Về bờ - Về bờ với dàn 4d loto bet của ct @chienmai23 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Về bờ với dàn 4d loto bet của ct @chienmai23

Không biết cảm ơn ct @chienmai23 như thế nào. Mới bước vào dd còn nhiều thứ không biết. Nhờ có dàn 4d lotobet của ct mình kiếm được gấp nhiều lần. Học không giỏi văn lên không viết được lời cảm ơn văn hoa chỉ có sự cảm ơn trân thành đến với ct @chienmai23 . Mong ct giúp được nhiều người hơn. Chúc ct luôn giữ vững phong độ?View attachment 37663
Hay quá nhưng sao m vào chơi cái là gẫy nhỉ với lại cũng k đủ vốn

Bạn vào link ct chienmai cho tìm hiểu giúp mình

Nhìn thấy dàn số của A Chiến mai23 vào đỉnh quá ít khi ao nhưng vốn theo anh lớn quá , do còn yếu nên chưa dám theo . Dù gì cũng cám ơn ANh nhiều - Chúc Anh sức khỏe và thánh công để đưa anh em vào bờ nhanh nhất

Nhìn thấy dàn số của A Chiến mai23 vào đỉnh quá ít khi ao nhưng vốn theo anh lớn quá , do còn yếu nên chưa dám theo . Dù gì cũng cám ơn ANh nhiều - Chúc Anh sức khỏe và thánh công để đưa anh em vào bờ nhanh nhất
ban đầu mình nạp 1m đánh hậu nhị lên 5m mới dám vào hậu tứ, cũng công nhận là số mình may mắn. Làm lên từ cây lúa?

ban đầu mình nạp 1m đánh hậu nhị lên 5m mới dám vào hậu tứ, cũng công nhận là số mình may mắn. Làm lên từ cây lúa?
May mắn nhờ...
Bạn đánh hậu tứ đều tay à
Có cây nào gãy thông mấy nhát ko