Về bờ - Về bờ thành công nhờ chơi lô tô bét | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Về bờ thành công nhờ chơi lô tô bét

Chào tất cả admin và ae thành viên của tập đoàn, với số vốn 800k một ngày nay e đã về bờ thành công, minh chỉ chơi lô tô bét vào đêm thứ 6 và sáng sớm thứ 7 , ae vốn ít thì cứ ăn lên 4m đến 5m là nên rút về,
cảm ơn admin tạo ra sân chơi tuyệt vời.
Chúc tất cả adminh và ae thành viên sức khỏe mấy mắn, chơi gì trúng đó
Chỉ cho e cách chơi để về bờ với anh ơi

chơi tiền nhi hậu nhi thì ae để ý cầu ra hoà thì 3 tay sau sẽ kép ví dụ hai con 4 hai đầu hoặc 2 con 9 hai đầu hay hai con 00,55 đánh bộ 05,49
thường thì ra hoà thì ae cứ vào nuôi kép 3 tay
Nghe sai sai thế éo nào .kép bằng 10s. Kép lệch 20s. Tiền hậu tổng 60s . 800k đi 3 tay có đủ ko bạn . đỏ ăn tay 1-2 thì lời tý chứ sang tay 3 thì hết mẹ vốn rùi 🤔🤔🤔

Nghe sai sai thế éo nào .kép bằng 10s. Kép lệch 20s. Tiền hậu tổng 60s . 800k đi 3 tay có đủ ko bạn . đỏ ăn tay 1-2 thì lời tý chứ sang tay 3 thì hết mẹ vốn rùi 🤔🤔🤔
Ờ e cũng đang tính bác ạ. 800k tay đầu đi 5k là hết 300k rồi ko biết bác ấy chia tỉ lệ sao nhỉ. E cũng từng săn hàng scts vốn 750k lên dc 8M nhưng phải thật may mắn cũng suýt cụt vốn

chơi tiền nhi hậu nhi thì ae để ý cầu ra hoà thì 3 tay sau sẽ kép ví dụ hai con 4 hai đầu hoặc 2 con 9 hai đầu hay hai con 00,55 đánh bộ 05,49
thường thì ra hoà thì ae cứ vào nuôi kép 3 tay
Cứ ra hoà là đánh 3 tay HN và TN kép (cả kép bằng và kép lệch) tổng 2 đầu là 40 con bác nhỉ

Chơi bet về đc bờ phải ko chơi nữa. Còn chơi lại ra đảo thôi. Tôi đã từng. 2 lần về bờ lên núi. Nhưng giờ đang ngoài khơi xa rồi. Chỉ có xsmb còn có thể chơi trường kỳ kháng chiến đc thôi.

Cám ơn Bác chia sẻ chắc e bỏ 27 lobet để quay lại với lootbet thôi ,lô 27 hút sạch 18tr trong 1h quá buồn mất hết lương còn âm thêm tiền vay

mình ko chơi tài xiu vì vốn mình chỉ 800k thoi
Chào tất cả admin và ae thành viên của tập đoàn, với số vốn 800k một ngày nay e đã về bờ thành công, minh chỉ chơi lô tô bét vào đêm thứ 6 và sáng sớm thứ 7 , ae vốn ít thì cứ ăn lên 4m đến 5m là nên rút về,
cảm ơn admin tạo ra sân chơi tuyệt vời.
Chúc tất cả adminh và ae thành viên sức khỏe mấy mắn, chơi gì trúng đó
với số vốn 800k bạn chơi lotobet thì đi tiền từ những tay đầu tiên như nào ạ

Mình cũng rất nhiều lần 500k lên 10-20m rồi rút ra rồi lại hết! Càng được càng tham,thua thì cay cú hay tất tay
Bạn chơi bằng cách nào mà từ 500k lên được 10m hay vậy ? xin bạn chia sẽ cho cả nhà được biết với ?