thì cứ ăn lên 4m đến 5m là nên rút về,
Chúc mừng người ae . Bạn chuyên săn scts ah

chơi tiền nhi hậu nhi thì ae để ý cầu ra hoà thì 3 tay sau sẽ kép ví dụ hai con 4 hai đầu hoặc 2 con 9 hai đầu hay hai con 00,55 đánh bộ 05,49
thường thì ra hoà thì ae cứ vào nuôi kép 3 tay

Đính kèm

chơi tiền nhi hậu nhi thì ae để ý cầu ra hoà thì 3 tay sau sẽ kép ví dụ hai con 4 hai đầu hoặc 2 con 9 hai đầu hay hai con 00,55 đánh bộ 05,49
Bác chơi sảnh nào đấy

Cảm ơn bạn vậy là chơi kép bằng và kl phải không bạn,

Anh hậu nhi 16 con thì ăn 2 con cuối cùng ah bác

Bộ này gồm những số nào vậy ạ. Mình người mới nên không hiểu mong AE giúp đỡ